Buổi học VBA đầu tiên.

• Thread starter levanduyet
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Em xin phép nhắc lại về việc đăng ký.

Bước 1. Các bác đăng ký trực tiếp ở đây
Bước 2. Các bác email cho em về thông tin liên lạc theo địa chỉ donguyenbinh@gmail.com
Bước 3. Thường xuyên xem bài 2 để biết những thông tin và thông báo cập nhật mới nhất.

Có người hỏi em tại phải phức tạp như vậy? Câu trả lời là vì em muốn biết nhu cầu đăng ký học là thực tế chứ không phải là các bác tiện tay gõ vào đây vài chữ. Một số người gởi email cho em để đăng ký nhưng nội dung thì chẳng có gì ngoài mấy chữ đăng ký. Thật ra ý đồ của em về việc các bác gởi email cho em thì em mong là ít nhất các bác để lại cho em số điện thoại để em liên lạc lại khi cần. Nhưng em thật sự là đã nhận được email mà kô có thông tin gì. Có thể các bác cho là nó cần được giữ bí mật, em cũng xin cam đoan là mọi thông tin sau khi được gởi cho em sẽ hoàn toàn bí mật.

Ngoài ra tài liệu đang được để ở bài 2 topic này và topic ý kiến về tài liệu ở đây.
Hy vọng các bác không còn thắc mắc về tài liệu nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duyduong3d

Guest
23/11/05
2
0
0
41
17/164c nguyendu
Cho em đăng ký một xuất nha! Em cũng rất mê VBA nhưng chưc có dịp nào để học cả đây có lẽ là cơ hội tốt đấy. Em cảm ơn các anh chị nhiều!.

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
em xin đăng ký một suất nhé!Em chưa biết VBA là cái gì cả, nghe lạ vô cùng luôn, nên sẵn có lớp thì mình cứ thử cái xem sao.Mà sao em xem tài liệu không được ấy nhỉ? Máy em có vấn đề chăng?
Nick của em : quynh_mai_84@yahoo.com
Em đã gởi mail cho anh Bình rùi.
À, cho em hỏi cái này với (không liên quan gì tới bài học cả), có ai ở gần Hàng Xanh không? Cho em đi chung đường với, em sợ mấy bác công an ở đây lắm, hì hì, không biết đường lạng quạng bị phạt như chơi( vô đường 1 chiều á), có ai thì liên lạc qua mail cho em với nhá!

C

Chau Minh Tran

Guest
Các bác ơi, còn một tuần nữa là hoc VBA rồi, lớp học VBA có bác gái nào không, la lên một tiếng để em yên tâm với, trong web mình em lạ nước lạ cái, lớp VBA mà toàn con trai không thì em lạc lõng rùi. Có lẽ lúc đó em “bỏ của chạy lấy người” mất thôi.

T

Tuanktcdcn

Lão già ham vui
18/6/04
549
52
28
47
Hà Nội
www.bluesofts.net
Chau Minh Tran nói:
Các bác ơi, còn một tuần nữa là hoc VBA rồi, lớp học VBA có bác gái nào không, la lên một tiếng để em yên tâm với, trong web mình em lạ nước lạ cái, lớp VBA mà toàn con trai không thì em lạc lõng rùi. Có lẽ lúc đó em “bỏ của chạy lấy người” mất thôi.

Bạn yên tâm đi! Có cô giáo Dung và các em khác nữa.

P

phi-nh

Guest
8/8/05
8
0
0
46
Quan Tan Binh - TP.HCM
Chào các bạn.

Mình cũng ở gần chổ Đồng Đen, mình tham dự học VBA với nhé, rất mong Bác Nguyễn Bình tận tình giúp đở tham gia hội này với.

Địa chỉ mail liên lạc: philknh186@yahoo.com
ĐT : 0989003696 - gặp Phi.

Rất mong gặp các bạn "cùng hội - cùng thuyền"

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
cho em đăng ký thêm 1 suất nữa nhé! Em và một người bạn của em! Em đã gởi mail cho anh Bình nhưng chỉ mới đăng ký mình em, giờ đăng ký thêm cho bạn em có cần gởi thêm 1 mail nữa không vậy anh Bình ui!

S

SweetNovember

Guest
IChiNoVa nói:
Thế này thì chị SweetNovember nhà ta giỏi lắm đây, phải tranh thủ xin mớ chữ mới được. :bigok:
------
Nhầm to rồi IChiNoVa ơi, Nov. cũng là mem mới toanh!
---
Dear Secret!
Secret đưa chị lên cao thì té đau lắm lắm!!!

A

anna2210

Guest
13/3/06
2
0
0
39
tphcm
da.em là bạn của Quỳnh mai nè.cho em tham dự với nha.thế em có phải làm thủ tục gì ko a.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
anna2210 nói:
da.em là bạn của Quỳnh mai nè.cho em tham dự với nha.thế em có phải làm thủ tục gì ko a.
Thủ tục này:
Bình_OverAC nói:
Bước 1. Các bác đăng ký trực tiếp ở đây
Bước 2. Các bác email cho em về thông tin liên lạc theo địa chỉ donguyenbinh@gmail.com
Bước 3. Thường xuyên xem bài 2 để biết những thông tin và thông báo cập nhật mới nhất.

D

dttmai1981

Guest
15/7/04
16
0
1
Cho mình tham gia với, mình đang rất dốt về Excel.

K

kldvt

Guest
8/9/04
3
0
0
43
Vung Tau
Mình cũng rất muốn tham gia. Cho mình đăng ký với nha.

H

hieuhavo

Guest
2/11/05
7
0
0
49
Tp.HCM
Mình đã gởi thông tin cho Anh Bình rồi, nhưng không thấy tên mình đâu cả?
Mình xin đăng ký một suất nhé!

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Như vậy, tính đến thời điểm này, có 22 bạn đăng ký chính thức (Nick màu đỏ) cho Nguyên Bình. (Nguyên Bình có thể cho biết cụ thể con số chính xác)

BTC quyết định buổi học VBA đầu tiên, sẽ ưu tiên cho các bạn đó. Vì phòng Net 10 Bàu Cát chỉ đủ chỗ cho 25 bạn, nên BTC sẽ khóa Topic đăng ký tại đây. Các bạn nếu có nhu cầu, BTC sẽ dự định tổ chức thêm 1 buổi nữa, thời gian tổ chức, các bạn có thể góp ý sau

Trong trường hợp, nếu con số tham dự từ Nguyên Bình lớn hơn 25 người, BTC sẽ mời các bạn tham gia một số câu trắc nghiệm đơn giản về VBA và kiến thức căn bản về Excel để tiện lên lịch cụ thể và sắp xếp lớp học

Những câu trắc nghiệm sẽ được Post lên, xin mời các bạn sau tham gia sọan đề : Nguyên Bình, Duyệt, Tuân, Hải, Đào Việt Cường, adam_tran
- Về VBA : khỏang 30 câu trắc nghiệm (Đào Việt Cường, Tuân, Duyệt, Hai2hai... sọan)
- Về Excel căn bản : Nguyên Bình, adam_tran, handung107... sọan khỏang 20 câu

BTC mong các bạn nhiệt tình tham gia, vì thời gian không còn nhiều. Cám ơn các bạn

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Theo thống kê mới nhất từ Nguyên Bình, số lượng người tham gia lớp học VBA lên đến hơn 40. Do đó, BTC sẽ chia thành 2 buổi học, buổi học thứ 2 sẽ cách buổi học đầu tiên nửa tháng. Để các buổi học có chất lượng thực sự, BTC sẽ tổ chức các câu trắc nghiệm, mong các bạn tham gia trả lời. Các bạn nào không tham gia, BTC sẽ không xếp các bạn vào DS theo học lớp VBA của EFC này

T

Tuanktcdcn

Lão già ham vui
18/6/04
549
52
28
47
Hà Nội
www.bluesofts.net
Vậy thì phải mở một Topic "Các câu hỏi trắc nghiệm về..." để tập trung câu hỏi và bài trả lời. BTC cũng cần nói rõ tại sao các bạn tham gia nên đọc các câu hỏi trắc nghiệm trước khi học nếu không có bạn hiểu nhầm ý, cứ tưởng BTC test IQ thì chết!!!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Em chưa biết về Exel, cho em tham gia lớp học với nhé.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Các bác ơi, tui k đăng ký vì k biết có đi được hay k, nhưng co thể CN này tui xuống Bàu Cát thăm bà chị, gần chổ tổ chức lớp học, nếu có thể cho tui ghé qua nghía tí được k? :dzo: :friend:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA