Mỗi tuần một chuyên đề

Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
P

phuongnb91

Sơ cấp
23/10/12
36
0
0
32
Ninh bình
Ðề: Thi công chức kho bạc

Sao bạn biết 18/12 có điểm thế??? Chính xác k vậy??? :( Sốt ruột quá!

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mainguyen892007

Trung cấp
30/10/12
128
0
16
Vinh Nghệ An

chắc ko lâu vậy đâu.chắc cũng tầm 1 tuần nữa thôi

P

phuongnb91

Sơ cấp
23/10/12
36
0
0
32
Ninh bình

Chờ đợi từng ngày mà dài như hàng thế kỷ í. :( Càng mong ngóng nhưng cũng càng...sợ lúc biết kết quả thì thế nào đây???

nguyendiemketoan

nguyendiemketoan

Trung cấp
29/10/12
175
2
18
Da Nang

cố gắn chờ đợi đi các bạn ơi. chúc mọi người thật nhiều may mắn.

L

lanhketoan

Sơ cấp
4/10/12
17
0
0
TP Hải Dương

hôm nay là 3/12 rùi rồi
Có ai có thông tin gì chua?
Thông tin nhanh nha. Lo lắng quá đi mất.

mình cứ xin đơn trước để chuẩn bị tinh thần
Nếu gần đến điểm đỗ thì làm đơn trc mà
hihi
Nhưng cũng khó khăn lắm bà con à???????????

Sửa lần cuối:
M

minhhangkt

Trung cấp
11/7/09
79
0
6
Bac Giang

bạn này thấy bên thuế, kho bạc, hải quan, top nào cũng cmt như đúng rồi í
điểm thi thì 18-12 là có...đợi chờ thôi...trong thời gian đợi chờ ae bàn tán j đó về kho bạc cho rôm rả thôi mà...^^

M

mainguyen892007

Trung cấp
30/10/12
128
0
16
Vinh Nghệ An

thì nói chuyện cho rôm rả thôi mà có sao đâu các bạn cứ thế nhỉ.haizz.ko biết đậu hay trượt đây chán quá huhu

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

t sang mấy top kia hóng hớt thui..còn thông tin t nhận đc từ anh tớ mà..bảo 18-12 có điểm..^^

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

bên Thuế rôm rả wa'...k biết thế nào đây...haizzz

H

huenguyentb

Trung cấp
20/8/11
69
0
0
thaibinh

chắc chắn là ở tỉnh sẽ hơn ở huyện chứ,k có tiền trực nh có nhiu khoản khác nữa mà mình k thể bít đc

tỉnh hơn huỵện chỉ tuỳ từng phòng thôi bạn ah, ko phải tất cả ở tỉnh đều hơn đâu, có nhiều người ở huyện lương cao hơn tỉnh, chưa làm thì cứ đoán già đoán non là còn khoản linh tinh nữa, các bạn cứ vào rồi biết.hiiiiiiiii

bạn tính rất là chính xác, không sai chút nào :eek:know:

Mình nói chính thức là khi bạn nhân 100% kìa chứ đâu phải 85% là bạn thành chính thức đâu. Thứ 2 bên chuyên viên tin học có khoảng phụ cấp riêng về chức vụ của BTC nữa bạn àh. Đối với 1 số tỉnh thuộc diện miền núi như Đắc Nông... chắng hạn thì có thêm 0,5 phụ cấp khu vực và sau 3 tháng là lãnh chính thức luôn (mình nhớ là vậy).

là công chức thì phải theo luật CC bạn ah, đại học thì tập sự 12 tháng mới đc 100% lương. còn các tỉnh biên giới,hải đảo, miền núi có phụ cấp khu vực là đúng rồi, theo luật cả mà.

Sửa lần cuối:
Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

thông tin bao giờ có điểm vậy các bác...a mình bảo 18-12 có..k biết đúng k..hic..có bạn thì bảo tuần nữa thôi..:(

X

Xinthanhcong

Sơ cấp
10/10/12
29
0
1
Thạch Hà - Hà Tĩnh

ở Hà Tĩnh không biết chuyên viên bao nhiêu người được trên 320đ nhỉ.

vitcaccac

vitcaccac

Sơ cấp
1/11/10
19
0
0
37
Tp ninh binh

Mong ví ngóng chi cho chóng già các mem^^ thời gian này cứ lăn ra mà ngủ cho chóng nhên cân ^^, bạn nào cân đủ roài thì tranh thủ mờ đi thăm bạn bè, người thân, sắm sửa quân tư trang để chờ đến ngày lành tháng tốt ta khởi động "chiến dịch"

vitcaccac

vitcaccac

Sơ cấp
1/11/10
19
0
0
37
Tp ninh binh

Nghe câu này của bác xong, làm em có thêm động lực "về huyện" rồi đấy. Ôi thôi, nó cũng là cái số cả rồi.
Cứ thi KB ăn chắc 1 chỗ đã, khi nào ổn định rồi thì sang năm nhảy sang Thuế hay Hải quan thi tiếp, lo gì :D

Mà các bác cứ bình tĩnh mà đợi kết quả đi, chưa gì đã nghe ngóng lương lậu rồi kiếm chác, tham nhũng là sao. Haizz
Giờ đợi điểm vẫn có tí niềm tin mà hi vọng, chứ mấy hôm nữa có điểm rồi, biết là ko được thì lại chán nản, tuyệt vọng :D
bạn nào có ý định nhảy nhót như bạn này thì đừng dại nhá! trước khi thi đã cam kết làm việc lâu dài roài, ông vào đấy roài nhảy ra là bị phạt tiền bồi thường đấy :)

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

bạn nào có ý định nhảy nhót như bạn này thì đừng dại nhá! trước khi thi đã cam kết làm việc lâu dài roài, ông vào đấy roài nhảy ra là bị phạt tiền bồi thường đấy :)

Hi hi, bạn ơi nhầm to rồi. Xét tuyển mới phải làm cam kết phục vụ ít nhất 5 năm, còn thi tuyển thì không cần đâu.

vitcaccac

vitcaccac

Sơ cấp
1/11/10
19
0
0
37
Tp ninh binh

Hi hi, bạn ơi nhầm to rồi. Xét tuyển mới phải làm cam kết phục vụ ít nhất 5 năm, còn thi tuyển thì không cần đâu.
Hà hà! thử xem nhé!
Hội chứng đứng núi này trông núi nọ xem ra vẫn đang còn thịnh hành vs dân teen!

M

mapbe

Cao cấp
23/8/12
200
0
16
hà nội

Hà hà! thử xem nhé!
Hội chứng đứng núi này trông núi nọ xem ra vẫn đang còn thịnh hành vs dân teen!

U 3 mươi mấy rồi còn teen nữa ha, sướng quá :D? Há há, mình chưa từng nghe nói ở đâu thi công chức mà phải làm đơn cam kết phục vụ công tác 5 năm cả! Hay là địa phương bạn làm vậy nhỉ? Về mở lại luật cán bộ công chức và luật viên chức đi =))

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

. .

Sửa lần cuối:
M