Cafe nhân ngày 8/3/2006

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
H

H5N1

Guest
10/1/06
13
0
0
54
Ninh Bình
Thấy các bác nói hoài mà không nói địa điểm. Sao mọi người chỉ lo bới móc nhau hoài vậy. Hôm đó nếu chị em mặc minizip mà bùng lên thì anh em tha hồ mà rửa mắt.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
MINA nói:
Ôi trời, mấy em ơi, chị thấy cafê chưa đến ngày tổ chức mà mấy em đã náo loạn kiểu này thì không biết đến ngày đó sao nhỉ? Hay là nói nhiều để ngày đó khỏi phải nói nữa.
Đang trong giai đoạn tung hỏa mù mà chị. các em còn nhỏ chưa có người iêu bên cạnh nhắc nhở nên hơi lung tung tý thôi mà, chứ như chị là sướng vô cùng rùi lên đâu còn gì để mà nói nữa... Tủi thân thay! :friend:

MINA nói:
Nhắn với các bác đã có gia đình rồi ngày hôm đó có đi tham gia thì nhớ dẫn theo "bạn gái" luôn nhé không thì to chuyện WKT không đỡ nổi, Hic
Dẫn theo khỏi làm ăn luôn... mà lại đóng tiền gấp đôi luôn... hahaha :drummer:

To H5N1 : đọc lại bài số 01 hoặc bài 34 nhé. Ăn chơi mà không theo dõi gì cả.

Thời gian: 9h sáng ngày CN 5/3/2006
Địa điểm: karaoke Nice số 8A đường Mạc Đỉnh Chi, Q.1

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
darkmoon nói:
Tại sao lại lấy ngày 05/03?
Trùi ui tui bận mất tiêu rồi, với lại ngày 5/3 còn trong hạn mười ngày nên kế toán cập rập lắm. Dời qua ngày 12/03 đi he. Tiết mục gì tui cũng ủng hộ hết mình thôi.
Giờ đọc lại bài mới thấy ông darkmoon, hôm đó mình sẽ có vài trò chơi nho nhỏ, mong các bạn nam thanh nữ tú nhiệt tình tham gia.

(khuyến cáo : trò chơi có nhiều va chạm "da thịt", đề nghị tắm rửa sạch sẽ trước khi tham gia) :mrstraetz

T

TRẦN TRANG

Guest
phantuannam nói:
(khuyến cáo : trò chơi có nhiều va chạm "da thịt", đề nghị tắm rửa sạch sẽ trước khi tham gia) :mrstraetz
Trùi ui, chắc hôm đó ' né' chết luôn wá.......

M

mysterious_girl

Guest
TRẦN TRANG nói:
Trùi ui, chắc hôm đó ' né' chết luôn wá.......
Cần gì phải né,ai đụng cậu cứ cho đụng, khi đụng vào cậu làm như thế này:ladiesman rồi như thế này:smash: cho hắn dính tường như thế này :newnew3:.Khà khà!!!!:1178:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Các bạn ơi, các bạn xác nhận lại sớm giùm mình nhé, trước ngày thứ 6 nhé, vì mình đã hẹn với người ta tới thứ 6 đặt phần ăn rồi đó, bạn nào đăng ký trễ thì...để xem, nếu xinh mình sẽ nhường phần ăn của mình :biggrin:
Và các bạn bớt spam giùm mình cái, hix, người mới vào đọc chẳng thấy thông tin gì, toàn spam thôi.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
cothant nói:
Vì đúng ngày 8/3 (thứ 4) Cothant đi công tác rồi, nên mình tính dời lại 3 ngày, tổ chức vào ngày 5/3 (chủ nhật). Ngày đó lại là ngày CN đầu tháng duy nhất trước ngày 10, nên giờ mình phải thông báo trước cho các bác làm báo cáo thêm ở ngoài chuẩn bị trước, không thì tới đó lại cáo bận mất.
Mọi người ơi, có chương trình, tiết mục gì hay không? Góp ý cho Cothant với.
Nhất là các mem nữ nhé, chỉ cothant bữa đó làm sao..."xử" các mem nam (biết trước trốn luôn).

Thời gian: 9h sáng ngày CN 5/3/2006
Địa điểm: karaoke Nice số 8A đường Mạc Đỉnh Chi, Q.1

Danh sách tham gia: (các bạn đăng ký bổ sung nhé, Cothant sẽ ghi nhận sau)
1- Phuonghuong
2- Lannhu (em này ham dzui lắm, chắc sẽ đi thôi)
3- Hồ Lan (chị này... cũng không ngoại lệ )
4- TRẦN_TRANG
5- Bé_xình (em ơi, chắc em đi chứ hả? spam lắm thế mà không đi thì... biết tay ÔNG)
6- Sangvo
7- KHANHDOAN
8- Xuantham
9- hailuavud
10- Mysterious_girl (chả thấy bảo đi hay không, toàn vào 8, thôi cứ ịn vào đây cái)
11- kosal (welcome bạn!!!)
12- Nguyen_quoc_dung
13- hoangaccounting (chú này dạo này bép xép lắm nhé, bữa đó hó hé anh cho... mấy chị "dần" chú)
14- congham (location bác ở Hà Tây à???? Đi hơi xa đó nhe!)
15- Dragon76 (đi 2 người đi anh ơi!!!)
16- Phantuannam (nghe nói mới chia tay với bồ, hèn chi đòi đi "câu" ngay)
17- DucThuan
18- Virgin
19- Cothant

Điện thoại liên lạc:
Cothant: 0903 66 99 87
Phantuannam: 0908 599 473

Sao không nghe nói gì vụ chi phí vậy 2 bác tổ chức ?
Có ăn uống, có hát hò ở Nice thì Virgin nghĩ là không rẻ đâu. Thôi để các mem Nam có đủ dũng khí tham gia ngày 8/3, mình đề nghị là mỗi người tham gia sẽ là one hundred thousand vietnam đồng không phân biệt già trẻ, trai gái, nam phụ lão ấu.

Tuy nhiên, chẳng nhẽ ăn chơi kỷ niệm ngày 8/3 mà không có gì ưu đãi cho phụ nữ :angel: . DO đó, đề nghị BTC giảm 50% phí ăn chơi cho các chị em khi tham gia, xem như vừa có tình vừa có lý :friend: .
Các bác nam thanh nữ tú xem có được không nhỉ ?:angel: :dance2:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Virgin nói:
Sao không nghe nói gì vụ chi phí vậy 2 bác tổ chức ?
Có ăn uống, có hát hò ở Nice thì Virgin nghĩ là không rẻ đâu. Thôi để các mem Nam có đủ dũng khí tham gia ngày 8/3, mình đề nghị là mỗi người tham gia sẽ là one hundred thousand vietnam đồng không phân biệt già trẻ, trai gái, nam phụ lão ấu.

Tuy nhiên, chẳng nhẽ ăn chơi kỷ niệm ngày 8/3 mà không có gì ưu đãi cho phụ nữ . DO đó, đề nghị BTC giảm 50% phí ăn chơi cho các chị em khi tham gia, xem như vừa có tình vừa có lý :friend: .
Các bác nam thanh nữ tú xem có được không nhỉ ?:angel: :dance2:
Huhu, em đồng ý 2 chân. Như thế chúng ta dễ thông cảm nhau hơn nhỉ? :dzo:

Thay mặt Cothant cám ơn các bạn thành viên, nhất là các bạn nữ đã nhiệt tình tham gia cùng các bạn trai chúng mình. Rất mong sẽ làm các bạn vui vào ngày chủ nhật này.

Vậy thống nhất kinh phí sẽ như sau:

- Đối với các bạn nam thì sẽ đóng góp 100.000 đồng

- Đối với các bạn nữ thì lấy số 100.000 chia cho 2 (hiihii)

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Hic, mang tiếng tổ chức ngày quốc tế phụ nữ rồi mà còn đóng phí, không biết các mem nữ có ai lên tiếng không nhỉ?
Mina đăng ký một suất (lặn lâu quá không đi CFC có người lên tiếng)

dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Mình đăng ký tham gia nè,còn ăn chơi phí thì đóng như thế nào đây Cothant,ah, hi vọng nhà tổ chức sẽ làm một buổi ăn chơi ra trò nhé

Sửa lần cuối:
T

TRẦN TRANG

Guest
mysterious_girl nói:
Cần gì phải né,ai đụng cậu cứ cho đụng, khi đụng vào cậu làm như thế này:ladiesman rồi như thế này:smash: cho hắn dính tường như thế này :newnew3:.Khà khà!!!!:1178:
Làm như thế chắc các 'chàng' sẽ 'quên đường về' mất thui..

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
TRẦN TRANG nói:
Làm như thế chắc các 'chàng' sẽ 'quên đường về' mất thui..
Như thế thì em đừng :smash: mà chỉ

dragon76 nói:
Mình đăng ký tham gia nè,còn ăn chơi phí thì đóng như thế nào đây Cothant,ah, hi vọng nhà tổ chức sẽ làm một buổi ăn chơi ra trò nhé
Bạn cứ tới địa điểm đó đi khi ấy khỏi cần nhắc có người sẽ thu hộ bạn. Bạn yên tâm đi ban ăn nhậu này tổ chức là hoành tráng lắm đó phải ko ông Cò than.
Hoan nghênh bạn.

MINA nói:
mang tiếng tổ chức ngày quốc tế phụ nữ rồi mà còn đóng phí
Cái này gọi là tình thương mến thương đó bà chị Eva ạ

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Thôi mà em mèo xinh đẹp, truy đuổi đến cùng làm gì, có nghĩ đến vụ chia 2 là được rồi.
Mà sao lúc này chị thấy em hơi bị dễ thương đó nha, chắc các anh ở WKT dòm ngó dữ lắm phải không?

M

Minh Khanh

Guest
21/2/06
4
0
0
Q1,TP.HCM
PhanTuanNam Ham Vui ghê?
Đang Yêu _ Sắp lấy mà còn bầy đặt. Ông không sợ Sư tử nhà ông sổng chuồng à?

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
To pà con: Suốt 2h đồng hồ trưa hôm nay BTC đã họp lấy ý kiến của các chị em và thống nhất về mặt kinh phí tổ chức như sau:
- Đối với các bạn nam thì sẽ đóng góp 100.000 đồng

- Đối với các bạn nữ thì lấy số 100.000 chia cho 2
Còn về thời gian và địa điểm tổ chức thì vẫn không thay đổi.
Trân trọng kính báo.
Hy vọng pà con chúng ta tham gia sôi nổi để "buổi lễ" thành công tốt đẹp. Trân trọng! Trân trọng
:drummer:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
cothant nói:
Các bạn ơi, các bạn xác nhận lại sớm giùm mình nhé, trước ngày thứ 6 nhé, vì mình đã hẹn với người ta tới thứ 6 đặt phần ăn rồi đó, bạn nào đăng ký trễ thì...để xem, nếu xinh mình sẽ nhường phần ăn của mình :biggrin:
Các bạn nam thanh, nữ tú cùng các cô chú :1luvu: ơi, chủ nhật tuần này bạn có thời gian rảnh tham gia với WKT xin mau mắn đang ký suất để BTC... 2 người (cothant + phantuannam) lo về việc sắp đặt nữa :1luvu:

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Cho em tham gia một suất nha các bác .Đông vui thế này mà bỏ lỡ cơ hội thì phí quá .
Hic hic tuần này lại phải nhịn đói để hoành tráng một ngày Chủ Nhật thui. Có khổ thân em không cơ chứ :dzo:

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Muốn đi quá nhưng em bé biết gởi ai, đem theo thì chỉ lo chăm cô nàng không giành hát với bọn trẻ được .... sao bây giờ ta !?!!

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Hồ Lan nói:
Muốn đi quá nhưng em bé biết gởi ai, đem theo thì chỉ lo chăm cô nàng không giành hát với bọn trẻ được .... sao bây giờ ta !?!!
Chị ơi... chị cứ mang bé của chị theo đi...hôm đó chị cứ hát hò "vô tư " luôn .... còn em bé sẽ có các mem nam đãm trách việc chăm sóc.....hic chị khỏi lo em bé khóc đâu....vì các mem nam webkt nhà ta giỏi tài dụ con nít lắm....vì em bé đây cũng là "con gái " mừh....phải không Phantuannam ??? :)
To cothant > "Chị " đăng ký 2 suất nhé : leloanbt + ??? (hic tới hôm đó rùi sẽ biết )

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA