Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
K

kiendumuc

Sơ cấp
30/8/11
18
0
0
33
đà nẵng
Ðề: Thi công chức kho bạc

mình cũng đi làm lltp ngày 09/04 mà họ hẹn là sau ngày 24/05 mới có , do mình khai ở 2 tỉnh. ( nên họ nói là khoảng 45 ngày mới có bạn ơi ), theo mình nghĩ bây giờ thông tin hiện đại rồi, họ chỉ cần gõ số chứng minh thư của mình lên mạng thì sẽ ra hết thông tin, tiền án tiền sự của mình. mà mình đợi lâu cũng thấy sốt ruột quá, mà biết làm sao bây giờ

\

Mình cũng như các bạn,nhưng mình làm theo cách này, mình trình bày vs sở tư pháp trường hợp cần gấp,sau đó ngta bảo mình viết giấy cam kết là bản thân ko có án tích j,đưa cả hộ khẩu cho họ giữ luôn ấy, thế là họ làm cho mình mà ko cần fải qua bên công an, mấy bạn làm thử xem

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

sieunhan2503

Guest
24/11/11
10
0
0
35
Hải phòng

Nếu bạn làm ở huyện thì bạn sẽ làm kế toán đó. Nhưg ngạch là chuyên viên, ở huyện thì chỉ có làm kế toán thôi. Khi vào cơ quan giám đốc sẽ phân côg việc

Hôm nay e mới biết là được phân về phòng kế hoạch, vậy làm những công việc gì vậy c

P

phanhung138

Guest
19/4/12
2
0
0
34
Hà Nội

Chào mọi người!
Cho mình hỏi có ai ở kontum không thế?
Có ai nhận được quyết định đi làm chưa?

N

ngocbich230789

Guest
3/4/12
5
0
0
34
Đăk Lăk

Xét tuyển chưa có qd đâu bạn ơi, chịu khó chờ đi thôi.
Chắc cuối tháng 5 mới có qd, đầu tháng 6 đi làm đó. Hu hu...

L

lolemhaudau

Sơ cấp
30/9/11
2
0
0
quảng trị

mọi người có nhớ pải nộp 2 hay 3 ảnh ko vậy?hôm bữa lên nhận giấy trúng tuyển bác trưởng pòng nói nộp mà mình vui quá nên quên mất rùi

N

nomessamro

Sơ cấp
13/10/11
35
0
0
Việt trì

qđ chỉ có nội dung phân công về phòng nào, thuộc KB nào, thời gian tập sự với cách tính lương thôi. Bắt đầu đi làm từ 2/5 các bạn ạ

bạn An thái nguyên đi làm rùi à,hjx cùng phòng thi mà sao khác nhau vậy :((

T

thanhan3288

Sơ cấp
23/1/12
10
0
0
tn

bạn An thái nguyên đi làm rùi à,hjx cùng phòng thi mà sao khác nhau vậy :((

tớ chưa đi làm đâu, bắt đầu từ 2/5 mà. Bạn lấy qđ chưa, về đâu thế

B

bebong1122010

Sơ cấp
27/1/12
29
12
8
vietnam

Kết quả thi, xét tuyển dụng và nhận đơn phúc khảo kỳ tuyển dụng công chức, viên chức QLXDCB Bộ Tài chính năm 2011

chúc mừng các bạn nha

Đính kèm

• Ket qua thi va xet tuyen .rar
    59.7 KB · Lượt xem: 95
Sửa lần cuối:
P

phanhung138

Guest
19/4/12
2
0
0
34
Hà Nội

haizz, lại phải chờ á. sao mình nộp hồ sơ KB nói nếu mình nộp sớm thì sẽ đi làm sớm. Còn bảo chuẩn bị tinh thần chắc đầu tháng 5 đi làm. Mà sao hôm nay chưa thấy gọi lên lấy quyết định chi cả.

X

xuana

Guest
6/4/12
15
0
0
43
nam dinh

mọi người có nhớ pải nộp 2 hay 3 ảnh ko vậy?hôm bữa lên nhận giấy trúng tuyển bác trưởng pòng nói nộp mà mình vui quá nên quên mất rùi

bạn nộp 2 tấm hình 4*6 để làm thẻ công chức đó.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Các bạn ơi, mình hỏi chút là có bạn nào thi TP.HCM mà nhận dc giấy quyết định chưa ??? Sao nghe chị kho bạc nói sẽ gọi điện sớm đế giám đốc nói chuyện j đó. Sao chờ mãi mà ko ai gọi hết ! Chán thiệt... Bạn nào nhận dc giấy wuyet dinh hay dc goi điện j đấy, báo cho mình bit dc hok ^^ Cám ơn nhiu.. nhiu

M

minh26112007

Sơ cấp
27/10/10
9
0
0
45
Bình Thuận

cho mình hỏi có bạn nào được miễn tập sự không? thủ tục làm sao?

C

cua dong

Guest
24/10/11
27
0
0
TP.HCM

Con đường trở thành công chức KB gian nan quá đi, mình chưa vào làm mà thấy bất mãn nhiều thứ quá các bạn ơi. Hôm nay mình được phòng TC KB gọi dt kêu lên làm giấy gia hạn, khi đến nơi thì thái độ của mấy chị trong phòng 'khó chịu" với mình làm mình sợ luôn đó. Họ nói với giọng nạc nộ và đe dọa nếu mình ko làm gia hạn thì kết quả thi sẽ bị hủy ráng mà chịu.mà mình nhận giấy báo trúng tuyển hôm 29/3 thì nếu lúc đó mình chưa có LLTP thì mình lên làm vẫn được chứ (vì hôm nay mới 24/4 thôi mà). Ah có bạn nào làm giấy gia hạn cho mình hỏi thời gian gia hạn bao lâu vậy? chổ mình sao gia hạn có 15 ngày thôi, nếu hết 15 ngày mà ko có LLTP thì kết quả sẽ bị hủy, mình lo thật đó

R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

Con đường trở thành công chức KB gian nan quá đi, mình chưa vào làm mà thấy bất mãn nhiều thứ quá các bạn ơi. Hôm nay mình được phòng TC KB gọi dt kêu lên làm giấy gia hạn, khi đến nơi thì thái độ của mấy chị trong phòng 'khó chịu" với mình làm mình sợ luôn đó. Họ nói với giọng nạc nộ và đe dọa nếu mình ko làm gia hạn thì kết quả thi sẽ bị hủy ráng mà chịu.mà mình nhận giấy báo trúng tuyển hôm 29/3 thì nếu lúc đó mình chưa có LLTP thì mình lên làm vẫn được chứ (vì hôm nay mới 24/4 thôi mà). Ah có bạn nào làm giấy gia hạn cho mình hỏi thời gian gia hạn bao lâu vậy? chổ mình sao gia hạn có 15 ngày thôi, nếu hết 15 ngày mà ko có LLTP thì kết quả sẽ bị hủy, mình lo thật đó

thôi cố gắng lên đi bạn.
có ai ở kho bạc tiền giang ? có ai nhận quyết định chưa?

N

nththy

Sơ cấp
22/4/12
28
0
0
35
pleiku, gia lai

cố lên bạn, vì tương lai con em chúng ta sau này, hjhj, ah,bạn nộp HS trúng tuyển gồm những ji zay?

sao mà kỳ vậy nè, sao không ai bắt mình làm giấy gia hạn gì hết vậy, mình chỉ cần photo giấy hẹn LLTP rồi đem nộp chung với hồ sơ thôi, khi nào có thì bổ sung sau.

C

cua dong

Guest
24/10/11
27
0
0
TP.HCM

cố lên bạn, vì tương lai con em chúng ta sau này, hjhj, ah,bạn nộp HS trúng tuyển gồm những ji zay?

Mình chỉ làm đơn xin gia hạn rồi về chứ KB chổ mình ko nhận hs nếu ko có LLTP bạn ah. KB chổ bạn pro dễ chịu thiệt đó, nếu vậy là họ chấp nhận bạn nộp LLTP sau (cũng tùy nơi mình thấy có vài nơi họ kêu mình nộp hs còn nếu thiếu LLTP thì sau khi vào làm bổ sung sau cũng được).Ko biết KB chổ các bạn có lộ liễu về việc "chạy chọt" để ở lại tỉnh ko vậy?còn chổ mình thì trắng trợn lắm. Hôm bửa cô phòng TC dt cho mình về việc lên lấy giấy báo trúng tuyển rồi cô hỏi nguyện vọng mình làm ở đâu, cô nói nếu muốn ở lại tỉnh làm thì sẽ bày cách cho được ở lại. Chính vì mấy chuyện này mà làm mình từ chán tới chán

N

nomessamro

Sơ cấp
13/10/11
35
0
0
Việt trì

cố lên các bạn,khi vào KB rồi thì các bạn lại đi hành lại những ng sau :D

tớ chưa đi làm đâu, bắt đầu từ 2/5 mà. Bạn lấy qđ chưa, về đâu thế

khả năng là tớ cũng 2/5 nhưng chưa thấy có qđ,chắc là mai có,KB phú thọ làm ăn chậm chạp thật đấy

L

linhbeo89

Trung cấp
24/6/11
143
0
16
vinhcity

có ai ở nghệ an nhận được qd chưa vậy?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA