Chiêu Sinh Lớp Học Làm Chồng ặc ặc

• Thread starter kinghero
  • Ngày gửi
Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Tigon-ETC nói:
Chị phải dùng một "lực" thật mạnh, "tác động trực tiếp" lên phu nhân của bác Viva thì mới có tác dụng. Bệnh này khó chữa lắm

Em Tigon ETC chỉ được cái lanh chanh hớt lẻo là giỏi thôi. Nghe nói dân TB có cái cổ rụt lắm mà sao chịu khó loa loa thía ?

Nhưng mà em yên tâm, trước khi vào đây anh đã cột quần chặt lắm rồi, chả thò ra tí đuôi nào cho Tigon nắm được đâu . :bigok: Cho em tía lia thỏai mái.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
To Viva: Chết bác lại lôi dân TB vào đây, họ lại không oánh cho bác một trận bây giờ. Mà bác cứ nói oan nói uổng cho dân TB thía
Với lại cái kim trong bọc lâu ngày cũng phải lòi ra (để lâu han gỉ hết còn đâu). Bác cứ liệu liệu đấy (khủng bố tý cho bác ấy sợ) ha ha

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Mà Tigon ở TB có biết vì sao cổ mình bị rụt lại không ?

Nếu không biết để bác luận cho mà nghe.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chung qui là cái lớp học này có được tổ chức không đây?
Nếu không tổ chức được thì giải tán quách nó đi cho xong.... toàn vào đây tung tin đồn nhảm. Loạn mất rồi!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
lannhu nói:
Tha cho chị đi em TG ơi! Chị ko dám nói ra đâu, sợ bị :smash: lắm! :bggrrin: Sự thật bao giờ cũng phủ phàng.:cool2:
Không sao đâu chị, sợ gì tên Viva đó, chị cứ post cái số điện thoại đó lên xem làm gì được nào
Em xung phong post mấy số trước nhé:
Số Di động: 091 58...
Số Cố định: 08 8

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Tigon-ETC nói:
Không sao đâu chị, sợ gì tên Viva đó, chị cứ post cái số điện thoại đó lên xem làm gì được nào
Em xung phong post mấy số trước nhé:
Số Di động: 091 58...
Số Cố định: 08 8

Hêhê, em Tigon ETC cứ làm ra vẻ mình rất "sâu sâu sát sát" trong lòng quần ... chúng lắm.

Đúng là Tigon - ETC hahahahaha....ahaa.....

Em đã kiểm tra ku Trần Chân thấy chắc chắn bị nhiễm độc vũ khí hóa học rồi hay sao mà 2 đứa tụi em giờ không còn nồng ấm nữa thế hả Tigon?

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Viva nói:
Hêhê, em Tigon ETC cứ làm ra vẻ mình rất "sâu sâu sát sát" trong lòng quần ... chúng lắm.

Em đã kiểm tra ku Trần Chân thấy chắc chắn bị nhiễm độc vũ khí hóa học rồi hay sao mà 2 đứa tụi em giờ không còn nồng ấm nữa thế hả Tigon?
Trời ạ! Thế này thì nick Seiko Mỏ Nhọn đích thị là của anh rồi!

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
lannhu nói:
Hahaaaaaaaaaaa, Quá đúng quá đúng, Bác viva nhà ta là chuyên gia đi thọc mạch chuyện của người khác, Một ngày không nói xấu được 1 người chắc bác ăn không ngon ngủ không yên
To: Bác Viva (Xêkô mỏ nhọn). Từ nay bác bớt bớt cái việc chọc ngoáy người khác đi bác nhé.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Bớ ViVa!
Bác đứng có mà khiêu chiến nhé! đang cáu sẵn đây....

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
tranchan79 nói:
Bớ ViVa!
Bác đứng có mà khiêu chiến nhé! đang cáu sẵn đây....
Ai cáu? Nói gì phải có đầu có đuôi nhé, kẻo lại hiều nhầm

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyễn Thị Huyền Nga nói:
Ai cáu? Nói gì phải có đầu có đuôi nhé, kẻo lại hiều nhầm
Đang muốn hiểu nhầm đây..........

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Viva nói:

Anh lại thích khiêu chiến rùi

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyễn Thị Huyền Nga nói:
Khó hiểu khó hiểu :wall:
Em Nga này hạ thủ quá nhanh và dễ dàng, thế mà Bác ViVa phải mất bao nhiêu công sức.
Chỉ 2 chiêu ngắn gọn súc tích đã khiến em Nga: :wall:
Mà em Nga này cũng lạ thật đấy! người ta đang khiêu khích ViVa thì cứ nhẩy vào tranh luận... rõ chán!

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Chậc, dạo này không hiểu lý do gì bọn PTN, Ziczac, olo, AQ, MTT, PCA .... ăn phải cái gì mà trốn mất biệt , chả có chú nào thò mặt ra, chán quá. Phút nghỉ ngơi giờ tòan thơ với thẩn, đọc mãi phát ngán, Trần Chân nhểy ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Viva nói:
Chậc, dạo này không hiểu lý do gì bọn PTN, Ziczac, olo, AQ, MTT, PCA .... ăn phải cái gì mà trốn mất biệt , chả có chú nào thò mặt ra, chán quá. Phút nghỉ ngơi giờ tòan thơ với thẩn, đọc mãi phát ngán, Trần Chân nhểy ?
Đúng quá rồi! chắc là chuyển qua mặc váy nên không ngó ngoáy gì được.
Vào phút nghỉ ngơi toàn bị đọc thơ... nhiều qua phát ngán lên được... báo 8 im lìm đóng cửa thế mà chẳng thấy lên tiêng xin lỗi độc giả gì hết... kểu này thì hỏng.... hỏng thật rồi...!

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
lannhu nói:

Em nói vậy mà không sợ chị Xuân Thắm kiện à ?

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
Kí chủ đề ...àm ...ồng ...ặc ... ặc này HOT nhở!

viva nói:
Em đã kiểm tra ku ... Trần Chân thấy chắc chắn bị nhiễm độc vũ khí hóa học rồi hay sao mà 2 đứa tụi em giờ không còn nồng ấm nữa thế hả Tigon?

Viva này âm mưu nhể. Đọc đến nick TranChan, thế nào tớ lại nghĩ đến chuyên gia về dấu ba chấm => đành add in để nghỉ ...rùi đọc tiếp :))

N

Nguyễn Thị Huyền Nga

Guest
23/1/06
72
0
6
Long Biên - Hà Nội
Thế à, vậy mà Nga lại trách oan tranchan mới chết chứ lị, sorry sorry
Mà tranchan xưng hô lại đi nhá, đây cũng "Dê núi" đấy nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA