Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
N

nththy

Sơ cấp
22/4/12
28
0
0
35
pleiku, gia lai
Ðề: Thi công chức kho bạc

hom nay moi goi dien len fong to chuc hoi ve nop ho so, ho noi fai co day du LLTP rui nop lun, cu theo thong bao ma lam. Nhung minh chua lay dc LLTP, fai den 14/5 moi lay dc ma nghe noi 5/5 la di lam rui. hix ko bit lam sao bi gio?
thiệt la ngày 5/5 đi lam ho????

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhhuyenb31

Sơ cấp
1/11/11
24
0
1
vn

thanhhuyenb31 :bạn cũng ở gia lai ho??minh o pleiku, bạn cho mjh hỏi bạn nhận được giấy báo ngày bao nhiêu zây???

nình nhận hôm t5, 19/4. bạn bên chuyên viên hay kế toán vậy

C

caoboimientay993

Sơ cấp
29/8/10
23
0
0
tien hai, thai binh

alô alô, Có bạn nào nộp nguyện vọng đi Miền Nam không? mình lập nhóm vào báo danh đi nhỉ!!!!!!??? Có đi nguyện vọng chắc toàn dân Bắc mình!!! Mình nộp nguyện vọng đi Đồng Nai!!! Có ai đi Đồng Nai với mình không?????

T

thanhhuyenb31

Sơ cấp
1/11/11
24
0
1
vn

mjh làm chuyên viên, GĐ ki quyết định ngay 16 zay ngay 26 thag sau mjh moi hết han nop HS ma fai hem ta???hj[/QUOT

thời hạn 30 ngày thì 15/5 hết hạn chứ bạn.

H

huenguyentb

Trung cấp
20/8/11
69
0
0
thaibinh

alô alô, Có bạn nào nộp nguyện vọng đi Miền Nam không? mình lập nhóm vào báo danh đi nhỉ!!!!!!??? Có đi nguyện vọng chắc toàn dân Bắc mình!!! Mình nộp nguyện vọng đi Đồng Nai!!! Có ai đi Đồng Nai với mình không?????

Mình cũng nguyện vọng đi nhưng ở hưng yên, toàn miền trong xa quá. Ở đâu cũng thấy xa tít mù.

T

thanhan3288

Sơ cấp
23/1/12
10
0
0
tn

qđ chỉ có nội dung phân công về phòng nào, thuộc KB nào, thời gian tập sự với cách tính lương thôi. Bắt đầu đi làm từ 2/5 các bạn ạ

Sửa lần cuối:
N

nththy

Sơ cấp
22/4/12
28
0
0
35
pleiku, gia lai

qđ chỉ có nội dung phân công về phòng nào, thuộc KB nào, thời gian tập sự với cách tính lương thôi. Bắt đầu đi làm từ 2/5 các bạn ạ

bạn ở tỉnh nào zây??nộp HS là có quyết định luôn ha bạn?

T

thanhan3288

Sơ cấp
23/1/12
10
0
0
tn

t ở thái nguyên bạn ạ. t nộp hs từ hôm 12/4, còn qđ lấy hôm 20/4

T

thanhan3288

Sơ cấp
23/1/12
10
0
0
tn

thanks bạn nha, mình 15/5 mới hết hạn nộp hs, chắc tháng 6 mới đi lam woa, ặc ặc, hjx

thui cứ chơi đi b ạ. sắp đi làm t lại thấy chán. hihi

L

ly ngan

Guest
16/10/11
3
0
0
37
thai nguyen

bạn ở đâu thái nguyên? được phân công về đâu vậy. Minh về phú lương. có bạn nào về phú Lương khôn

Sửa lần cuối:
T

thanhan3288

Sơ cấp
23/1/12
10
0
0
tn

bạn ở đâu thái nguyên? được phân công về đâu vậy. Minh về phú lương. có bạn nào về phú Lương khôn

tớ ở tp b ạ. T đc phân về tỉnh. B ở đâu mà phân về phú lương?

N

nlvan20

Sơ cấp
31/3/12
15
0
0
35
Can Tho

Bạn có thể nói chi tiết hơn được không?cách tính lương như thế nào? và thời gian thử việc là bao lâu vậy bạn?

Bạn có thể nói chi tiết hơn được không?cách tính lương như thế nào? và thời gian thử việc là bao lâu vậy bạn?

T

thanhan3288

Sơ cấp
23/1/12
10
0
0
tn

k có thử việc đâu b ạ. Thời giam tập sự là 12 tháng, hs lương là 85% . 2,34

R

rainyvn

Sơ cấp
27/12/11
28
0
0
viet nam

Có bạn nào nộp hs rồi cho mình hỏi:
1. có nộp bằng cấp 3 ko vậy?mình đọc trong giấy báo trúng tuyển thấy ko yêu cầu nhưng KB tỉnh mình yêu cầu phải nộp bằng cấp 3 mới được.hic..hic
2. KB chổ các bạn có quyết định 1 lượt hay người có qđ trước người có sau.

C

chungalone

Sơ cấp
2/2/12
3
0
0
41
Hưng yên

Mình cũng ở hà nội này ma chua thay ho goi nhân quyêt định đợi mãi buồn quá
ai co tin tưc gi báo moi người biết với nhé

chuonchuonbi

chuonchuonbi

Sơ cấp
18/10/09
10
1
0
Quang Nam

Cho mình hỏi có bạn nào lấy lltp trong vòng 20 ngày không nhỉ? mình làm hôm 30/3 người ta hẹn 15/4, vậy mà đến nay 23/4 rồi vẫn chưa có, đành rằng mình có học Đại học ở đà nẵng thì việc xác minh cũng đâu đến nỗi khó khăn như vậy nhỉ? sắp hoàn chỉnh hồ sơ rồi mà tình hình này chắc còn lâu quá...có bạn nào hoàn cảnh như mình không? hay là lại phải "nhờ vả" mới được hè?

X

xuana

Guest
6/4/12
15
0
0
43
nam dinh

Cho mình hỏi có bạn nào lấy lltp trong vòng 20 ngày không nhỉ? mình làm hôm 30/3 người ta hẹn 15/4, vậy mà đến nay 23/4 rồi vẫn chưa có, đành rằng mình có học Đại học ở đà nẵng thì việc xác minh cũng đâu đến nỗi khó khăn như vậy nhỉ? sắp hoàn chỉnh hồ sơ rồi mà tình hình này chắc còn lâu quá...có bạn nào hoàn cảnh như mình không? hay là lại phải "nhờ vả" mới được hè?

mình cũng đi làm lltp ngày 09/04 mà họ hẹn là sau ngày 24/05 mới có , do mình khai ở 2 tỉnh. ( nên họ nói là khoảng 45 ngày mới có bạn ơi ), theo mình nghĩ bây giờ thông tin hiện đại rồi, họ chỉ cần gõ số chứng minh thư của mình lên mạng thì sẽ ra hết thông tin, tiền án tiền sự của mình. mà mình đợi lâu cũng thấy sốt ruột quá, mà biết làm sao bây giờ

\

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA