Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
L

linhbeo89

Trung cấp
24/6/11
143
0
16
vinhcity
Ðề: Thi công chức kho bạc

mình vừa gọi điện lên phòng tổ chức KBNN nghệ an nhưng vẫn chưa có thông tin gì. họ bảo đang chờ KBTW duyệt.haizzz

Khóa học Quản trị dòng tiền
R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

:ezpi_hear
chào các bạn!minh thi công chức ở kho bạc tiền giang, minh đứng thứ 2, cách đây 2 ngày có người ở kho bạc gọi đt hỏi mình muốn nguyện vọng về đâu? như vậy là sắp có quyết định rùi hả các bạn??? ai biết chỉ mình với nha

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

mình vừa gọi điện lên phòng tổ chức KBNN nghệ an nhưng vẫn chưa có thông tin gì. họ bảo đang chờ KBTW duyệt.haizzz
thế à, mình cũng định gọi xem đó, hazz, thế là lại chờ tiếp.

H

HuyKetoanno1

Sơ cấp
20/3/12
39
0
0
38
Phú Thọ

chào các bạn!minh thi công chức ở kho bạc tiền giang, minh đứng thứ 2, cách đây 2 ngày có người ở kho bạc gọi đt hỏi mình muốn nguyện vọng về đâu? như vậy là sắp có quyết định rùi hả các bạn??? ai biết chỉ mình với nha

Kho bạc chỗ bạn thoải mái nhỉ lại còn gọi điện cho thí sinh hỏi muốn về đâu.họ chu đáo quá.Vậy chúc mừng bạn.

D

duigaran

Sơ cấp
16/3/12
11
0
0
Can Tho

chiều nay mình có gọi điện hỏi Phòng TCCB. Mình nhận được thông tin là bây giờ chưa có quyết định, khi nào có KB sẽ gọi điện thoại trực tiếp cho luôn. Mình có nói là mình muốn làm gần nhà. hii Có thể tháng 5 mới đi làm.

R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

vậy hả bạn,bữa hôm minh thi vô viện kiểm sát, người ta cũng kêu hỏi mình nguyện vọng về đâu, 15 ngày sau là có qđ, k biết ở kb co vậy k nữa???

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

vậy hả bạn,bữa hôm minh thi vô viện kiểm sát, người ta cũng kêu hỏi mình nguyện vọng về đâu, 15 ngày sau là có qđ, k biết ở kb co vậy k nữa???

bạn thi vào viện kiểm sát nào vậy, viện kiểm sát thành phố có người làm rồi, mình nói thiệt các bạn đừng xin vào mấy cơ quan đó, lương thấp lắm. viện kiểm sát ngoài lương cơ bản, bạn chỉ có thêm 10% phụ cấp ko phải là kiểm sát viên và tiền văn phòng phẩm khoảng 200k/tháng hà

bạn đứng thứ 2 bên chuyên viên phải ko, sao bạn mình đứng thứ nhất mà có kêu đâu ta? Mà năm nay lạ nha, sao tự nhiên hỏi muốn về đâu?

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

gần hết tháng 3 này mà vẫn bặt âm vô tín. lại đợi tiếp à, chán quá. sao kho bạc làm ăn kiểu gì đây nhỉ.

K

kiendumuc

Sơ cấp
30/8/11
18
0
0
33
đà nẵng

Chào bạn, mình thì ở kon tum, điểm xét tuyển của mình đứng thứ nhất, nhưng chưa có ai bên kho bạc hỏi mình như thế cả, bạn làm mình băn khoăn qá, liệu có khi nào mình 'tèo' rồi ko??
Bao jờ mới có giấy báo trúng tuyển nhỉ?mọi người có tin tức j thì update để cùng nhau thở phào nhé :D

K

khanhlinh8589

Guest
19/1/12
8
0
0
vinh - nghệ an

híc.mình cũng thi chuyên viên đứng thứ nhất mà có ai gọi gì đâu.chán quá.híc.chờ đợi đến lúc nào đây.ai cũng hỏi đã đi làm chưa,không biết trả lời sao nữa.híc

H

HuyKetoanno1

Sơ cấp
20/3/12
39
0
0
38
Phú Thọ

Chào bạn, mình thì ở kon tum, điểm xét tuyển của mình đứng thứ nhất, nhưng chưa có ai bên kho bạc hỏi mình như thế cả, bạn làm mình băn khoăn qá, liệu có khi nào mình 'tèo' rồi ko??
Bao jờ mới có giấy báo trúng tuyển nhỉ?mọi người có tin tức j thì update để cùng nhau thở phào nhé :D

Bạn yên tâm đi.Đứng thứ nhất tèo làm sao được.trung tuần tháng 4 có quyết định.Trong tháng 5 đi làm nhé.k lo đâu.bây giờ xét tuyển đang phúc khảo.Nhưng kết quả như vậy là ok rồi.ít thay đổi lắm.

R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

chào các bạn, mình được gọi đt hỏi trước là có người quen làm ở đó, mình đứng thứ 2 bên chuyên viên, lúc trước mình nộp hồ sơ vào kho bạc, UBND huyện ,viện kiểm sát, nhưng 2 chổ kia kêu đi làm rồi, chỉ mỗi kho bạc là chưa, mình thích kb nên cứ dài cổ mà chờ. mình ở Tiền Giang nên nộp vào viên kiểm sát ở TG luôn đó ac116 nó gọi đi làm rồi nhưng k đi, mình nghĩ các bạn đậu cao vậy cứ yên tâm đi, chắc sắp có qđ rồi đó

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

chào các bạn, mình được gọi đt hỏi trước là có người quen làm ở đó, mình đứng thứ 2 bên chuyên viên, lúc trước mình nộp hồ sơ vào kho bạc, UBND huyện ,viện kiểm sát, nhưng 2 chổ kia kêu đi làm rồi, chỉ mỗi kho bạc là chưa, mình thích kb nên cứ dài cổ mà chờ. mình ở Tiền Giang nên nộp vào viên kiểm sát ở TG luôn đó ac116 nó gọi đi làm rồi nhưng k đi, mình nghĩ các bạn đậu cao vậy cứ yên tâm đi, chắc sắp có qđ rồi đó

uh, vậy thì đúng rồi, bạn vào làm đi, mai mốt add nick, rãnh thì 8, hihi. Mà bạn nguyện vọng vào đâu?

R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

"uh, vậy thì đúng rồi, bạn vào làm đi, mai mốt add nick, rãnh thì 8, hihi. Mà bạn nguyện vọng vào đâu? "
mình xin về thị xã Gò Công, ac116 làm ở kb nào vậy?

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

"uh, vậy thì đúng rồi, bạn vào làm đi, mai mốt add nick, rãnh thì 8, hihi. Mà bạn nguyện vọng vào đâu? "
mình xin về thị xã Gò Công, ac116 làm ở kb nào vậy?

mình làm ở mỹ tho, vậy chắc về đó luôn rồi, mai mốt có thể mình đi học chung đó

B

banhmybo

Sơ cấp
14/11/11
5
0
0
kien giang

sao mà lâu thế nhỉ, không biết chừng nào mới được đi làm. Bây giờ ra đường gặp người quen ai cũng hỏi: mày đi làm chưa?,hix, chán quá!!!!

luonghieu

luonghieu

Sơ cấp
30/9/11
22
0
0
Lạng Sơn

Hôm nay vẫn không có thông tin gì mới, thế thì tháng 4 lại hết hi vọng đi làm. trời ơi sao họ tung tin linh tinh thế ko biết

U

uigurom

Sơ cấp
16/9/11
6
0
0
quang nam

vẫn không có thông tin j thế này.Tháng 4 chưa thể đi làm rồi. Hix

T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen

Chưa có tin gì hot để khởi động một tuần mới bà con nhỉ?

nhjmxu

nhjmxu

Trung cấp
30/8/11
170
0
0
HP

hôm thi môn tiếng anh, thấy giám thị phòng t bảo vừa ngồi nói chuyện với ông trưởng phòng tổ chức, ông ấy bào phải 6 tháng sau mới đi làm, mà mình thi t12 thì phải t5 mới đi làm rùi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA