Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
luonghieu

luonghieu

Sơ cấp
30/9/11
22
0
0
Lạng Sơn
Ðề: Thi công chức kho bạc

hix. Vậy xét tuyển thì sao? ko đi làm cùng nhau lun ah? đợi đến bao giờ đây. mất hết kiên nhẫn lun rùi

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hien anh hoang

Guest
20/9/11
6
0
0
ha noi

Cac ban oi cho minh hoi , gio di lam ly lich tu phap duco chua? hay doi khi nao co quyet dinh vay? ma lam o dau nhØ? xa, phuong hay huyen, hay tinh?

H

hoaanhthao89

Sơ cấp
25/9/11
19
0
0
nghệ an

cuối cùng đã có kết quả rồi, cảm ơn bạn ac116 nhiều nhé:))

nguyễn thị hoài thành phố vinh ơi,m đậu rồi này, chúc mừng m nha, mà m đổi số điện thoại hay răng mà gọi k dc???

chi mà m gọi cả tên cúng cơm của t ra rứa m. uh, t bít rùi, t rầy wá đội sổ m ah.t kũng chúc mừng m na, m gọi cho t ah, mấy bữa ni điện thoại t bị hư xạc t nhác wá vẫn chưa đi mua hihi

N

nhuquynh1822

Sơ cấp
2/9/11
11
0
0
Quảng Nam

vậy tình hình này chắc là khoảng tháng 5 mới đi làm đúng k bà kon???

O

oanh889

Guest
26/8/11
13
0
0
ht

chi mà m gọi cả tên cúng cơm của t ra rứa m. uh, t bít rùi, t rầy wá đội sổ m ah.t kũng chúc mừng m na, m gọi cho t ah, mấy bữa ni điện thoại t bị hư xạc t nhác wá vẫn chưa đi mua hihi

đội sổ thì sao chứ, đậu là dc rồi m nạ, khi nào mua sac rồi gọi cho t nha!

chuonchuonbi

chuonchuonbi

Sơ cấp
18/10/09
10
1
0
Quang Nam

Ôi sao bao nhiêu ngày chờ đợi thấp thỏm, cuối cùng điều mong đợi cũng đã tới. Gửi lời cảm ơn tới chị acc16 và tát cả anh chị em trong diễn đàn! chúc mọi người sức khoẻ!

• Like
Reactions: tranngoclb17
L

luongcamnhung

Sơ cấp
26/9/11
3
0
0
35
Quảng Nam

ủa? sao Quảng Nam lấy 15 mà giờ chỉ còn có 12 chỉ tiêu bên kế toán hic hic mình ở vị thứ 13 hic hic

T

thuydung2211

Sơ cấp
20/1/12
13
0
0
34
thanh hoa

Cac ban oi cho minh hoi , gio di lam ly lich tu phap duco chua? hay doi khi nao co quyet dinh vay? ma lam o dau nhØ? xa, phuong hay huyen, hay tinh?
làm đc rồi bạn ơi, p làm ở sở tư pháp, ở tỉnh đấy, photo cmnd và sổ hộ khẩu 2 bản mang theo bản gốc và 200k đi làm nhá

L

lethanhgiang88

Sơ cấp
22/9/11
38
0
0
35
Thai Nguyen

minh vua duoc kho bac nhan tin mai len lay giay trung tuyen, khong biet thu tuc tiep theo la gi co ai biet khong. theo nhu xet tuyen cong chuc la 10 ngay sau ra quyet dinh thi phai.con kho bac thi ko hieu trinh tu the nao

T

tiu88

Guest
23/9/11
6
0
0
lạng sơn

chúc mừng tất cả các bạn trúng tuyển nhé, tớ mang tài liệu về ôn luyện lại, sang năm thi tiếp đây :)

T

thivaokhobac

Sơ cấp
16/9/11
31
0
0
34
thai nguyen

Mình cũng nhận được tin nhắn của Kho Bạc rồi!hihi! Mà làm lý lịch tư pháp là ở sở tư pháp Tỉnh a các bạn?

T

tuyetmai88

Sơ cấp
4/1/12
36
0
0
Đà Nẵng

thi cái đó cần học bên trường công lập mới được thi phải ko he, chứ học dân lập có được thi ko nhỉ ????

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Mình thi hcm. Các ban thi hcm ... chú ý , tập trung ^^ Hồi nãy mình co goi lên kho bạc hcm. Họ nói sẽ gọi dt mấy bạn kêu mấy ban lên kho bạc lấy giấy báo đó. Mình sẽ lấy trực tiếp, ko gửi bưu điện đâu. Giờ chưa có j hết, đang chờ văn bản... chuẩn bị nghe dt i
teng... teng... teng

chuonchuonbi

chuonchuonbi

Sơ cấp
18/10/09
10
1
0
Quang Nam

ủa? sao Quảng Nam lấy 15 mà giờ chỉ còn có 12 chỉ tiêu bên kế toán hic hic mình ở vị thứ 13 hic hic

Quảng Nam lấy 15 trong đó thi 12 còn 3 xét tuyển bạn ạ. Không sao, đợt sau cố gắng, đã có kinh nghiệm rồi mà. chúc vui!

quiams04

quiams04

Trung cấp
27/12/08
64
0
0
TP Quy Nhơn, Bình Định

Chuẩn bị có quyết định đi làm rồi pà kon nhỉ, nghe bảo diễn đàn Kho bạc nói là ngày 15/4 nhận quyết định mà? Thế thì có lẽ đến tháng 5 mới đi làm......

M

mimosatn

Guest
3/2/12
27
0
0
hcm

Thanks chị ac 116 nhiều nhe!!!Chị ac 116 cho em hỏi đã có kết quả tuyển dụng rồi vậy quyết định thời gian đi làm ở mỗi tỉnh có giống nhau không vậy chị?

L

linhbeo89

Trung cấp
24/6/11
143
0
16
vinhcity

các bạn mai đi lấy quyết định trúng tuyển thì hỏi xem khi nào thì được đi làm nha.

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

hoài ơi, phải khao lớn nha, đội sổ hay ko đội sổ cũng đậu rùi, hihi, vui hị.

các bạn mai đi lấy quyết định trúng tuyển thì hỏi xem khi nào thì được đi làm nha.
sao tỉnh mình chưa gọi nhỉ, các bạn đã được gọi chưa? mà khi nào thì làm lý lịch tư pháp đc nhỉ

X

Ximuoi0411

Sơ cấp
1/9/11
7
0
0
Tp. Hồ Chí Minh

Kết quả này đăng trên trang web của BTC chưa các bạn nhỉ? Nghe được tin mong chờ bấy lâu không dám tin là thiệt luôn á

V

vonhatlinh

Guest
11/6/11
1
0
0
quang tri

Cảm ơn chị ac116 và cảm ơn diễn đàn^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA