Buổi học VBA đầu tiên.

• Thread starter levanduyet
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Em rất hoan hô sự ủng hộ của các bác. Các bài học lần lượt sẽ được đưa lên online để mọi người tham khảo.
Mong các bác ở TPHCM nếu có nhu cầu hãy mau chóng tiến hành việc đăng ký để chúng tôi sắp xếp trong công tác tổ chức.

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

SA_DQ

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
29/6/05
569
100
43
66
HCM city
handung107 nói:
Các bạn có thể đăng ký cho Nguyên Bình nếu số lượng các bạn tham gia quá ta sẽ tổ chức học Online thôi. Chúng ta sẽ khảo sát nhu cầu VBA. Mục đích học VBA ? Nhu cầu học VBA đến mức độ nào ???
Phòng máy có hạn; Nếu quá đông sẽ 2 người 1 máy (giống các TrTâm) các học viên nhanh chân lên; Lớp học cần số thực chứ không thể là số ảo;

T

Tran Chau

Guest
23/11/04
149
0
0
65
TP Ho Chi Minh
ryply

TRAN THI THANH XUAN nói:
em cũng muốn học lắm nhưng em o tận Đà Lạt lận, làm sao đây chị.
Ban chịu khó theo dỏi tại đây, nếu thực hiện dược bước 1, sẽ tiến hành bước 2: có quay phim, thâu âm lại, ghi lại các thao tác trên màn hình,chuyển sang CD và gửi cho các bạn

T

Tran Chau

Guest
23/11/04
149
0
0
65
TP Ho Chi Minh

heroic nói:
Em rất muốn học sớm, vì VBA giúp ích rất nhiều cho công việc! Tại sao lại thiếu học viên? Theo em thì BTC nên làm theo cách sau để đông đảo học viên!

1. Bán tài liệu và đĩa CD mẫu với giá đã cộng thêm học phí.
2. Cập nhật ds học viên mua tài liệu đúng của ban tổ chức để hỗ trợ online tốt nhât.
3. Những buổi học OFFLINE đi nhanh những vấn đề căn bản của VBA, vấn đề căn bản có thể học trong tài liệu và CD mẫu có thắc mắc hỏi hỗ trợ Online qua IM. Buổi OFFLINE là giải đáp các bài khó nâng cao trong VBA mà học viên chưa hiểu và chưa làm được.
Em tin rằng với cách trên, học viên ở các tỉnh cũng có thể học và được đáp ứng hỗ trợ tốt từ BTC
I ủng hộ "tinh thần" ý kién nầy:bigok:

Q

quochung2005

Trung cấp
20/10/05
99
0
16
42
DA NANG
I cũng đồng ý với HEROIC , các bạn nào muốn mua tài liệu và disk CD thì gửi tiền tới Ban quản trị, kô biết các bạn có đồng ý với I kô?

C

Chau Minh Tran

Guest
handung107 nói:
Theo chị, buổi học đầu tiên tổ chức ngày 19/03 hơi sớm, có thể vào tháng 04 thì tốt hơn, vì nên Post một số bài học Online đã, kết hợp với trao đổi, chuẩn bị sơ sơ về các nội dung bài, như thế mới đạt hiệu quả cao trong buổi học Offline.Các em cũng nên tạo Topic theo dõi, thăm dò nhu cầu thực sự của mọi người muốn học VBA ở mức độ nào, để có bài học phù hợp. Hiện giờ, số ngươi muốn đăng ký học chỉ có vài người, nếu thế, chúng ta chỉ nên cung cấp kiến thưc VBA Online qua Topic "VBA for newbies " chẳng hạn, cho tất cả mọi người ở mọi nơi đều theo dõi được

L

Le Thu Thao

Guest
11/6/05
40
0
0
43
vietnam
quochung2005 nói:
I cũng đồng ý với HEROIC , các bạn nào muốn mua tài liệu và disk CD thì gửi tiền tới Ban quản trị, kô biết các bạn có đồng ý với I kô?
Mình đồng ý với ý kiến này của quochung2005.
Để tránh tình trạng mọi người đăng ký ảo, tốt nhất là những bạn học ở HCM sẽ gửi tiền ban quản trị trước để các anh chị ấy chủ động xếp lớp học. Còn những người ở xa muốn mua tài liệu và CD cũng sẽ gửi tiền đăng ký cho ban quản trị.

K

ken

Guest
9/12/05
85
0
0
HCMC
đăng ký ở đâu, cho ai???

Anh chị cho biết đăng ký cho ai hay theo địa chỉ nào???
Em cũng muốn đăng ký 1 xuất gần nhà wá mà. Bỏ sao được hheeeee.

T

ToDucThanh

Trung cấp
6/9/05
177
0
16
Binh Duong
Em chưa biết các anh chị dùng cách nào ( Bán CD, hay tổ chức dạy ) cách nào cũng được cho em đăng ký 1 suất,
Cảm ơn!

G

gaubong

Guest
Em cũng xin đăng ký 1 suất nha!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Welcome các bạn. tên của các bạn đã được cập nhật vào danh sách học viên đăng ký. Hy vọng các bạn sẽ tham dự đầy đủ. Nhân tiện các bạn vui lòng để lại thông tin liên lạc (email hoặc điện thoại) để chúng tôi liên lạc và thông báo khi cần
Thông tin xin được gởi về donguyenbinh@gmail.com vừa là để xác nhận vừa là để cung cấp thông tin.
Thay mặt ban tổ chức xin chân thành. Cảm ơn.

L

lotus

Guest
28/9/04
27
0
0
40
tphcm
mình đăng ký 1 suất nhưng mình không biết Bàu Cát là ở đâu, mình ở quận 2 ai chỉ đường đi giùm mình với

P

popkiller

Guest
8/12/04
19
0
1
46
HCMC
www.cis.vn
B

banmaithuyduong

Guest
9/12/05
5
0
0
39
21/24haugiang,p4,tb
cho em đang ký một suất học nữa nhé, mùng 8-3 sắp tới rồi chúc các bạn nữ của webketoan sẽ nhận đc nhiều niềm vui.

cold

cold

Cao cấp
20/12/05
243
42
28
46
A2,Hoang Hoa Tham,Q.TB
:dzo: :bigok: To Bác Levanduyet,
Theo em được biết thì có đường Bàu Cát có tới 3 đường, nếu bác ghi địa chỉ chung chung Số 10 Bàu Cát, TPHCM thì không biết được cụ thể để tìm.
Không biết bác có thể vẽ sơ đồ hướng dẫn được ko nhỉ?:cool2: :drummer:

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
cold nói:
:dzo: :bigok: To Bác Levanduyet,
Theo em được biết thì có đường Bàu Cát có tới 3 đường, nếu bác ghi địa chỉ chung chung Số 10 Bàu Cát, TPHCM thì không biết được cụ thể để tìm.
Không biết bác có thể vẽ sơ đồ hướng dẫn được ko nhỉ?:cool2: :drummer:

Bạn đi thẳng đường CMT8 ra Trường Chinh, nhìn bên tay trái có đường Đồng Đen, đi một chập bạn nhìn bên tay phải có đường Bàu Cát (không có số ở sau),tiếp tục đi đến gần cuối đường nhìn bên tay trái sẽ thấy Số 10 Bàu Cát.

C

Chau Minh Tran

Guest
Bình_OverAC nói:
Welcome các bạn. tên của các bạn đã được cập nhật vào danh sách học viên đăng ký. Hy vọng các bạn sẽ tham dự đầy đủ. Nhân tiện các bạn vui lòng để lại thông tin liên lạc (email hoặc điện thoại) để chúng tôi liên lạc và thông báo khi cần
Thông tin xin được gởi về donguyenbinh@gmail.com vừa là để xác nhận vừa là để cung cấp thông tin.
Thay mặt ban tổ chức xin chân thành. Cảm ơn.
Các bác thống nhất thời gian rõ ràng và post lên sớm một chút để bà con còn biết mà chuẩn bị chứ đừng như lần online hôm trước.

W

Whiterose

Guest
14/1/05
6
0
1
43
HCMC
To: anh Lê Văn Duyệt,

Đợi lâu lắm rồi mới được đi học lớp của anh Duyệt, cho em đăng ký 1 suất học với nhé...

A

anhjean

Guest
17/2/06
14
0
0
41
HCM
hay quá cho anhjean đăng kí với. Nhà anhjean ở gằn Bàu Cát nè.hihih vui quá...
tuy Bàu Cát có 3 đường nhưng có đánh số đàng hoàng, Bàu Cát , Bàu Cát 1 Bàu Cát 2.. nên dễ tìm thôi.
Mà nè giờ có chắc là 8:30 đến 11:30 kô????????????
mail của anhjean là : anhjean@gmail.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA