Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
M

muanangdanglen25

Sơ cấp
23/8/11
14
0
0
cao bang
Ðề: Thi công chức kho bạc

các bạn xét tuyển đã có ai nhận đc giấy báo trúng tuyển chưa?sao có danh sách rùi mà k thấy họ gọi điện j nhỉ?bao giờ mới đc đi làm. sốt ruột quá đi mất. hix

hic. chắc vẫn fai chờ dài cổ ra nữa. bạn đỗ bên ngạch nào thế,kế toán ak. đợt này tất cả đều phân về huyện nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhhuyenb31

Sơ cấp
1/11/11
24
0
1
vn

các bạn xét tuyển đã có ai nhận đc giấy báo trúng tuyển chưa?sao có danh sách rùi mà k thấy họ gọi điện j nhỉ?bao giờ mới đc đi làm. sốt ruột quá đi mất. hix

ở mình cũng chưa thấy j hết, chắc là chờ tháng 5 nhận lương mới đi làm luôn

K

kiendumuc

Sơ cấp
30/8/11
18
0
0
33
đà nẵng

ở mình cũng chưa thấy j hết, chắc là chờ tháng 5 nhận lương mới đi làm luôn

Mình ở kt, xét tuyển, đã nhận đc giấy báo hôm qua rồi nè, bạn nào bít mình đậu thì đi làm lí lịch tư pháp trước đi, kẻo ko kịp, mình cũng đang sợ ko kịp

mọi nguời đều đã đuợc phân công hết rồi, đầu tháng 5 này mọi nguời sẽ đi làm.ko bạn nào đuợc về tỉnh cả. mọi nguời đều đựoc phân về các huyện hết.

Bạn ơi, trường hợp thi chuyên viên Tin học thì cũng phân về huyện luôn hả bạn?

Chuyện phân côg lúc nào thật sự mình cũng ko rõ, có thể là họ đã tính trước nhưng chừng nào quyết định được ký mới chắc ăn, có khi phòng tổ chức phân công vầy, nhưg khi trình giám đốc thì lại có thay đổi

có xét vào biên chế chứ bạn, lúc đó bạn làm bản kiểm điểm, rồi người hướng dẫn sẽ nhận xét, sau đó là họp cơ quan.

acc116 ơi, về sớm sớm, mình muốn hỏi, tin học thì có phân công về huyện không?
có khi nào không xét vào biên chế được không?

Chuyện chừng nào đi làm là quyền tự quyết của mỗi tỉnh, hôm có kết quả trúng tuyển thật ra còn có công văn nữa, nhưng mình ko post lên, trong đó có qui định và hướng dẫn cụ thể là thông báo kết quả, làm giấy trúng tuyển và gọi đi làm là khoảng bao lâu, và qui định lương, cách xét vào biên chế. Còn vấn đề đi học nếu mà đi học liền cũng là do tỉnh tổ chức và chỉ công chức của tỉnh đó thôi, nếu là trung ương thì học tập trung, mình nghĩ là cũng sắp mở rồi, hồi tháng 3 đã có 1 lớp ở Đà Nẵng rồi, lớp đó là dành cho công chức mới.
Ví dụ như năm của mình, tỉnh thì giữa tháng 4 làm, đa số là tháng 5 làm, và có những tỉnh tháng 7 mới đi làm, đó là do phòng tổ chức quyết định hết, khi bạn hoàn chỉnh hồ sơ, phòng tổ chức sẽ trình quyết định lên giám đốc tỉnh ký.

acc116 ơi, cho mình xem công văn với!!!

Sửa lần cuối:
N

ngocbich230789

Guest
3/4/12
5
0
0
34
Đăk Lăk

Lại còn pải về huyện nữa sao? Bít vậy mình ko xin vào KB rùi...
Ai ở ĐăkLăk - ĐăkNông thì alô cho mình nhé, rảnh rỗi 8 chuyện cho zui !

Sửa lần cuối:
phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
37
hà nội

Mình đã nhận quyết định rồi các bạn àh
Gồm 1 hợp đồng lao động 12 tháng tập sự , 2 quyết định : qđ tuyển dụng công chức và qđ phân công nguời huớng dẫn tập sự
bắt đầu vào làm chính thức từ 2/5/2012 đến 2/5/2013 là hết tập sự
hệ số luơng là 2.34*85%

C

cohong000nt

Sơ cấp
2/8/10
22
0
0
34
Ninh Thuận

Gồm 1 hợp đồng lao động 12 tháng tập sự , 2 quyết định : qđ tuyển dụng công chức và qđ phân công nguời huớng dẫn tập sự
hệ số luơng là 2.34*85%

Chào a Phương, mình biết đã có 2 người nhận qđ, sao mình vẫn chưa có nhỉ? Đáng lẽ phải gọi theo thứ tự danh sách trúng truyển chứ ta? lo quá

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

ko có máy ko gửi được. Tin học chắc làm ở tỉnh hà, mình cũg ko rành lắm

M

mimosatn

Guest
3/2/12
27
0
0
hcm

hệ số luơng là 2.34*85%

Bạn đã nộp đầy đủ hồ sơ theo yêu cầu (có LLTP) rồi mới có quyết định hay là nộp LLTP sau vậy bạn. Mình thấy chổ các bạn nhanh có quyết định quá, còn tỉnh mình thì họ đòi hỏi phải có LLTP nộp vào rồi họ mới ra quyết định,

phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
37
hà nội

Bạn đã nộp đầy đủ hồ sơ theo yêu cầu (có LLTP) rồi mới có quyết định hay là nộp LLTP sau vậy bạn. Mình thấy chổ các bạn nhanh có quyết định quá, còn tỉnh mình thì họ đòi hỏi phải có LLTP nộp vào rồi họ mới ra quyết định,
Chổ mình LLTP nộp sau, khi nào có thì bổ sung sau

Chào a Phương, mình biết đã có 2 người nhận qđ, sao mình vẫn chưa có nhỉ? Đáng lẽ phải gọi theo thứ tự danh sách trúng truyển chứ ta? lo quá
CÁi này mình ko rõ bạn gọi lên phòng tc hỏi thử xem

H

huyen186

Sơ cấp
30/8/11
10
0
0
hanoi

Ban Phuong oi! ban ở tỉnh nào vậy? họ gọi bạn đến lấy quyết định hay mình tự lên lấy?

T

tpbuyen

Sơ cấp
16/9/11
30
0
0
phan rang - thap cham

chị ơi sao z? có chuyện j à? e Dinh nè.

Dinh ra Ninh Thuận rồi hả, chuyện tùm lum lắm chắc hôm nào gặp rồi mới nói dc, e cho chi số dt e đi

MÌnh đuợc phân về ninh phứoc

Mình cũng ở Ninh Thuận nè, sao mình chưa nhận dc quyết định bạn phương ơi, có mấy ng về Ninh Phước vậy bạn??còn các huyện khác thì sao??bạn bik thông tin j k?

phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
37
hà nội

Mình cũng ở Ninh Thuận nè, sao mình chưa nhận dc quyết định bạn phương ơi, có mấy ng về Ninh Phước vậy bạn??còn các huyện khác thì sao??bạn bik thông tin j k?[/QUOTE]
Mình cũng ko rõ nữa bạn gọi lên kb hỏi thử xem

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

có bạn nào ở tphcm nộp hs chưa??? có ai nhận quyết định gì chưa??? mình nộp ngta bảo đợi gọi điện rồi lên gặp giám đốc phân ở đâu...hix :023:

T

thuydung2211

Sơ cấp
20/1/12
13
0
0
34
thanh hoa

có bạn nào ở tphcm nộp hs chưa??? có ai nhận quyết định gì chưa??? mình nộp ngta bảo đợi gọi điện rồi lên gặp giám đốc phân ở đâu...hix :023:

Mình cũng vừa nộp hồ sơ hôm nay, chị phòng tổ chức bảo là giám đốc đang đi công tác nước ngoài cuối tháng mới về, gd về rùi gọi điện lên gặp j j đó, rùi đầu tháng 5 đi làm, mà sao ko thấy chị hỏi mình nguyện vọng về đâu nha.

L

linhbeo89

Trung cấp
24/6/11
143
0
16
vinhcity

u mot nguoi ko di thi ho se goi bo xung
nhung phai doi trong vong mot thang tu ngay co thong bao trung tuyen ma nguoi do ko den co
ban goi nen phong to chuc can bo ma hoi

u mot nguoi ko di thi ho se goi bo xung
nhung phai doi trong vong mot thang tu ngay co thong bao trung tuyen ma nguoi do ko den co
ban goi nen phong to chuc can bo ma hoi

viết bài có dấu đi bạn ơi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA