Buổi học VBA đầu tiên.

• Thread starter levanduyet
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Mình xin suất.

Khóa học Quản trị dòng tiền
xhongball

xhongball

Guest
4/10/05
85
0
0
TPHCM
Các bạn bè anh chị ơi, lớp học VBA là lớp học gì vậy ? Em hơi bị ngỡ ngàng , cho em biết với nhá .

T

thasoco

Guest
3/9/04
2
0
0
45
Kien Giang
Cho mình tham gia với!
Nick : Thasoco
Email : thasoco@yahoo.com
ĐT : 0983.620852

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
thasoco nói:
Cho mình tham gia với!
Nick : Thasoco
Email : thasoco@yahoo.com
ĐT : 0983.620852
Bác ơi! bác ở Kiên Giang mà lên thì em thấy ngại quá. Phải chi mà cái vụ này có dài hơi thì em còn dám mời bác chứ nó ngắn quá, em sợ kiến thức truyền tải không đủ lại uổng phí công bác đi về.

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
43
HCM
danketoan.com
N

nguyentientoan

Guest
4/3/06
3
0
0
42
tphcm
Hướng dẫn cụ thể được không anh? Chỗ đó ở đâu thể.Em đăng kí học với!

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
nguyentientoan nói:
Hướng dẫn cụ thể được không anh? Chỗ đó ở đâu thể.Em đăng kí học với!

Bạn đọc lại bài #1 và bài #2 tại topic này nha.

S

SweetNovember

Guest
Đăng ký lớp VBA

Nov xin đăng ký một suất. Đã gửi tin nhắn cho Bình OverAC, ko biết đồng chí ấy đã nhận được chưa?!
Địa chỉ email: thuyle792001@yahoo.com

S

SweetNovember

Guest
lotus nói:
mình đăng ký 1 suất nhưng mình không biết Bàu Cát là ở đâu, mình ở quận 2 ai chỉ đường đi giùm mình với

Lotus biết đường Nguyễn Thị Minh Khai chứ nhỉ?!
1. Bạn cứ chạy qua cầu Sài Gòn, rẽ vào N.T.M.Khai.
2. Đến ngã 4 N.T.M.Khai - CMT8 thì rẽ phải vào CMT8, hướng về Tân Bình.
3. Chạy miết hết đường CMT8 rồi đến Trường Chinh (!!!)
4. Chú ý bên trái, gặp ngã 3 Trường Chinh - Đồng Đen thì rẽ vào.
5. Chạy gần hết đường Đồng Đen gặp ngã 4 Đồng Đen - Bàu Cát.
--------
(!!!) Lưu ý ngã 4 Bảy Hiền nhé bạn, đường 1 chiều đấy. Đừng để Công an phạt rồi lại khóc lóc với BTC thì khổ!!

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
SweetNovember nói:
Nov xin đăng ký một suất. Đã gửi tin nhắn cho Bình OverAC, ko biết đồng chí ấy đã nhận được chưa?!
Địa chỉ email: thuyle792001@yahoo.com

Hì, cuối cùng thì chị cũng vào đây. Secret rất vui vì điều này. Mong rằng chị sẽ mạnh dạn hơn trong việc chia sẽ kiến thức của chị với mọi người.:1luvu:

V

vnc9999

Guest
24/10/04
6
0
0
51
TPHCM
Cho mình đăng ký một suất.Xin cám ơn. Không biết thời gian là ngày nào nhỉ. Đề nghị BTC cho biết.

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Secret_grasses nói:
Hì, cuối cùng thì chị cũng vào đây. Secret rất vui vì điều này. Mong rằng chị sẽ mạnh dạn hơn trong việc chia sẽ kiến thức của chị với mọi người.:1luvu:

Thế này thì chị SweetNovember nhà ta giỏi lắm đây, phải tranh thủ xin mớ chữ mới được. :bigok:

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
vnc9999 nói:
Cho mình đăng ký một suất.Xin cám ơn. Không biết thời gian là ngày nào nhỉ. Đề nghị BTC cho biết.
Bạn hãy xem lại bài đầu của Topic để biết thêm nhiều chi tiết hơn.
- Thời gian là ngày CN 19/03 từ 8 giờ 30 sáng đến 11 giờ 30
- Địa điểm : 10 Bàu Cát P14 - Q.TB
Bạn cần xác định lại việc đăng ký của mình bằng một email gửi tới cho Nguyên Bình.
- Hạn chót của việc đăng ký là 18 giờ chiều thứ 5 16/03/06
Quá thời hạn trên, bạn nào chưa xác nhận bằng email với Nguyên Bình, chúng tôi sẽ không đưa vào DS học buổi VBA đầu tiên này

L

lotus

Guest
28/9/04
27
0
0
40
tphcm
SweetNovember nói:
Lotus biết đường Nguyễn Thị Minh Khai chứ nhỉ?!
1. Bạn cứ chạy qua cầu Sài Gòn, rẽ vào N.T.M.Khai.
2. Đến ngã 4 N.T.M.Khai - CMT8 thì rẽ phải vào CMT8, hướng về Tân Bình.
3. Chạy miết hết đường CMT8 rồi đến Trường Chinh (!!!)
4. Chú ý bên trái, gặp ngã 3 Trường Chinh - Đồng Đen thì rẽ vào.
5. Chạy gần hết đường Đồng Đen gặp ngã 4 Đồng Đen - Bàu Cát.
--------
(!!!) Lưu ý ngã 4 Bảy Hiền nhé bạn, đường 1 chiều đấy. Đừng để Công an phạt rồi lại khóc lóc với BTC thì khổ!!
Nghe chị chỉ đường đi sao mà thấy xa wá và có chướng ngại vật nữa nhưng em sẽ đi
Có ai tôt bụng cho mình xin số điện thoại với lỡ có gặp sự cố gì trên đường thì còn nhờ giúp đỡ nữa
Sao tài liệu không thể tải về để in ra nhỉ, có ai biết chỉ giùm với

C

Chicuong

Guest
1/3/06
25
0
1
Hai duong
Mình ở xa quá. không có điều kiện để học được. Nếu có thể được hãy gửi tài liệu và đĩa CD cho mình theo địa chỉ donggia2006@yahoo.com. Lệ phí minh sẽ theo như mọi người. Cảm ơn!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chicuong nói:
Mình ở xa quá. không có điều kiện để học được. Nếu có thể được hãy gửi tài liệu và đĩa CD cho mình theo địa chỉ donggia2006@yahoo.com. Lệ phí minh sẽ theo như mọi người. Cảm ơn!
Kính thưa các bác, hiện tại chúng tôi chưa có ý định làm ra đĩa CD tài liệu, mong các bác đừng hỏi nữa. Nếu bác nào còn muốn hỏi em xin phép xóa bài vì nội dung không phù hợp với mục đích topic đề ra.

Em hiểu và thông cảm với các bác ở xa không có điều kiện tham gia lần này cũng như bọn em xin lổi vì đây là buổi đầu tiên phần nào mang tính thử nghiệm, bọn em cũng chưa thể thực hiện nó ở nơi khác trong tình hình hiện nay.

Về tài liệu thì bọn em đã upload và đang cập nhật nếu các bác quan tâm thì vui lòng xem bài 2 của topic này để load.

Thân ái

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA