Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
36
hà nội
Ðề: Thi công chức kho bạc

Hy vọng hôm nay sẽ có tin tốt.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Đếm từng giờ, từng phút, từng giây .... căng thẳng, hồi hộp và chờ đợi. Chán ngáy thi nhà nước :( vô cùng mệt mỏi

T

tuyetlangson

Guest
23/2/09
16
0
0
hà nội

ủa, mới vào làm mà đã đc làm chi tiêu nội bộ rồi cơ à? Nhưng bạn làm việc ko liên quan đến TABMIS à mà ko phải đi học thế nhỉ? Nick mình trên hệ thống là tuyetpt05 nhưng bây giờ mình k ở cơ quan, thứ 5 này mới về cơ. có ji hay cho mình hóng hớt với nhé! Thanks

L

levancanh

Sơ cấp
19/4/10
29
0
0
thanh hoa
có bạn nào biết thông tin gì mới chưa? nhớ cập nhật cho mọi người biết với nhé! lo quá, nôn nóng quá ko biết bao giờ có quyết định đi làm nữa! hix hix!

S

sunflowergl

Guest
15/2/12
10
0
0
gia lai

Hôm nay là 28/2 rùi mà KB vẫn chưa có tin tức j cả?????????????????????????

hellangles

hellangles

Thiên sứ địa ngục
15/11/06
106
0
0
Khanh Hoa

hồi hộp ... hồi hộp và hồi hộp

C

cua dong

Guest
24/10/11
27
0
0
TP.HCM

chan qua ko biet khi nao di lam nua
minh nghe thong tin hinh nhu 20/3 moi co ket qua hay sao y
trời!!!20/3 mới biết kết quả rồi đến bao giờ mới có quyết định đi làm vậy???

ntphong1986

ntphong1986

Sơ cấp
15/2/12
38
0
0
37
Sóc Trăng

Tình hình là sáng nay buồn quá! Nên lên kho bạc tỉnh mình ngồi "tám" với chú trên phòng hành chính của kho bạc tỉnh, bác ấy nói:"chưa có kết quả". Chán quá về ngủ tới trưa luôn! buồn!

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Chờ kết quả mòn mỏi con mắt...

N

ngocgiau0110

Sơ cấp
20/1/12
38
0
0
Binh Duong

Nản qúa các bạn ơi, mình đi làm công nhân đây, các bạn cứ chờ đi nhé, chúc may mắn

Uhm! Mình đồng ý với bạn là nên kiếm việc gì đó làm! Ở nhà chán lắm! Nhưng bây giờ mà tìm việc thì ít nhất cũng mất 1 khoảng thời gian nữa mới đi làm được, khi đó, KBNN có kết quả rồi, nếu bạn thi đậu ở KB, đi làm chổ khác xin nghĩ mà không được thì phiền phức lắm. Thôi ở nhà chơi vài tuần nữa đi bạn ơi!!!! Mình chờ gần 6 tháng rồi còn chờ được, không lẽ có vài tuần nữa lại không chờ được sao? Nếu bạn thấy buồn thì đi kiếm việc gì đó làm bậy bạ cho dzui như: đi sinh hoạt đoàn chẳng hạn!!!!!!

Z

zukura

Trung cấp
28/11/11
57
0
6
35
phú yên

hjc!!! mình đứng thứ hai nhưng rớt môn đk. giờ về làm kế toán huyện, chán. năm nay nếu có đợt thi sẽ thi típ. Ai thi rớt đừng bùn nha. Hẹn găp tại Đà nẵng lần nữa.

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

Nản qúa các bạn ơi, mình đi làm công nhân đây, các bạn cứ chờ đi nhé, chúc may mắn
hehe, ý kiến hay đó. uhm, mà bạn được mấy điểm? đứng thứ bao nhiêu đó mà tớ thấy bạn sốt ruột nhất đó nha.

hehe, ý kiến hay đó. uhm, mà bạn được mấy điểm? đứng thứ bao nhiêu đó mà tớ thấy bạn sốt ruột nhất đó nha.

Mình mắc bệnh "nôn", mình đứng 2 trong 2 chỉ tiêu, người thứ 3 gần bằng điểm mình nhưng liệt 1 môn nên mình lo.ko biết mình có bị lật đổ không.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Các ban đừng lo nữa .. ráng đợi vài ngày nữa thui. Theo mình, trong tuần nay thui là có kết quả. Có khả năng là thứ 6 tuần này là ngày 2/3. Ngày đó có khả năng nhất. Mai chắc chưa có j đâu :)

L

linhbeo89

Trung cấp
24/6/11
143
0
16
vinhcity

lề mề, lê thê, ê chề, não nề với cái LỀ LỐI làm việc của NN. :wall:

ủa, hôm qua bạn nói là có kết quả rồi mà. sao hôm nay lại chưa có à????

K

kaoboy135

Guest
28/2/12
1
0
0
bien hoa

BẠN CÓ THỂ CHO MÌNH NỘI DUNG ÔN THI HÔK. MAIL MH LA :tranquangboss@yahoo.com
Thanks bạn nhiều.^^!

Xem nhiều