Tài liệu ôn thi công chức thuế

• Thread starter Phi Thi Dinh
  • Ngày gửi
K

kiddy267

Guest
18/7/14
3
0
1
Ha Noi
Ðề: Tài liệu ôn thi công chức thuế

@missyou283: mình muốn xin tài liệu nghiệp vụ thuế, email: zowcii@gmail.com
Thanks you!

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mattrang333

Guest
4/5/14
1
0
0
33
tay ninh

@missyou283
goi cho minh voi nha. tks phien bạn nha
@missyou283 mong ban danh thoi gian goi cho minh vơi hen.
mail minh la mattrang333@gmail.com
tks ban nhen

Sửa lần cuối:
H

huongpham85

Guest
22/6/09
4
0
1
vinh phuc

@missyou283 ơi cho mình xin tài liệu với. mail của mình là hatranglangthang@gmail.com

H

hoangtho217

Guest
29/5/13
2
0
1
34
Đăk Lăk

@Misyou283 : bạn ơi cho mình xin tài liệu ôn thi thuế được không ? email mình là hoangthoueh@gmail.com, cảm ơn bạn nhiều nha !

T

tieubao.vt.1

Guest

Mọi người ơi, cho mình hỏi, ai có tài liệu ôn thi công chức thuế năm 2014 hk vậy mọi người, có thể cho mình tham khảo được không?
@Misyou283 : bạn cho mình tài liệu ôn thi thuế nữa nha, mail của mình là tieubaovt@gmail.com , cám ơn bạn nhiều nha

M

muaco2102

Guest
24/2/12
1
0
0
HCM

Nhờ bạn @missyou283 gưi cho mình tài liệu ôn thi được không. Cảm ơn bạn rất nhiều.
Email của mình: vuthaodoan@gmail.com

H

haputin

Guest
21/8/12
3
0
0
vĩnh phúc

@missyou283 chào bạn. mình cũng đang cần tài liệu ôn thi thuế, bạn có thể gửi cho mình xin tài liệu đc ko?mail của mình là minh.hang3107@gmail.com cám ơn bạn nhiều!

T

thaohoan80

Guest
15/7/14
1
0
0
Ha Noi

Chào cả nhà. Mình là thành viên mới rất mong được cả nhà giúp đỡ.

Mình đang cần tìm bộ đề thi công chức tổng cục thuế (ngạch văn thư lưu trữ) của các năm, bạn nào có thì share giúp mình với nhé!

Tks all,

C

Cao diep chi

Guest

Mình là thành viên mới, bạn nào có tài liệu ôn thi công chức 2014 chuyên ngành chuyên viên và kiểm tra thuế cho mình xin với (Cả 4 môn thì càng tốt). Email của mình: lado1979@yahoo.com.
Thanks cả nhà

Bạn @missyou283 cho mình xin tài liệu ôn thi công chức thuế năm 2014 theo địa chỉ mail: lado1979@yahoo.com. Thanks

Sửa lần cuối:
missyou283

missyou283

Sơ cấp
24/5/13
18
0
1
Việt Nam <3

Hi, hôm giờ mình bận quá không lên diễn đàn. Xinh lỗi mấy bạn p.m mình nha!
Mấy bạn ở chữ ký của mình có cái link mediafire tài liệu đó. Mấy bạn down xem tạm nha!
Mình không theo dõi thường xuyên để mail cho từng bạn được. Mấy bạn thông cảm giùm nha!

M

muaxuanemhat

Guest
27/1/11
3
0
1
Ho CHi Minh

Bạn nào có tài liệu ôn thi và đề thi các năm trước ngạch chuyên viên thuế và kiểm tra viên thuế làm chuyên môn nghiệp vụ cho mình xin với, email của mình là muaxuanemhat@gmail.com
Cám ơn các bạn nhiều thật nhiều

D

dangvanhoang

Sơ cấp
13/9/13
14
0
0
TPHCM

Bạn @missyou283 , bạn gởi tài liệu cho mình tham khảo với nhé. Mail mình là letam2211@gmail.com. Thanks bạn.

T

trucdtt1203

Guest

Haiza. rứa mà mình hỏi con bé trong ngành nó bảo tự thi chứ thuế khó gửi lắm. đề ở bộ đến ngày thi gửi về dễ gì quen ỏ bộ để chạy hả b.chắc là do bạn thi ở hà nội thôi

N

ntykt36

Guest
30/7/14
1
0
0
Hà Nội

Có bạn nào có tài liệu ôn thi công chức thuế rồi gửi mình với. Cảm ơn các bạn rất nhiều. Mail của mình là: yennt28@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA