Tài liệu ôn thi công chức thuế

• Thread starter Phi Thi Dinh
  • Ngày gửi
K

khanhduy1008

Guest
9/7/14
1
0
0
32
tphcm
Ðề: Tài liệu ôn thi công chức thuế

@missyou283 ơi!
Bạn có tài liệu thi "Cán sự công nghệ thông tin" không bạn ơi?
Cho mình xin với nhá!
Mình tìm hoài mà không thấy tài liệu hay đề thi liên quan đến ngạch cán sự thi CNTT
mail mình là khanhduy1008@gmail.com!

Mình thấy tập hợp những ai thi công chức thuế cùng nhau ôn học để thi có kết quả tốt!
Mọi người cho ý kiến nhá

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

maimazuko

Guest
20/7/14
1
0
0
Hải Phòng

Anh chi co tai lieu on thi cong chuc thue cho E xin với ạ

H

hien.nguyenthi.90857

Guest

Bạn missyou283 gửi giúp mình tài liệu ôn thi theo email: phamnguyenhien86@gmail.com

Cảm ơn bạn nhiều nhé. Nếu bạn ở Hà Nội nhất định mình sẽ mời bạn đi cafe để đa tạ!

H

hanhhtth

Guest
21/7/14
1
0
0
35
thanh hóa

Các bác cho e xin tài liệu thi cc thuế với, những dạng bài tập ấy, và cả tài liệu tin học và anh văn nữa.........giúp e...............mọi người gửi cho e
gmail: tinhhtth@gmail.com
e cảm ơn nha @missyou283 ơi có thể cho e xin ít tài liệu thi thuế không, e cảm ơn

Sửa lần cuối:
P

puca85

Guest
21/7/14
1
0
0
tp.hcm

@missyou283 ơi, cho e xin tài liệu ôn thuế, Anh văn và tin học với nhé
Mail của e: bichvan23@yahoo.com
Anh chị nào có tạo group mail ôn thi thuế thì cho e ké với nha
Thanks cả nhà ^^

Z

ZANYBOYSS

Sơ cấp
18/8/12
17
0
0
lạng Sơn

Xin chào mọi người. Các bạn cho mình hỏi là Học luật như trong thông báo tuyển dụng công chức trên web TCThuế thì học những luật được chưa, còn những THông tư, Nghị định, công văn gì gì đó cũng liên quan có học không. VD như luật GTGT mình học Luật GTGT năm 2008 rồi sửa đổi bổ sung năm 2013. THam khảo thêm thì lại có cả THông tư, nghị định gì gì đó. Hoang mang quá. Mong các vị tiền bối đã thi trước giúp đỡ chỉ bảo..
Chị @missyou283 cho em xin tài liệu thi THuế với nhé. Cám ơn chị

T

The lightnight

Trung cấp
5/5/09
71
1
8
sai gon

Có anh chị có tài liệu ôn thi thuế không? Cho mình xin với mail mình là mynguyen032@gmail.com Thank nhieu

T

The lightnight

Trung cấp
5/5/09
71
1
8
sai gon

Cho em hỏi những bài anh buigiang186 post có thay đổi chưa? Em sợ luật thay đổi mà ko kịp update wa

Sửa lần cuối:
T

tienptit74

Sơ cấp
11/7/14
35
0
0
36
hà nội

@missyou283: bạn có tài liệu ôn thi ngạch CNTT vào thuế không, gửi cho m với. mail của m là, tienptit09@gmail.com
@missyou283: bạn có tài liệu ôn thi ngạch CNTT vào thuế không, gửi cho m với. mail của m là, tienptit09@gmail.com

T

thuyphamvp

Guest
16/7/14
5
0
1
vĩnh phúc

Mọi ng cho hỏi chút? trung tâm TANET ôn thi được ko?
bạn nào có tài liệu ôn ở trung tâm TANET share cho mình với, mail của mình là: thuyphamvp@gmail.com
rất mong nhận được hồi âm từ mọi ng.
thanks!

N

nguyenngoc0401

Guest
14/11/11
5
0
1
hoài đức - hà nội
Ðề: Đề thi công chức thuế năm 2010 khu vực ĐBSCL ngày 8 và 9/01/2011 (Môn Kiến thức chung và môn Nghiệp vụ chuyên ngành)

Đây là nội dung hai môn thi để các bạn thi đợt sau tham khảo, ngoài ra môn tin học xem office 2007 (chủ yếu sử các phím tắt); Ngoại ngữ: đọc hiểu, sắp xếp câu, chủ đề tiện ích của TV.

em oánh dấu. ũng thi mà chưa ôn đc gì

D

Demon123

Guest
16/11/10
2
0
1
34
Đà nẵng

Bạn @missyou283 ơi. Mình không có tài liệu gì nên chả biết ôn sao cả. Bạn gửi cho mình với. Mail mình là: mthu9x@gmail.com
Cảm ơn bạn nhìu nhìu ^^

H

hue.vu

Guest

Em mới vào diễn đàn, năm nay em cũng định thi thuế, nhưng em thi vào ngạch Lưu trữ viên trung cấp thôi, mọi người có tài liệu về ngạch này thì up lên cho em xin hoặc chỉ giúp em mục nào của diễn đàn có để down với ạ. Thanks all

P

pham luu binh

Guest
18/7/14
1
0
0
61
Can tho

Chào Bạn @missyou283 mình cũng thi thuế năm nay mà chưa có tài liệu gì mong bạn cho minh với nhe Mail của mình: ngoc981@yahoo.com.vn cám ơn bạn

K

kenheo

Sơ cấp
5/10/12
38
0
6
Bắc Ninh

đánh dấu, đánh dấu, đánh dấu, đánh dấu

T

thuygiangboy

Sơ cấp
11/3/14
34
0
0
bien hoa

Các bạn cho mình tàiliệu ôn thi công chức thuế với nhé!! Cám ơn nhiều, mail của mình là : thuygcs123@gmail.com

H

Huyentriumphisme

Sơ cấp
10/4/13
7
0
1
33
Hà Nội

Mình k rảnh ngồi đọc xem có bãn nào share đề thi và đáp án tham khảo năm 2012 chưa nên ngồi tải lên. Nếu có rồi thì mấy bạn thông cảm! [Mỗi lần up chỉ dc 5MB nữa chứ :'( ]

Chắc chỉ post được Tin học với Tiếng Anh, mấy cái khác file lớn quá, nếu bạn nào cần p.m mail. Mình sẽ gửi cho các bạn tài liệu mình có.

link: http://www.mediafire.com/download/7lli6f0q78dtv7x/MOT_SO_DE_THI_-_DAP_AN_THI_CONG_CHUC_THUE_2012.rar

Bạn ơi, mình cũng đang cần tài liệu, bây giờ mình mới bắt đầu dục dịch ôn thi, bạn có tài liệu cho mình xin vào mail: huyentl23@gmail.com giúp mình với. Mình cảm ơn bạn nhiều nhiều nha^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA