Khắc phục một số lỗi thường gặp khi khai thuế qua mạng.

• Thread starter VTM
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

codaimy

Sơ cấp
8/3/13
17
1
3
34
HCM
Ânh, chị giúp em với, em vào đăng ký khai thuế ở trang http://nhantokhai.gdt.gov.vn bấm đăng ký, điền mã số thuế, số điện thoại, email rồi bấm Tiếp tục nhưng trang web không hiện ra gì cả?
Hay em phải đăng ký trực tiếp ở chi cục thuế chủ quản mới có được user và pass để đăng nhập ạ.
Mong các anh chị trả lời giúp em.
Em cảm ơn rất nhiều.

Q

quachmailuong

Guest
13/10/14
24
2
3
41
Mình vào nộp tờ khia thì máy hiện lên và ko vào được nữa?. ko biết có phải do USB topken ko vì mình sang máy khác nó cũng hiện lên dòng dưới đây

We were unable to return you to gdt.gov.vn.
Internet Explorer has stopped trying to restore this website. It appears that the website continues to have a problem.
What you can do:
Go to your home page
[TBODY] [/TBODY]
Try to return to gdt.gov.vn
[TBODY] [/TBODY]
More information
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [/TBODY]

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Ânh, chị giúp em với, em vào đăng ký khai thuế ở trang http://nhantokhai.gdt.gov.vn bấm đăng ký, điền mã số thuế, số điện thoại, email rồi bấm Tiếp tục nhưng trang web không hiện ra gì cả?
Hay em phải đăng ký trực tiếp ở chi cục thuế chủ quản mới có được user và pass để đăng nhập ạ.
Mong các anh chị trả lời giúp em.
Em cảm ơn rất nhiều.

Trang này đang bị lỗi thì phải, dùng trình duyệt nào cũng không vào được!

• Like
Reactions: quachmailuong
K

Kiet Phan

Trung cấp
28/1/15
63
7
8
31
Thành phố Hồ Chí Minh
Chào các bạn,

Hiện tại mình đang bị lỗi như hình dưới đây. Những tháng trước, mình dùng chức năng "Trình ký" trên trang nhantokhai.gov.gdt để up nhiều Tờ khai lên rồi để Sếp mình xem và ký nộp 1 lượt luôn. Nhưng tới tháng này, sau khi upload lên phần "Trình ký" thì mình không thể xóa tờ khai đã trình được nữa. Bấm vào xóa thì nó báo lỗi như bên dưới. Không biết có bạn nào gặp trường hợp nào vậy chưa?

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Mở team lên mình hỗ trợ cho nhé.

H

Hương Nhi97

Sơ cấp
29/6/18
7
0
1
27
Lỗi không chọn được tệp tờ khai khi nộp thuế qua mạng phải sử lý như nào ạ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA