Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
M

mainguyen892007

Trung cấp
30/10/12
128
0
16
Vinh Nghệ An
Ðề: Thi công chức kho bạc

E muốn hỏi chị mainguyen892007 là chị đã làm ở KB rồi hay là năm nay mới dự thi thôi ạ?

Khiếp, nghe chị nói mà em cứ tưởng chị đi làm rồi cơ :D
thành ra chị nói cái gì e cũng tin sái cổ

thông tin của chị là chính xác em ơi.vì anh trai chị hiện tại cũng đang làm trong kho bạc mà.anh ấy bảo hôm 15/11 mới chấm bài

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chuotnhat88da

Sơ cấp
4/12/12
47
0
0
39
ha noi

thông tin của chị là chính xác em ơi.vì anh trai chị hiện tại cũng đang làm trong kho bạc mà.anh ấy bảo hôm 15/11 mới chấm bài

Bình tĩnh đi các bạn. Chịu khó kiên nhẫn bên HQ người ta bảo là có điểm rồi mà đã lên web đâu mọi người cũng chỉ đoán thôi. Nói gì bên mình................

G

gie gie

Sơ cấp
31/8/12
45
0
0
Ha Nam

năm nay chắc đầu tháng 3 đi làm...nhìu ngày lễ đc thưởng nhiều fai biết...hý hý..^^[/QUO
ui những ngày lễ cũng đc thưởng hả bạn,t chỉ tưởng đc thưởng có mỗi ngày kỷ niêm của ngành thui chứ bạn ?

K

Kem ngon

Trung cấp
21/8/12
131
0
0
Ha Noi, Vietnam

Kemngon lam bai chac chan lam k? Hinh nhu tu nam sau k tuyen ngach kiem ngan nua phai k ban, t cung co bang dh ma k dam thi ke toan phai xet tuyen ngach kiem ngan vi cho t dong ng thi qua nen so
T làm cũng bình thường, cũng đang mong có điểm. 1 đõ, 2 rớt :) . t thấy có bằng ĐH thì nên thi kế toán or chuyên viên vì xét tuyển cũng tiêu cực lắm. Khó có cơ hội cho người tay bo :)

Sửa lần cuối:
Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

năm nay chắc đầu tháng 3 đi làm...nhìu ngày lễ đc thưởng nhiều fai biết...hý hý..^^[/QUO
ui những ngày lễ cũng đc thưởng hả bạn,t chỉ tưởng đc thưởng có mỗi ngày kỷ niêm của ngành thui chứ bạn ?

ngày lễ nào cũng đc thưởng mà..nếu vào làm từ đầu tháng 3 thì đc thưởng 8-3, 10-3 âm, 30-4 1-5 vs ngày thành lập ngành..nói chung là nhiều...hehe

theo thông tin từ anh bạn thì khi nào công bố điểm đấy..hóng tý..hi

nguyendiemketoan

nguyendiemketoan

Trung cấp
29/10/12
175
2
18
Da Nang

ngày lễ nào cũng đc thưởng mà..nếu vào làm từ đầu tháng 3 thì đc thưởng 8-3, 10-3 âm, 30-4 1-5 vs ngày thành lập ngành..nói chung là nhiều...hehe

theo thông tin từ anh bạn thì khi nào công bố điểm đấy..hóng tý..hi

Chưa biết điểm, đầu hay rơi còn mơ hồ mà lo chi đến tiền thưởng bạn này lo xa quá. híc

hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

từng ngày và từng giờ lại lên đây spam cho đỡ chán, kết quả lâu quá

S

SuperDayDreamer

Sơ cấp
2/12/12
21
0
0
Tp.HCM

Hehehehe, nếu ai là nữ giống mình thì giờ hãy nên đi chăm sóc sắc đẹp, shopping để chụp hình noel, ăn tết tây. Còn ai là nam thì h cũng nên sắm sửa để dắt bạn gái đi chơi Noel. Còn nam nữ nào chưa có người yêu thì cũng nên chỉnh chu tìm 1 nửa của mình đi là vừa. Còn anh chị nào đã có gia đình và con nhỏ thì cũng mua sắm cho tết là vừa vì gần tết cái gì cũng sẽ lên giá cho koi.

Lúc nào bồ bịch, chồng/vợ, con ngủ hết thì lên đây hóng gió chơi. Hóng mệt thì lăn đùng ra ngủ, cứ vậy là vài hôm nữa có KQ í mà. hí hí. Sao nay mình lạc quan dữ dzi chời!?

Hehehehe, nếu ai là nữ giống mình thì giờ hãy nên đi chăm sóc sắc đẹp, shopping để chụp hình noel, ăn tết tây. Còn ai là nam thì h cũng nên sắm sửa để dắt bạn gái đi chơi Noel. Còn nam nữ nào chưa có người yêu thì cũng nên chỉnh chu tìm 1 nửa của mình đi là vừa. Còn anh chị nào đã có gia đình và con nhỏ thì cũng mua sắm cho tết là vừa vì gần tết cái gì cũng sẽ lên giá cho koi.

Lúc nào bồ bịch, chồng/vợ, con ngủ hết thì lên đây hóng gió chơi. Hóng mệt thì lăn đùng ra ngủ, cứ vậy là vài hôm nữa có KQ í mà. hí hí. Sao nay mình lạc quan dữ dzi chời!?

Sửa lần cuối:
M

maint101291

Trung cấp
17/8/12
54
2
0
33
Hà Nội

Còn mình thì bận bù đầu, vẫn chăm chỉ kiếm tiền lắm, chỉ thi thoảng mới vào 4r hóng hớt tí thôi.
Cơ mà lâu có điểm thật đấy...

B

banhmikepthit

Sơ cấp
16/1/11
36
1
0
Hà Nội

Bên tổng cục thống kê và cục thống kê các tỉnh đang tuyển công chức hạn nộp hồ sơ 07/12 2012 anh em ai thì thì làm hồ sơ nộp lẹ nhé

hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

Cái dòng chữ đỏ kìa nói mình đấy, việc làm chưa có 23t rồi tán ai đc, bạn xem có ai giới thiệu tớ cái nhé. Hình như bạn trong miền nam, có dùng FB không cho làm quen nha.:020:

S

SuperDayDreamer

Sơ cấp
2/12/12
21
0
0
Tp.HCM

Cái dòng chữ đỏ kìa nói mình đấy, việc làm chưa có 23t rồi tán ai đc, bạn xem có ai giới thiệu tớ cái nhé. Hình như bạn trong miền nam, có dùng FB không cho làm quen nha.:020:

Hehehehe, gái Hà Nội xinh chết người, ráng phấn đấu vào kho bạc y rùi khối em theo bạn Hungk47d7 à. Gái Sài Gòn chán chít

N

ngabql

Sơ cấp
12/1/11
41
0
6
36
thai nguyen

vao` kb vat va lam cac ban ah..nên cu tranh thu chơi va nghi ngơi đi

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

Kho bạc có đồng phục k mọi người..hi

G

gie gie

Sơ cấp
31/8/12
45
0
0
Ha Nam

vao` kb vat va lam cac ban ah..nên cu tranh thu chơi va nghi ngơi đi
ui lam ở kb vất vả lắm hả bạn?vậy mà t cứ tưởng nhàn vì là cơ quan nhà nước mà

Z

zebra2006

Sơ cấp
17/2/11
27
0
0
eafefwf

Hehehehe, gái Hà Nội xinh chết người, ráng phấn đấu vào kho bạc y rùi khối em theo bạn Hungk47d7 à. Gái Sài Gòn chán chít

haha, chỗ nào chả có cá xấu với hoa hậu....
mỗi người mỗi kiểu thui... :)
mà ko biết gái nào chanh chua, đanh đá hơn đâu. hehe

Sửa lần cuối:
hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

sau đậu nhớ post lên nhé

trời con gái ở Sài Gòn mà chán thì con gái chỗ nào mới vui :030:
Mục tiêu giờ thành "chờ điểm + kiếm nguời yêu" trên trang này luôn :009:
ACE ráng vào kho bạc sẽ có khối chàng, nàng theo nhé

Y

yenxinh86

Trung cấp
21/11/12
100
0
0
Viet nam

đầu tuần sau có điểm đấy cả nhà ơi...vừa ngủ mơ thấy thế..đếch ngủ đc nữa...hehe..k biết mơ có đúng k...
^^

Sửa lần cuối:
hungk43d7

hungk43d7

Sơ cấp
15/12/11
29
0
0
Hà Nội

đầu tuần sau có điểm đấy cả nhà ơi...vừa ngủ mơ thấy thế..đếch ngủ đc nữa...hehe..k biết mơ có đúng k...
^^

phải cố ngủ để mơ tiếp xem được nhiêu điểm chứ, đi ngủ thôi :0sleep::0sleep::0sleep:

T

trantuanhcute

Sơ cấp
21/9/11
29
0
0
Nam Định

hix bao giờ mới co' điểm đây, mình sốt ruột lắm rùi các bạn ạ, đêm nào cũng ngủ mơ vè kết quả, hjhj.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA