Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
chuonchuonbi

chuonchuonbi

Sơ cấp
18/10/09
10
1
0
Quang Nam
Ðề: Thi công chức kho bạc

Minh cung nghe thong tin la t6 moi di lam
trung tuan t4 moi co giay trung tuyen
Những bạn ở đầu ds biết chắc mình đậu thì không sao, còn mình út át không biết người ta phúc khảo thế nào, chỉ cần biết rớt hay đậu để mà còn tính đường nữa. hic, ai cũng hỏi công việc là mình chẳng biết nói thế nào, mệt ghê!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quamitto

Sơ cấp
11/8/11
27
0
0
48
GG

Trời ơi, nhiều tin quá chắc chết mất!

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

Mới làm cái lý lịch tư pháp mất 200k! Buồn! Không biết có dùng được không! Buồn!

C

chungalone

Sơ cấp
2/2/12
3
0
0
41
Hưng yên

Lúc nào có giấy trúng tuyên hay đi lam lý lịch tư pháp vi họ cho minh nộp sau 30 ngay ma
hơn nữa kb chi nhan lý lịch tư pháp được lam trong vong 30 ngay tinh đến thoi điẻm nhận quyêt định thôi

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

sao lắm thông tin vậy, mọi hôm thì thông tin từ ông này bà nọ bảo tháng 4 rồi tháng 5 giờ lại tháng 6., hic.

H

hdl

Guest
17/2/12
17
0
0
36
Cao Bằng

bạn acc ơi!cho mình hỏi 1 chút. vào làm kế toán ở kho bạc có sử dụng word, excel nhiều ko?mà có dùng thì dùng những cái j? nhất là excel ấy. ở nhà nửa năm rồi k dùng j đến. quên hết rùi. Nếu dùng đến nhiều thì còn xem lại tí.

H

HuyKetoanno1

Sơ cấp
20/3/12
39
0
0
38
Phú Thọ

Đúng đó.Mình đã bảo là trung tuần tháng 4 mới có giấy trúng tuyển mà.Các ban ai đỗ thì yên tâm đi.không nên sốt ruột quá.Mình đừng tự áp lực cho mình

K

kiendumuc

Sơ cấp
30/8/11
18
0
0
33
đà nẵng

Đúng đó.Mình đã bảo là trung tuần tháng 4 mới có giấy trúng tuyển mà.Các ban ai đỗ thì yên tâm đi.không nên sốt ruột quá.Mình đừng tự áp lực cho mình

Sao bít chắc chắn đc mình đỗ hả bạn? Mình đứg thứ nhất mà vẫn còn lo nì, mình thuộc dạng 'yếu bóng vía' nữa chứ, vì ở trên mình ngta cũng chạy chọt khiếp lắm :((, ôi mong từng ngày ah! Pạn xét tuyển hay thi tuyển vậy?

H

HuyKetoanno1

Sơ cấp
20/3/12
39
0
0
38
Phú Thọ

Sao bít chắc chắn đc mình đỗ hả bạn? Mình đứg thứ nhất mà vẫn còn lo nì, mình thuộc dạng 'yếu bóng vía' nữa chứ, vì ở trên mình ngta cũng chạy chọt khiếp lắm :((, ôi mong từng ngày ah! Pạn xét tuyển hay thi tuyển vậy?

Hic.bạn đứng thứ nhất thì còn gì mà phải lo nữa.nếu phúc khảo mà vượt qua cả ngừoi đứng thứ nhất nữa thì công tác chấm thi của họ kém quá.bạn yên tâm đi.Ngừoi ta chấm cũng sát lắm rồi.không sợ bị vượt đâu.Cái gì đến sẽ đến mà.Giờ nên chú tâm học thêm 1 số thứ liên quan đến cviec khi minh đi làm hơn là ngày nào cũng thấp thỏm chờ thông tin mới.

K

kiendumuc

Sơ cấp
30/8/11
18
0
0
33
đà nẵng

Hic.bạn đứng thứ nhất thì còn gì mà phải lo nữa.nếu phúc khảo mà vượt qua cả ngừoi đứng thứ nhất nữa thì công tác chấm thi của họ kém quá.bạn yên tâm đi.Ngừoi ta chấm cũng sát lắm rồi.không sợ bị vượt đâu.Cái gì đến sẽ đến mà.Giờ nên chú tâm học thêm 1 số thứ liên quan đến cviec khi minh đi làm hơn là ngày nào cũng thấp thỏm chờ thông tin mới.
Hihi,cảm ơn bạn nhiều :), nên học thêm j nhỉ, mình thi chuyên viên nên ko bít công việc cụ thể là j?

T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen

Dân tình mệt mỏi hết rồi hay sao thế bà con????hihi

Q

quamitto

Sơ cấp
11/8/11
27
0
0
48
GG

Hết sức lực để chờ nữa rồi!

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

bạn acc ơi!cho mình hỏi 1 chút. vào làm kế toán ở kho bạc có sử dụng word, excel nhiều ko?mà có dùng thì dùng những cái j? nhất là excel ấy. ở nhà nửa năm rồi k dùng j đến. quên hết rùi. Nếu dùng đến nhiều thì còn xem lại tí.

có nhưng ít lắm, thường mình làm phiếu này phiếu kia, có mẫu sẵn điền vào thôi, ko cần ôn gì đâu

hiện tại chưa có thông tin gì hết, để hết tuần này và tuần sau xem sao. chủ nhật tuần sau mình bắt đầu đi học rồi, nên có thể là ko theo dõi thông tin được nữa.

Q

quamitto

Sơ cấp
11/8/11
27
0
0
48
GG

Học đến khi nào vậy ac116?

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

ko biết tin này có vui ko...mình mới biết được hôm nay bà tổng giám đốc KBTW mới ký quyết định rồi sẽ chuyển về các tỉnh trong nay mai thôi,các bạn yên tâm chờ nhá :banana:

T

thuydung2211

Sơ cấp
20/1/12
13
0
0
34
thanh hoa

ko biết tin này có vui ko...mình mới biết được hôm nay bà tổng giám đốc KBTW mới ký quyết định rồi sẽ chuyển về các tỉnh trong nay mai thôi,các bạn yên tâm chờ nhá :banana:

hi vọng là thông tin này chính xác, và sẽ có giấy trúng tuyển sớm, chứ mọi người ai cũng mệt mỏi quá rùi.

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

hi vọng là thông tin này chính xác, và sẽ có giấy trúng tuyển sớm, chứ mọi người ai cũng mệt mỏi quá rùi.

thông tin chính xác đó bạn ak, bộ tài chính mới chuyển qua cho GĐ kí hôm nay đó :now:

R

rainyvn

Sơ cấp
27/12/11
28
0
0
viet nam

Hy vọng trong tuần này sẽ có kết quả!!!!!!!Diễn đàn dạo này vắng thật đó.....Chắc chờ đợi ai cũng mệt hết rồi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA