Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
luonghieu

luonghieu

Sơ cấp
30/9/11
22
0
0
Lạng Sơn
Ðề: Thi công chức kho bạc

minh o son la minh duoc 303.5 diem minh sep thu 5 nhung chi lay 4 ke toan thoi chac la truot rui ah. Diem tong ket minh duoc 6.9 dang le phai duoc la 6.9*2 = 138 diem vay ma bao ket qua chi duoc 134.8 nhu vay minh nen di phuc khao khong vi minh chi duoi nguoi thu 4 la 2 diem thoi minh lo a chet mat

điểm 6,9 đó là điểm cả 4 năm học hay của 3,5 năm vậy bạn, theo tớ biết thì cách tính sẽ thế này; điểm 3, 5 năm học * 2 + điểm thi tốt nghiệp (or bảo vệ)+.....
Nếu điểm sau 3,5 năm học của bạn là 6,74 thì 134,8 là họ tính đúng. chứ ko tính theo kết quả cuối cùng. Còn nếu 3,5 năm là 6,9 thì chắc chắn bạn nên phúc khảo vì đây là Quyền lợi của mình cơ mà....... Chúc bạn thành công!!!

minh o son la minh duoc 303.5 diem minh sep thu 5 nhung chi lay 4 ke toan thoi chac la truot rui ah. Diem tong ket minh duoc 6.9 dang le phai duoc la 6.9*2 = 138 diem vay ma bao ket qua chi duoc 134.8 nhu vay minh nen di phuc khao khong vi minh chi duoi nguoi thu 4 la 2 diem thoi minh lo a chet mat

Bạn Đức sơn la a? tớ vừa xem điểm của Bạn, Bạn gửi điểm học tập của b tớ xem hộ cho

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

Sáng hôm qua mình gọi điện lên Kho bạc tỉnh Ninh Thuận mình thì cô TP bảo là đầu tháng 5 mới có kết quả, nghe xong hụt hẫng dã man. Phải 1 tháng bon chen mà sống ở đất sài thành nữa :(
tháng 5 mới có kết quả thì bao giờ mới đi làm nhỉ, hic, đợi.. đợi..đợi tiếp à.

H

hdl

Guest
17/2/12
17
0
0
36
Cao Bằng

ac116 oi cho to hoi tinh diem hoc tap la diem phay cuoi cung hay la diem 3,5 nam hoc vay khong tinh diem tot nghiep sao giup minh voi cam on nhieu nha minh dang boi roi qua

có quy chế tính điểm rõ ràng mà. ở thông báo tuyển dụng ấy. điểm học tập *2 ( ko tính đỉêm tốt nghiệp hoặc bảo vệ luận văn đâu) + điểm tốt nghiệp + điểm phỏng vấn... là ra kết quả mà.chứ k fai lấy điểm phẩy cuối cùng trong bảng điểm của mình đâu.

D

duigaran

Sơ cấp
16/3/12
11
0
0
Can Tho

theo mình thì bạn cứ nộp hồ sơ phúc khảo đi. Vì bạn cũng đang chờ mà + chẳng mất gì của bạn hết. Khi đi nộp đơn phúc khảo bạn có thể hỏi trực tiếp cô chú ở phong TCCB là rõ thôi. Chúc bạn may mắn nhé!!!

H

HuyKetoanno1

Sơ cấp
20/3/12
39
0
0
38
Phú Thọ

điểm học tập ngừoi ta tính điểm từng môn học của bạn rồi nhân với số trình.trừ điểm tốt nghiệp hoặc điểm luận văn ra.sau đó lấy tổng số điểm chia cho tổng số trình thì sẽ ra Điểm học tập của bạn.còn 6.9 kia minh nghĩ là điêm đó bao gồm cả điểm tốt nghiep hoặc luân văn cua bạn rồi.Bạn yên tâm đi.họ không tính nhầm đâu.Tuyển sinh nhiều rồi mà nhầm sao được.Chúc bạn may mắn.

luonghieu

luonghieu

Sơ cấp
30/9/11
22
0
0
Lạng Sơn

cho min hoi nhe 3,5 nam hoc thi bo ky cuoi ah hay chi bo moi diem tot nghiep thoi minh tuong lay ket qua cuoi cung chu xem o cach tinh diem ma kho bac thong bao la the ma giup minh voi minh chet mat

6,9 la diem cuoi cung nhung minh cung chua tinh diem 3,5 nam la bao nhieu . Cach tinh nhu ban la chinh xac khong vay giup minh nhe minh cam on ban nhieu lam ti minh gui bang diem len
Có cách tính trên thông báo tuyển sinh mà. Chắc chắn mình nói đúng mà, vì điểm của tớ cũng thế mà. Điểm 3,5 năm của tớ được 7,12 thì điểm đó là 142,4. còn 4 năm của tớ là 7,2. họ nói rõ ràng mà. Trong bảng điểm ở trường ĐH có tính từng kỳ mà

U

uigurom

Sơ cấp
16/9/11
6
0
0
quang nam

Vậy thực ra là cuối tháng 3 hay đầu tháng 5 mới có kết quả vậy mọi người..chờ đợi cũng biết đường mà chờ chứ..

S

sanz

Sơ cấp
19/1/12
5
0
0
36
Thái Nguyên

Vậy thực ra là cuối tháng 3 hay đầu tháng 5 mới có kết quả vậy mọi người..chờ đợi cũng biết đường mà chờ chứ..

Chắc 1,2 ngày nữa là có qđ thôi, sáng nay tớ mới nhận được tin của bác làm KBTW là có qđ chắc chắn rồi, nhưng chưa về đến tỉnh. Vui quá nên quên mất ko hỏi bao h đi làm. Hix!

C

cohong000nt

Sơ cấp
2/8/10
22
0
0
34
Ninh Thuận

Chắc 1,2 ngày nữa là có qđ thôi, sáng nay tớ mới nhận được tin của bác làm KBTW là có qđ chắc chắn rồi, nhưng chưa về đến tỉnh. Vui quá nên quên mất ko hỏi bao h đi làm. Hix!

Trùi, thiệt là mừng quá quên mất cái quan trọng rùi bạn ơi :((, giờ mọi ng chỉ cần biết chánh xác là khi nào Kho bạc gọi điện nhận kết quả ha, rồi trong giấy báo khi nào đi làm cũng được, chỉ cần biết kq thui hjx

hellangles

hellangles

Thiên sứ địa ngục
15/11/06
106
0
0
Khanh Hoa

Ôi tin tốt lành, mình đợi tin này mãi. Hy vọng như bạn nói

B

bebong1122010

Sơ cấp
27/1/12
29
12
8
vietnam

Dung la minh cung vua nhan dc thong tin la bo tai chinh da duyet xog va da gui ve Kbnn rui.

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Nếu đúng như zay hy vọng trong tuần này có kết quả.... m nghi tới thứ 6 mới có wa. Thứ 5 hay 6 j cũng dc miễn trong tuần này thui. VUI VUI VUI

H

hdl

Guest
17/2/12
17
0
0
36
Cao Bằng

bạn acc ơi! cho mình hỏi 1 tí. ở kho bạc các phong trào văn nghệ, thể thao có mạnh k? có đc tổ chức nhiều k?mà nếu có thì hay tổ chức những j?thanks bạn nha!

T

thanhhhuyenbg

Guest
21/3/12
3
0
0
bac giang

cac bac oi cho em hoi: Co ai co thong tin ve ket qua phuc khao thi tuyen khong? tuan nay co quyet dinh trung tuyen rui ma sao ho van chua bao ket qua phuc khao nhi.

X

Ximuoi0411

Sơ cấp
1/9/11
7
0
0
Tp. Hồ Chí Minh

Chị ac ui, e nghe nói là cơ quan nhà nước nào cũng phải jo làm 1 năm rùi đi thi mới đc vào biên chế ạ. Hình như Kho bạc mình đã thi rồi thì cứ thế làm và học nghiệp vụ thôi chứ phải không chị =((. Nghe thi nữa e sợ quá hic hic

B

byebye201

Trung cấp
11/9/11
60
1
0
35
tp.hcm

Chị ac ui, e nghe nói là cơ quan nhà nước nào cũng phải jo làm 1 năm rùi đi thi mới đc vào biên chế ạ. Hình như Kho bạc mình đã thi rồi thì cứ thế làm và học nghiệp vụ thôi chứ phải không chị =((. Nghe thi nữa e sợ quá hic hic

đúng rùi đó ! Chị AC116, chị giải thích dc hok ? Thực tap 1năm rùi phải thi, nếu đậu mới vào biên chế còn rớt thì out hả chị ?? Làm cho nn sao mà khổ thế :(

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
35
cai lậy, tiền giang

làm gì có quyết định được bạn, chuyệ đó ko bao giờ xảy ra, trình tự là phải có điểm phúc khảo, sao đó mới là giấy trúng tuyển, sau đó nữa mới là quyết định, thế thì 1, 2 ngày làm sau xảy ra?

bạn acc ơi! cho mình hỏi 1 tí. ở kho bạc các phong trào văn nghệ, thể thao có mạnh k? có đc tổ chức nhiều k?mà nếu có thì hay tổ chức những j?thanks bạn nha!

ít lắm bạn à, tại tỉnh mình thấy vậy đó, phong trào thì ở liên đoàn lao động tổ chức mình tham gia thôi

uh, làm 1 năm rồi vào biên chế, ko có thi nữa, khi bạn đủ 1 năm thì sẽ họp, bạn làm bản tự kiểm rồi đọc trước mọi người, sau đó họ đánh giá, bỏ phiếu xem được ko

H

HuyKetoanno1

Sơ cấp
20/3/12
39
0
0
38
Phú Thọ

Mình được biết các bạn xét tuyển thì khoảng trung tuần tháng 4 là có quyết định.Vì con phúc khảo nữa.Khoảng tháng 5 thì đi làm.

H

hoahuongduong89bn

Sơ cấp
22/9/11
5
0
0
bắc ninh

c ơi thế c có thông tin gì của thi tuyển không?tks c

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA