Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
T

thanhhhuyenbg

Guest
21/3/12
3
0
0
bac giang
Ðề: Thi công chức kho bạc

chi AC116 oi, cho em hoi la co bao gio phuc khao len diem dc khong chi? tinh em dang ky 11 chi tieu, diem cua em nam trong so 11 nguoi tu cao xuong roi , the ma lai bi diem tieng anh 47 diem, cu qua chi a, em cung phuc khao nhung ma moi nguoi bao khong an thua gi dau, doi mai chang thay diem phuc khao, em mat dan hi vong roi chi a.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HuyKetoanno1

Sơ cấp
20/3/12
39
0
0
38
Phú Thọ

chi AC116 oi, cho em hoi la co bao gio phuc khao len diem dc khong chi? tinh em dang ky 11 chi tieu, diem cua em nam trong so 11 nguoi tu cao xuong roi , the ma lai bi diem tieng anh 47 diem, cu qua chi a, em cung phuc khao nhung ma moi nguoi bao khong an thua gi dau, doi mai chang thay diem phuc khao, em mat dan hi vong roi chi a.

Như vậy là điểm Tiếng Anh của bạn bị liệt rồi.Tiếng Anh thi chủ yếu là trắc nghiệm.Phúc khảo mình e là không lên được đâu.Khó lắm.ngừoi ta chấm cũng sát lắm rồi.Chúc bạn may mắn!

M

mimosatn

Guest
3/2/12
27
0
0
hcm

Mình vừa nhận được thông tin là chắc chắn tuần sau sẽ có kết quả chính thức đó các bạn ah, hiện kết quả đã được BTC duyệt rồi và đang gửi về KB các tỉnh, sau khi có kết quả KB tỉnh sẽ làm giấy báo trúng tuyển và ra quyết định làm ở đâu, chắc có thể trong tháng 4 này mình sẽ vào trình diện và đi làm đó các bạn, các bạn ráng đợi thêm vài ngày nữa thôi, cố lên!!!

G

giacmotk21

Guest
22/3/12
10
0
0
can tho

ban acc116 oi vui long cho hỏi
mình dự xét tuyển ngày 10/03/2012
kho bạc mình có 2 người đi xét tuyển phỏng vấn ( chỉ tiểu của tỉnh mình chỉ có 01)
Nếu cả 02 người diểm xét tuyển dưới 50 thì sao hả bạn??????????
TB: tại hôm đó 02 anh em lên phỏng vấn---> hai đứa thấy đều trả lời không được. h i x .

H

hien anh hoang

Guest
20/9/11
6
0
0
ha noi

đây là tin tốt lành của ngay hum nay đó bạn . Thanks bạn. hihi

H

hoahuongduong89bn

Sơ cấp
22/9/11
5
0
0
bắc ninh

hi vọng tuần tới có kết quả, chờ đợi lâu quá rùi, cố lên cả nhà!

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

Mình vừa nhận được thông tin là chắc chắn tuần sau sẽ có kết quả chính thức đó các bạn ah, hiện kết quả đã được BTC duyệt rồi và đang gửi về KB các tỉnh, sau khi có kết quả KB tỉnh sẽ làm giấy báo trúng tuyển và ra quyết định làm ở đâu, chắc có thể trong tháng 4 này mình sẽ vào trình diện và đi làm đó các bạn, các bạn ráng đợi thêm vài ngày nữa thôi, cố lên!!!

bạn nhận thông tin từ đâu vậy bạn? có đáng tin không? Thanks

H

huenguyentb

Trung cấp
20/8/11
69
0
0
thaibinh

mình nghĩ như thế này, chưa có kết quả chính thức thì vẫn có hy vọng, với điều kiện là bạn thấy họ chấm có chính xác ko, nếu bạn thấy bài của bạn lên được điểm thì vẫn có hy vọng chứ ko phải là gần đỗ rồi cứ phúc khảo, được thì được mà ko được thì thôi. vì mình thấy họ chấm cũng linh tinh thật, tiếng anh mình thấy đề khá dễ, mình làm ok thế mà điểm ko như mình nghĩ mặc dù ko bị dưới 50, tin thì sai nhiều mà điểm cao ngất, thế mới biết làm ăn linh tinh. nếu bạn tính chính xác bài mình lên được điểm thì vẫn có hy vọng bạn ah.

M

manhbkhn86

Guest
22/11/11
1
0
0
Hà nội

chuyen vien tin học Nghệ an

Sửa lần cuối:
A

abc1986

Sơ cấp
5/11/11
25
0
0
37
ha long

Đúng là sang tuần có kết quả chính thức thật, vì cuối tháng 3 rùi còn j. Kiểu j chẳng có các bạn nhỉ :D

T

thanhhhuyenbg

Guest
21/3/12
3
0
0
bac giang

cac ban bao la ho vo tu, cong khai, vay tai sao chua co quyet dinh ma co may nguoi cua tinh minh da biet se duoc phan ve kho bac nao lam viec roi nhi?????????????????
co ai giai thich duoc chuyen nay khong?

H

HuyKetoanno1

Sơ cấp
20/3/12
39
0
0
38
Phú Thọ

Không có gọi đợt 2 đâu.kết quả thi tuyển đợt nào riêng đợt đó mà.dù kết quả bạn cao nhưng vẫn phải chấp nhận thôi.

D

duigaran

Sơ cấp
16/3/12
11
0
0
Can Tho

theo mình biết là sẽ lấy chỉ tiêu theo ngạch bạn đăng kí thi. Nếu bên ngạch kế toán số điểm của bạn đủ điều kiện được xếp từ 1-4 bạn sẽ đậu. Nếu bạn xếp thứ 5, và đủ điểm điều kiện thì hi vọng nếu 4 người kia có ai không đi làm thì bạn có thể được gọi đi làm. Bạn đừng lo lắng quá!!! biết đâu may mắn sẽ mỉm cười với bạn nhỉ?

Họ cũng chưa nhận được quyết định chính thức thôi. Theo mình nghĩ là họ có người quen làm ở KBNN tỉnh hoặc là quen vời Giám đốc KBNN tỉnh nên biết ở huyện nào thiều chỉ tiêu, chính vì vậy họ sẽ nhờ vả để được về nơi nào làm mà họ nghĩ là tốt hơn.

H

HuyKetoanno1

Sơ cấp
20/3/12
39
0
0
38
Phú Thọ

cho minh hoi ti o tinh minh trong chi tieu ho lay 3 chuyen vien va 4 ke toan minh dung thu 6 trong xep hang nhung minh dang ky thi ke toan vay la minh co do khong lay tu cao xuong khong phan biet chuyen vien hay ke toan hay la lay theo diem vay

theo minh hoi neu o tinh xin them bien che hoac co nguoi do khong di lam thi van goi bo sung la nguoi dat va diem cao tu tren xuong nhu vay dung khong giup minh nha
Kết quả thi tuyển sẽ lấy từ cao xuống thấp theo ngạch mà bạn đăng ký thi tuyển.điểm thi tuyển cũng phân rõ xếp hạng của chuyên viên và kế toán riêng mà.Còn việc xin thêm biên chế thì khó lắm.Nếu có cũng chỉ là vào đợt sau.Vì chỉ tiêu tuyển dụng là do KBNN tỉnh đăng ký từ đầu khi ra thông báo tuyển dụng rồi.Bạn chỉ còn mong là những ngừoi xếp trên bạn không đi làm và họ gọi bổ sung thôi.Chúc bạn may mắn.

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

acc oi cho minh hoi minh dung thu 5 nghung chi tieu chi lay 4 diem minh cung cao lieu co duoc goi dot 2 khong va neu goi thi khoang bao gio giup minh ti

cái đó còn tùy chổ bạn có xin thêm chỉ tiêu ko, bạn hỏi phòng tổ chức thử đi, xem họ có xin ko, nếu có xin thì bạn phải chờ tiếp nữa đó, mình khuyên bạn nên kiếm việc làm đi

bạn xem lại bạn làm bài được ko, nếu chấm sai thì sẽ lên, cái này khó nói lắm, mà 47 điểm thì đau thật

L

linhbeo89

Trung cấp
24/6/11
143
0
16
vinhcity

haizzzz, chờ mãi mà chưa có kết quả. chán quá. hy vọng sang tuần sau sẽ có.

N

NguyenThiMaiPhuong108

Sơ cấp
16/11/11
3
0
0
ha noi

Chào các anh chi. Em la SV ke toán sap ra truong, dang co nguyen vọng thi vao Hải quan. Vậy bgio e phai cbi những gì?thi ntn?thủ tục,điều kiện và dự thi ra sao? Ai biết chia sẻ cho e nha nhất là các a,c đa từng dự thi co thể cho em xin một vài lời khuyên ko ah?Thanks!

chuonchuonbi

chuonchuonbi

Sơ cấp
18/10/09
10
1
0
Quang Nam

chờ đợi mỏi mòn...biết tới bao giờ nữa...chán quá!

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

có ai có thông tin gì không? Lên phán cái coi! Chán!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA