Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
X

xuana

Guest
6/4/12
15
0
0
43
nam dinh
Ðề: Thi công chức kho bạc

lltp bổ sung sau cũng đuợc mà ko có ji lo lắng bạn ah.lltp chu y xác minh mình có phạm tội hay ko ấy mà.

vậy mình mang giấy hẹn nộp cho kho bạc bạn ha, nhưng mà trong thời gian mình chưa bổ sung lý lịch tư pháp thì kho bạc có cấp quyết định cho mình đi làm trước ko vậy bạn. cảm ơn bạn nhiều,

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

vậy mình mang giấy hẹn nộp cho kho bạc bạn ha, nhưng mà trong thời gian mình chưa bổ sung lý lịch tư pháp thì kho bạc có cấp quyết định cho mình đi làm trước ko vậy bạn. cảm ơn bạn nhiều,

Mình thấy mấy bạn ở trên bảo phô tô giấy hẹn rồi nộp cho kho bạc thôi, bạn nộp giấy hẹn rồi làm sao mà lấy lý lịch tư pháp được. Bạn cứ gọi điện lên phòng tổ chức hoặc lên kho bạc hỏi trực tiếp, lên hỏi kho bạc tỉnh mình cho chắc.

T

tpbuyen

Sơ cấp
16/9/11
30
0
0
phan rang - thap cham

mọi nguời đều đã đuợc phân công hết rồi, đầu tháng 5 này mọi nguời sẽ đi làm.ko bạn nào đuợc về tỉnh cả. mọi nguời đều đựoc phân về các huyện hết.
ừ, về huyện hết luôn hả bạn??mà cụ thể là huyện nào đang có chỉ tiêu hay là huyện nào cũng có,hồi hộp wa đi.

V

vankhoanguyen

Sơ cấp
16/10/11
25
0
0
38
bắc giang

híc có ai được gọi đi học chưa?hôm nay mình nhận đt của kho bạc thông báo sáng mai đi học:(,chả biết học cái gì.mà hồ sơ trúng tuyển đã nộp đâu:(

chalychanh

chalychanh

Sơ cấp
20/9/08
42
0
0
đầy Nắng và Gió

các bạn cứ nộp mấy giấy tờ kia trước đi,lý lịch tư fa1p nộp sau cũg đc.hôm wa mìh đi nộp nghe nói khảng ngày 15 có quyết định fân công tác đó.

Vào rồi hả em?? C cũng nghe chị ở phòng Tổ chức nói khoảng giữa tháng đi làm nè!! chắc tuần này có quyết định thôi!

P

phuonglinh249tn

Guest
26/6/11
1
0
0
33
thái nguyên

Bạn à ban có quyet định đi làm chưa cho tơ xin cái quyết định đó với

R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

mình có người wen trog kb, nói là hôm qua giám đốc ký qđ,chắc ko lâu nữa đâu sẽ được đi làm....

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

các bạn cứ nộp mấy giấy tờ kia trước đi,lý lịch tư fa1p nộp sau cũg đc.hôm wa mìh đi nộp nghe nói khảng ngày 15 có quyết định fân công tác đó.
phải hoàn thiện hồ sơ rồi mới có quyết định chứ bạn. mà thời gian để xong hồ sơ là 30 ngày kể từ ngày thông báo mà.

suri kem

suri kem

Sơ cấp
26/10/11
30
0
0
34
Ninh Thuận

bạn ơi cho mình hỏi chút, mình đi làm lý lịch tư pháp mà họ hẹn là 45 ngày sau mới có, khoảng trung tuần tháng 5.( vì mình khai ở 2 tỉnh) giờ mình ko biết sao nữa, mà cũng ko dám hỏi kho bạc, vậy bạn đã nộp lltp chưa, có bạn nào biết trường hợp nào giống mình ko, ko biết kho bạc có đồng ý ko nữa. tư vấn giùm cho mình với,
mình còn chưa làm lltp nữa mà.chị đó bảo lltp khi nào xog nộp sau cũng đc, k sao hết.quan trọng là mấy giấy tờ này nên bạn cứ nộp mấy giấy tờ kia trước đi cho yên tâm.

suri kem

suri kem

Sơ cấp
26/10/11
30
0
0
34
Ninh Thuận

phải hoàn thiện hồ sơ rồi mới có quyết định chứ bạn. mà thời gian để xong hồ sơ là 30 ngày kể từ ngày thông báo mà.
thì mình nộp cho họ giấy công nhận kq,văn bằng chứng chỉ,giấy khai sinh.còn lltp mình chưa làm thì chị bên fong tổ chức nói khi nào xog nộp sau cũng đc,k sao hết,jo ở nhà chờ qđ thui.

R

rio123

Sơ cấp
11/4/12
19
0
0
Nui non hiem tro

Sao KB chổ các bạn dễ quá vậy, KB chổ mình phòng Tổ chức nói là khi nào đầy đủ giấy tờ mới nộp chứ ko nhận lắc nhắc nhiều lần.Mà làm LLTP ko biết kịp gian thời nộp ko nữa. nếu ko kịp thời gian quy định chắc khỏi làm quá hichic...

suri kem

suri kem

Sơ cấp
26/10/11
30
0
0
34
Ninh Thuận

mình nghĩ đó chỉ là giấy tờ bổ sung thôi,chẳng lẽ vì k có lltp mà họ làm khó mình,các bạn cứ nộp đi để họ còn phân công tác nữa chứ.k thì foto giấy hẹn lltp nộp cũng đc.

phankhanh

phankhanh

Trung cấp
19/3/09
50
0
6
VN

mình làm ở mỹ tho, vậy chắc về đó luôn rồi, mai mốt có thể mình đi học chung đó

Chào hai bạn! Cho ké một chổ 8 với nha, cùng dân Tiền giang nè! tiện đây cho mình hỏi, mình đang muốn thi công chức vô sở tài chính, vậy mình tìm hiểu thông tin ở đâu? Và thông thường thi công chức vào tháng mấy vậy, để mình còn chuẩn bị. thankS!

X

xuana

Guest
6/4/12
15
0
0
43
nam dinh

hi, chúc các bạn trong diễn đàn có 1 ngày làm việc vui vẻ nha. báo cho các bạn 1 tin vui. hôm qua mình đi nộp hồ sơ cho kho bạc , mình poto gáấy hẹn lltp, và mình viết thêm 1 cái đơn cam kết cho chắc ăn. CÔ kho bạc đã thu 1 tấm hình 4*6 của mình để làm thẻ công chức sau đó nói là về thu xếp đầu tháng 5 chính thức đi làm. Nên bạn nào chưa có lltp chứ yên tâm , các bạn cứ nộp hồ sơ trước để cho họ còn ra quyết định nữa.

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

Đúng là muôn nẻo khó khăn con đường công chức! Mình làm LLTP ngày 26/3, họ hẹn đến 09/04 lấy, nhưng đến ngày hẹn thì họ nói đến ngày 12/04, đến ngày 12/4 thì họ nói hồ sơ đã chuyển sang bộ Công An xác minh rùi khoảng tháng mấy nữa mới có LLTP! Haiz! người kiên trì nhất cũng phải đầu hàng mấy ông nhà nước!

mình tự hỏi con đường mình đã chọn có sai không?

T

trangthu2709

Sơ cấp
29/3/12
36
1
0
36
Nơi thời gian ngừng lại

hic trên mình thì thông tin này chỉ có con ông cháu cha mới biết thôi, kho bạc có tổ chức thi à? vậy mà m ko cập nhật được
ko biết trên mình có thi ko nhỉ? bây giờ làm hồ sơ có kịp ko? với lại xem thông tin chính xác ở đâu vạy mọi ng?

Sửa lần cuối:
R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

Chào hai bạn! Cho ké một chổ 8 với nha, cùng dân Tiền giang nè! tiện đây cho mình hỏi, mình đang muốn thi công chức vô sở tài chính, vậy mình tìm hiểu thông tin ở đâu? Và thông thường thi công chức vào tháng mấy vậy, để mình còn chuẩn bị. thankS!

vậy bạn lại sở nội vụ đi, nằm ở UBND tỉnh đó, bạn lại đó hỏi, nhưng theo mình biết thì ở đó mới có đợt thi hồi tháng 12,k biết giờ thế nào hà.

N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

hic trên mình thì thông tin này chỉ có con ông cháu cha mới biết thôi, kho bạc có tổ chức thi à? vậy mà m ko cập nhật được
ko biết trên mình có thi ko nhỉ? bây giờ làm hồ sơ có kịp ko? với lại xem thông tin chính xác ở đâu vạy mọi ng?

Kho bạc thi tuyển công khai cả nước mà bạn, con ông cháu cha gì. Thông tin thì bạn thỉnh thoảng lên web của Bộ Tài chính mà xem, , mà trên báo người ta cũng đăng tuyển mà. Đây là đợt thi từ tháng 9 năm 2011, mọi người bây h đang chờ quyết định để đi làm. Còn đợt thi tuyển tiếp theo thì ko biết :))

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

Có bạn nào thi tphcm hok nhỉ ? Cho mình hỏi chút ... hihi. Người ta phân công công việc ntn ha ? Làm ở tp hay o quận nhỉ ? Lỡ bắt làm ở quận thủ đức thì tính sao đây ? Có ban nào bit thông tin j nói cho mình với ... hồi hộp wa ah :))) thanks trc nhe

hi.mình cũng đang hồi hộp chờ cái này nè,ko biết làm ở đâu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA