Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
Ðề: Thi công chức kho bạc

à, thì ra là vậy, uh, thì vào tỉnh, nhưng a kiểm soát đầu tư bên mình hồi đó là chuyên viên tin học đó, mình cũng chẳng hiểu họ sắp xếp sao nữa, học tin học qua kế toán đầu tư làm, kaka

ac, trong luật có quy định chuyên ngành phải phù hợp với ngạch công chức, làm vậy sao đúng luật. bạn lại làm mình lo rồi, đúng là NN thì chuyện gì cũng có thể xảy ra, chắc ko đậu nổi rồi. hic.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hongvan1909

Sơ cấp
9/8/11
16
0
0
34
quan ninh

haizzzzzz....mòn mỏi quá nhỉ...

B

bebong1122010

Sơ cấp
27/1/12
29
12
8
vietnam

Moi nam thi ko biet, nhung nam nay thi ngach nao thi vao lam ngach do. Vi da co cong van quy dinh rui. Dau thang 3 kbnn moi bat dau trinh bo duyet.

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

cocc thì mình rõ rồi...nhưng giỏi thì thể hiện bằng tiêu chí nào...giám đốc làm sao biết đc ai giỏi hơn ai? nhìn qua điểm làm sao biết đc nhỉ...mình lại không cocc, giỏi thì cũng không phải...mình không muốn đi xa nhà tý nào...hic.

giỏi, làm được việc hay ko rất rõ ràng bạn à, sau này đi làm bạn sẽ hiểu, làm trog kho bạc nếu phấn đấu bạn rất dễ lên

Bạn ac116 ơi, bạn làm ở kho bạc TW hả? Bạn sinh năm 1988 à? vậy bạn bằng tuổi mình. Bạn là nam hay nữ vậy? Mình thấy bạn rất nhiệt tình trả lời câu hỏi của mọi người, xin cảm ơn bạn rất nhiều! Mình ở Kiên Giang, rất vui khi được làm wen với mọi người!!! MÌnh tên Trí, số đt của mình là 0932809513

mình làm kb tp thuộc tỉnh bạn ơi, là nữ. Mình có thông tin gì thì đều muốn chia sẽ, tại now đa số các bạn cứ nghĩ cocc thì mới vào NN được, các bạn phải thử trải qua xem nó thế nào, chứ đừg nghe mọi người nói mà nản chí. Mình thi 2 ngành rồi, chủ yếu là do bản thân mình có phấn đấu, chịu khó học bài hay ko thôi.

Sửa lần cuối:

mình làm kb tp thuộc tỉnh bạn ơi, là nữ. Mình có thông tin gì thì đều muốn chia sẽ, tại now đa số các bạn cứ nghĩ cocc thì mới vào NN được, các bạn phải thử trải qua xem nó thế nào, chứ đừg nghe mọi người nói mà nản chí. Mình thi 2 ngành rồi, chủ yếu là do bản thân mình có phấn đấu, chịu khó học bài hay ko thôi.

Bạn ac116 hay quá! :020:

Huu Tha

Huu Tha

Sơ cấp
21/9/11
18
1
0
Hue

bây giờ có ai thêm tí thông tin gì ko ta?

hnay tớ gọi dt ỏi thăm cô trưởng pòng nhân sự mà cô nói chưa có thông tin gì khác! lâu quá hen!

có ai ở Bình Phước ko ta!!!

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

help me, ai làm kế toán thuế làm luôn sổ sách kế toán cho cty theo qd 48, giúp mình với mail của mình vhqt116@yahoo.com.vn

T

tiennguyenqs

Guest
22/1/12
4
0
0
34
quang nam

Mình mới nghe thông tin là có kết quả rồi các b ơi. Mình đứng thứ 4 trong chỉ tiêu 23 mà hok có hi vọng chi hết ah. Thấy mọi người khăn gói ra Hà nội gặp "ông lớn" nên buồn rười rượi =(((((

H

hongvan1909

Sơ cấp
9/8/11
16
0
0
34
quan ninh

Mình mới nghe thông tin là có kết quả rồi các b ơi. Mình đứng thứ 4 trong chỉ tiêu 23 mà hok có hi vọng chi hết ah. Thấy mọi người khăn gói ra Hà nội gặp "ông lớn" nên buồn rười rượi =(((((

mình tưởng đã thông báo điểm thi thì an tâm 90% rồi chứ. không lẽ phúc khảo mà đẩy đc vị trí thứ 4 xuống tận vị trí 24 để trượt đc sao...mình nghĩ gặp ông lớn thì cũng có, nhưng một khi đã có điểm công khai thì cũng không nên lo lắng quá. Không biết mình có lạc quan quá không nữa...:-s

N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

mình tưởng đã thông báo điểm thi thì an tâm 90% rồi chứ. không lẽ phúc khảo mà đẩy đc vị trí thứ 4 xuống tận vị trí 24 để trượt đc sao...mình nghĩ gặp ông lớn thì cũng có, nhưng một khi đã có điểm công khai thì cũng không nên lo lắng quá. Không biết mình có lạc quan quá không nữa...:-s

mình cũng nghĩ thế, điểm đã công bố rồi, những bạn nào ở cuối trong chỉ tiêu thì lo lắng vì có bạn phúc khảo chứ đứng thứ 4/23 như bạn thì cứ yên tâm. hy vọng thứ 2 này có danh sách trên web của bộ tài chính, cổ dài hơn cả cò rồi.

T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen

Nói như bạn thì thứ tự sẽ bị đảo lộn hết sao? Làm gì có chuyện đấy chứ!như thế thì người chấm đầu tiên còn uy tín gì nữa!

H

hoaanhthao89

Sơ cấp
25/9/11
19
0
0
nghệ an

mình nghe bảo có huyện không có chỉ tiêu, chỉ nghe phong thanh thôi nhé, như đô lương , tân kỳ, mấy huyện gần vinh cũng ko có chỉ tiêu, ko biết có đúng không. có nhiều người công tác lâu năm vẫn đi miền núi luôn phiên 6 tháng 1 lần vì trên đó thiếu nhiều mà.

Bạn ở phường nào thế, cứ hy vọng bạn ạ,kết quả phúc khảo chưa biết thế nào chứ trong 20 chỉ tiêu chưa chắc đi làm cả mà, có người miền núi xa xôi họ ko chịu đi, năm ngoái có anh bị đẩy lên kỳ sơn nên ko đi, phải xem mình có quyết tâm chịu khó đc ko. vui lên và tiếp tục hy vọng thôi

mìh ở hưng phúc, thank bạn đã động viên n0 năm nay những chỉ tiêu ko đi thì để đợt khác thi chứ họ ko lấy thêm như mọi năm đâu bạn ah, nguồn thông tin nội bộ đấy bạn

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

Chào 1 tuần mới. Mong rằng hôm nay chúng ta sẽ có kết quả nhỉ, bao nhiều chờ đợi phải kết thúc chứ.

luonghieu

luonghieu

Sơ cấp
30/9/11
22
0
0
Lạng Sơn

Kết quả chính thức ở đâu vậy bạn?đã về tới tỉnh chưa? khổ quả," quãng đường" từ TW về tới ĐP sao xa thế không biết?

T

tiennguyenqs

Guest
22/1/12
4
0
0
34
quang nam

mình cũng nghĩ thế, điểm đã công bố rồi, những bạn nào ở cuối trong chỉ tiêu thì lo lắng vì có bạn phúc khảo chứ đứng thứ 4/23 như bạn thì cứ yên tâm. hy vọng thứ 2 này có danh sách trên web của bộ tài chính, cổ dài hơn cả cò rồi.
ẹc, yên tâm sao nổi. Gọi hỏi người quen thì họ nói xuống vị thứ mười mấy rồi lúc chưa phúc khảo. Nghe đâu có kết quả rồi mà sao ko ai nắm đc tình hình à?

B

bigbee

Guest
27/10/11
15
0
0
ha nam

bạn nói thế là không đúng rồi, tớ xem danh sách điểm thi tỉnh Quảng Nam - nơi bạn đăng ký dự thi, điểm thi cao nhưng những bạn đứng sau bạn nhiều người không đủ điều kiện và còn thấp hơn 50 điểm rất nhiều điểm, phúc khảo chỉ có thể lên 1 đến 2 điểm, mà những bạn lên được 50 điểm thì lại có tổng điểm không vượt quá bạn. Bạn nói thế vô hình chung gieo vào trong suy nghĩ mọi người môi trường làm việc sắp tới không liêm khiết như vậy ai muốn phục vụ nhà nước nữa. Diễn đàn là nơi mọi người chia sẻ những suy nghĩ thật và những thông tin bổ ích chứ không phải là nơi bạn ngầm khoe mình giỏi ( đứng thứ 4/23 là quá đỉnh ý chứ ) :food-smil

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

ẹc, yên tâm sao nổi. Gọi hỏi người quen thì họ nói xuống vị thứ mười mấy rồi lúc chưa phúc khảo. Nghe đâu có kết quả rồi mà sao ko ai nắm đc tình hình à?
Sao nhiều thông tin làm lo quá vậy, hic, không chịu nổi kho bạc nữa rồi.

phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
37
hà nội

hôm nay chắc sẽ có thui, nếu ko có thì cũng sẽ trong tuần này thui àh. Mọi nguời cố lên nhé.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Hy vong điều ban nói là đúng. Chúng ta hãy cùng mong i nào :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA