Cafe nhân ngày 8/3/2006

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Thông báo!

Danh sách đã được cập nhật ở trang 1, các bạn ra xem lại giùm mình, xem còn thiếu ai không nhé.
(Hix, sao nữ đông thế này, phen này... chắc chết :wall: )

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TRẦN TRANG

Guest
Xin lỗi 'sư huynh', 'sư tỉ'
5/3 mình tham gia ko dc rùi, Thông cảm nha...
Mình có 1 ý kiến vầy nè. Hay ta tổ chức ngày 5/3 là 'khai mạc' thui, còn ngày 11/3 mình 'bế mạc'.
Vậy dc hôn các 'sư huynh', 'sư tỉ'?

S

SUU

Guest
17/2/06
8
0
0
38
lang thang
Anh cothant ơi! Cho em đăng ký đi với nhé.Anh đừng cho em nhịn đói nhé, em đã ốm lắm rùi !. Em muốn được gặp gở các anh chị lắm lắm.Nói thịt chứ lần đầu tiên được gặp mọi người em run quá.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Loa loa! BTC đã đặt 1 phòng với sức chứa 60 người. Tha hồ mà vui nhé.

To Cothant : Xe tui "cầm" được nhiêu ông nhỉ? Ông thẩm định giá giúp tui nhé, sớm sớm 1 chút đấy để biết đường đi "vay nóng" chỗ khác

Chị em cố lên, tiếp tục đăng ký tham gia đi nào! Chúgn ta sẽ chia thành 2 tốp nhỏ:
Nhóm 1 : Hát Karaoke toàn con trai do Cothant nắm đầu

Nhóm 2 : Uống cafe toàn nữ (dưới 24 và trên 18) do phantuannam chủ trì, (cothant hát xong sẽ chủ chi)...

Mong sớm gặp các bạn. Mong ngày 5-3-2006 các bạn đến đúng giờ giúp được.

I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
_ Bác cothant ơi. Bác cần 1 nam hả? Có ngay
_ Thấy sôi nổi quá, ngày mốt phải đi mới được, đề nghị BTC cho tên mình vào danh sách nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
IMK nói:
_ Bác cothant ơi. Bác cần 1 nam hả? Có ngay
_ Thấy sôi nổi quá, ngày mốt phải đi mới được, đề nghị BTC cho tên mình vào danh sách nhé.
Đã cập nhật danh sách, bạn IMK (số 4, thế chỗ Tran_trang) và bé SUU.

Bình_OverAC nói:
Cothant ơi. Tôi đăng ký 3 xuất gồm 1 nam 2 nữ (trong đó có nhóc be_xinh em tôi)
Be_xinh đã có tên trong danh sách, nhưng tui đâu nghe she nói she là em ông đâu. :inlove:

Ok, thế mình sẽ đi đặt 32 phần ăn (danh sách đến thời điểm hiện tại) nhé các bạn, có thiếu đủ gì thì mình cùng share nhau nhé.

C

Chau Minh Tran

Guest
phantuannam nói:
Loa loa! BTC đã đặt 1 phòng với sức chứa 60 người. Tha hồ mà vui nhé.

To Cothant : Xe tui "cầm" được nhiêu ông nhỉ? Ông thẩm định giá giúp tui nhé, sớm sớm 1 chút đấy để biết đường đi "vay nóng" chỗ khác

Chị em cố lên, tiếp tục đăng ký tham gia đi nào! Chúgn ta sẽ chia thành 2 tốp nhỏ:
Nhóm 1 : Hát Karaoke toàn con trai do Cothant nắm đầu

Nhóm 2 : Uống cafe toàn nữ (dưới 24 và trên 18) do phantuannam chủ trì, (cothant hát xong sẽ chủ chi)...

Mong sớm gặp các bạn. Mong ngày 5-3-2006 các bạn đến đúng giờ giúp được.
Híc, sang năm em mới được 18 bác Nam ơi. Làm sao bây giờ?!!
:dzo: :dzo: :dzo:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Trên tinh thần "campuchia" (thức ăn và quà), và "càng đông càng vui", bạn vẫn còn đăng ký kịp đó, hi hi.
Vì phòng và thức ăn mình đều đặt hết rồi, nhưng không sao, bạn cứ tới, đông vui mà.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cothant nói:
Trên tinh thần "campuchia" (thức ăn và quà), và "càng đông càng vui", bạn vẫn còn đăng ký kịp đó, hi hi.
Vì phòng và thức ăn mình đều đặt hết rồi, nhưng không sao, bạn cứ tới, đông vui mà.
Đi mua quà đây!

Các bạn nữ thích gì thì nhắn tin cho mình nhé (số 0908 599 473) ngay lập tức. Mai mình đối chiếu số điện thoại xem bạn nào cần gì sẽ trao quà.

Sau 22g, các yêu cầu sẽ không được đáp ứng đây đấy. Nhưng nhớ nhắn cái gì nhe nhẹ mà dễ mua đừng yêu cầu những món quà "máu lửa" nhé.

Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ bên chồng và người yêu, còn mình thì ... càng xa càng nhớ... huhu

To Chau Minh Tran : chưa đrủ 18 tuổi thì ...không chơi

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chị không đăng ký thì không phải đóng tiền nhá!
Ngày mai chị đến tăng thêm phần lộn xộn cho. Nhân dịp tuyển vài em tuổi trẻ, tài cao:friend:

Chị đăng ký vào nhóm 2. Sau đó thì "tăng mo" qua nhóm 1 :drummer:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
dangkhoaquan nói:
chao cac anh chi,em ut em la khoa;nguyen dang khoa,moi o danang chuyen vao lam viec o sai gon duoc 0.5ngay,em cung rat muon tham gia voi cac bac nhung cuoi cung em khong thay ro cac bac to chuc vao ngay nao ca?cac bac giup em biet ngay gio cu the duoc ko a?

Ngay bây giờ đến 8A Mạc Đỉnh Chi,Q1. Karaoke NNice
Hoặc alô cho chị 0903938661. Chị đi đến đó đây

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Hôm qua đi họp mặt nhân dịp 8-3 vui quá, vậy mà sao tới giờ chưa thấy mem nữ nào vào viết bài phát biểu cảm tưởng ý nhỉ ?
Thôi vậy để mình đại diện các mem nữ gởi lời cảm ơn đến BTC Cothant, phantuannam và tất các mem nam khác của webkt, đã tổ chức 1 buổi họp mặt thật vui vẻ và thân tình ngày hôm qua nhé ! Tình cảm mà các mem nam đặc biệt dành cho mem nữ nhân ngày 8-3 thật là cảm động....! Huy vọng với truyền thống này mà các bạn nam tiếp tục phát huy vào năm sau nữa nhé ...hhihi...:cool2:
Ps> cám ơn giỏ hoa rất đẹp của hoangaccounting nhé....:talk:hic leloanbt đã "xí" phần trước thế mà cuối cùng cũng bị mất vào tay "nữ tặc" ....:wall:
Alo alo...sau ngày hôm qua báo 8 sẽ có nhiều tin hót lắm, phó nháy khanhdoan đang sở hữu nhiều ảnh "độc chiêu " lắm, kiểu này mình đem đi "tống tiền" cũng kiếm được một mớ, khanhdoan nhỉ ! :banana:

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Sao chẳng có hình ảnh gì cả thế? chả bù với các mem bơ ở HN

I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
_ Ủa, chẳng nhớ lehoanbt là mem nữ nào nữa? chắc hôm bữa hát chung với chú hoangaccounting hử?

_ Hôm đó tự nhiên bận việc đột xuất phải cáo lui đúng giờ.. dọn mâm. Đến bây giờ vẫn còn thấy tiếc và thấy đói....:wall:

_ Thế ai đi đầy đủ làm cái report cho mọi người cùng xem và cho anh biết với..
:pepsi:

_ To Ichinova: Bình tĩnh, thật bình tĩnh nhé, chỉ nay mai là có ảnh thôi, hết sức đẹp và sống động. Khoan hãy vội so sánh nhé...

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Hình mở đầu đây!!!

Còn lại từ từ post tiếp! Bảo đảm sống động

(Cothant đi công tác rùi,máy ảnh lão ấy giữ)

A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
- Hôm qua em bận việc, nên ko thể tới được. tới giờ vẩn còn tiết nè.
Sáng tới giờ em vào trang của CFC mấy lần ma chưa có bài nào tường thuật về buổi họp mặt đó hết.

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
leloanbt nói:
Ps> cám ơn giỏ hoa rất đẹp của hoangaccounting nhé....:talk:hic leloanbt đã "xí" phần trước thế mà cuối cùng cũng bị mất vào tay "nữ tặc"
Trùi ui chị nỡ lòng nào gọi em là nữ tặc. Thế có chít người không cơ chứ, rõ ràng nói em được ưu tiên mà, hic hic mà có lấy không đâu cơ chứ, em nào có quà mang dzề đâu:wall:
Chị ơi thui thi hôm nào mời chị qua nhà em ngắm giỏ hoa bù nha :angel:

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Mùng 8/3 chúc chị em nhà mình lúc nào cũng xinh tươi dzui dzẻ và tràn đầy hạnh phúc.
Một lần nữa rất cảm ơn các bác phụ nam trong ngày hôm qua hết sức "galăng" và đặc biệt là 2 bác cothant, phantuanam đã tổ chức một buổi offline thiệt là tình thương mến thương.:1luvu:
Nhắn bác cothant, khi nào đi học nhảy về nhớ dạy lại act nha.:bigok:

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
IMK nói:
_ Ủa, chẳng nhớ lehoanbt là mem nữ nào nữa? chắc hôm bữa hát chung với chú hoangaccounting hử?
Bác này bỏ dở thế, cái bà leloan bờ tờ xinh ra phết mà bác cũng ko biết seo. Thôi để chờ xem hình nhé.
p/s: tui mà hát chung với bà này bị phạt là cái chắc.:friend:
@leloanbt: hay là để tới ngày 8/3 em sẽ cắm giỏ hoa khác tặng chị, bảo đảm đẹp hơn giỏ kia

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA