Buổi học VBA đầu tiên.

• Thread starter levanduyet
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

heroic

Guest
11/11/04
56
0
0
vn
Đã có ngày giờ cũng thể chưa BTC?

Ban tổ chức đã định ngày giờ cụ thể chưa để cho các học viên biết và sắp xếp học chứ nhỉ! Em đăng ký một suất nhé Mailto:myxda2003@yahoo.com.au

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Chauminh

Guest
6/3/06
5
0
0
40
HCM
Cho em đăng ký với nhé
Bao giờ bắt đầu các bác thông báo rõ ràng cho bà con tiện sắp xếp.

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Cho mình đăng ký 1 suất cho ông xã (mình cũng muốn đi lắm nhưng phải trông con).

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chau Minh Tran nói:
Các bác thống nhất thời gian rõ ràng và post lên sớm một chút để bà con còn biết mà chuẩn bị chứ đừng như lần online hôm trước.

Thế hôm trước bạn có tham gia online àh. vậy xin thành thật cáo lổi cùng bạn.
Về vấn đế thời gian cho buổi học VBA lần này là cố định và như đã thông báo ở bài 1.

Xin nhắc lại các bác lưu ý gởi mail về địa chỉ donguyenbinh@gmail.com để xác nhận và cho tôi thông tin liên lạc. Tên của các bác đã được add và vào danh sách post ở bài 2.

Bình_OverAC

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
hanhpm nói:
Mình xin đăng ký một suất nhé!
Chào bác. Bác để thông tin trú quán ở Hà Nội, liệu bác có thể tham gia ở TPHCM? Nếu được bác vui lòng xác nhận nhé.
Cảm ơn bác đã quan tâm.

dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Hôm qua tham gia ngày hội Chị Em, có nghe Nguyen Binh quảng cáo về khóa học VBA khá bổ ích này , mình đăng ký luôn 2 suất :
+ Minh Phuong (dragon76)
+ Thi Phuong

N

NGUYENTHIHOA

Sơ cấp
22/1/06
45
0
6
Đà Nẵng
wetech.vn
Nghe học cũng muốn tham gia cho biết mà ở xa quá, tận Đà Nẵng kia các bạn có thể gửi tài liệu và bài giảng qua email: hoadn@gmail.com được k?
Nếu được xin đăng ký xuất.
lệ phí gửi đến địa chỉ nào đây các bạn ?

CUỘC ĐỜI ĐÓ CÓ BAO LÂU MÀ HỮNG HỜ

T

trinhbui81

Guest
7/12/05
10
0
0
TP HCM
Hi, em là người mới và em cũng muốn tham gia học với.Em có thể đăng ký trên này thôi, còn học phí tới lúc đó đi học rồi đóng à?.Em xin cảm ơn.

T

toaidc

Sơ cấp
6/2/06
46
0
6
Tp.Hồ Chí minh
Cho mình xin 1 suất,
nhân tiện, xin hỏi Ban Tổ Chức: học viên có cần mang theo gì ko ? (giấy, bút, PDA, số tay, laptop, w-access point, ... )
(hình như gửi mail cho BTC ko có ép-phê)

cũng xin mạo muội nhắc lại:

Thời gian: Bắt đầu từ 8:30h đến 11:30h, ngày Chủ Nhật 19/03/2006.
_Địa điểm: Số 10 Bàu Cát, TPHCM.
_Thành phần tham dự tất cả các bạn ham thích Excel, áp dụng Excel cho công việc của mình.
_Nội dung: Giới thiệu sơ lược về VBA. Các ứng dụng mà VBA có thể làm được...Vâng, xem như tìm hiểu khái quát về VBA.
_Người chủ trì: levanduyet và Binh_Over

--------------------------
BTW

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
toaidc nói:
Cho mình xin 1 suất,
nhân tiện, xin hỏi Ban Tổ Chức: học viên có cần mang theo gì ko ? (giấy, bút, PDA, số tay, laptop, w-access point, ... )
(hình như gửi mail cho BTC ko có ép-phê)
Ấy chà, bác là người của HPT mà cũng đăng ký mấy cái vụ VBA cơ bản này, ngại quá. :dance2:
Thưa bác, thế bác có phải là một trong số những người gởi mail cho em không. Em tất nhiên là đã nhận được tin nhắn của bác.

Gởi tới mọi người:
- Các mail xác nhận gởi tới donguyenbinh@gmail.com có thể không được reply (vì chỉ là thông tin đăng ký) nhưng tôi sẽ cập nhật nó vào danh sách những người đăng ký.
- Nơi chúng ta học là phòng net nên các bạn không cần ngại vấn đề cơ sở vật chất của lớp.
- Nếu các bạn có laptop thì có thể mang theo để dùng (vì em biết nhiều bác chỉ quen sài cái gì của mình)
- Về giấy bút, các bác tự mang theo đề ghi chép khi cần. Nếu các bác nghĩ rằng không cần ghi chép thì khỏi vì chúng tôi sẽ photo tài liệu gởi cho các bạn.

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
1/ Các bạn đăng ký học VBA, xin lưu ý là đây chỉ là lớp VBA vỡ lòng, rất căn bản, nên đề nghị các bạn nào đã biết về VBA rồi, sẽ hỗ trợ cho BTC việc giảng bài, cụ thể là : adam_tran, SA_DQ, Secret Grass...
2/ Các bạn ở tỉnh, không phải TPHCM sẽ tham gia học Online theo các bài upload trên diễn đàn. Các bạn đừng đăng ký vào buổi học VBA đầu tiên này, vì BTC không muốn có một số lượng ảo
3/Phòng Net 10 Bàu Cát chỉ có tối đa là 25 máy. Nếu số lượng nhiều hơn, hoặc chúng ta sẽ chia ra 2 buổi, hoặc 2 người /máy, hoặc chúng ta có thể mượn phòng Net bên cạnh có số máy nhiều hơn. Do đó, để thuận lợi cho BTC, xin các bạn hãy nghiêm túc khi đăng ký học, chỉ đăng ký khi có nhu cầu thực sự
4/ Bình và Duyệt nên upload bài lên trước, theo chị, nếu Test sơ sơ trình độ VBA của các bạn bằng các câu trắc nghiệm..., thì chúng ta có thể khảo sát được để tiến hành nội dung buổi học cho phù hợp

X

xuanquy

Guest
26/12/05
3
0
1
TP Ho Chi Minh
Chị Hạnh Dung ơi! E ko biết ở trình độ nào thì được gọi là VBA căn bản - e biết sử dụng nó để viết một số chương trình con con chạy trên Excel thôi. Vì học rừng nên sợ là ko được bài bản nên vẫn xin đăng ký tham gia khóa này. Vậy Bình cho mình đăng ký một suất nhé. Thanks!

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Em cũng rất muốn học VBA lắm , cho em đăng ký 1 suất nhé.

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Nhà em xin phép học với nhể, bồi bổ kiến thức cái.

Nhân thể em đăng ký cho diễn viên Quang tèo luôn, ông ấy nói cũng muốn đi đấy.

A

anhngoc2005

Guest
16/11/05
15
0
0
Chào cả nhà Cho mình đăng ký một suất với nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA