Dấu ấn kỷ lục “WEBKETOAN Online – CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH”

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
HảiĐăng nói:
Không phải 125 thành viên và 50 khách
Em ơi, bây giờ là 125/57, trong đó nhà bác tomsuu có cả nhà nhưng không rõ mấy nick, còn nhà mình có 2 thành viên tham gia đồng thời đối đáp nhau trên cùng 1 máy tính, thế mà có bạn bảo không login được

Khóa học Quản trị dòng tiền
PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
ĐIỂM DANH!!!12H29 NGÀY 19/05/2006

124 TV VÀ 60 KHÁCH

H2O, 02k8, act, adam_tran, AMG55, Anhchuot, anhtuan709, ANTIGONE, Ba Tam, Bình_OverAC, be_yeu, Bluehn, bonbon233, Cam Van, Chang_coc, Chauttk, cheng, chienhvtc, comay, Dambri_girl, darkmoon, dat53, doahoavothuong, Doremon0321, ducanh, Duong Thi Thanh Loan, goonways, HaiTam, handung107, hangBY, hanhlata, HảiĐăng, HeyJude, hienleizy, HienMQ, hoangaccounting, hoanghon, home_star, Hong83nd, hongan, Hongtien, huylt, Joe1fat, KHANHDOAN, khuenguyen.tran, Kino, Lecuong, lemanhtien, letrans, liembcc, Mam-Mai, Morning Star, muamuadong4000, mysterious_girl, napa, NgânGiang, ngocthu_bi, nguoiconxunui, Nguyễn Bình, Nguyen hai yen, Nguyen Hien Hanh, Nguyen Tu Anh, nguyenkhuyen, Nhat Dieu, NhuLan, OldNTV, olo, ostar, peacefulhn, Phạm Vũ Thắng, Phạm Văn Khang, Phi Hoa, PHIHUNGVN, phonuicao, phunganh285, PhuocTran, Phuong Nam, Phuongnam, ptdzung, Pushita, redpper, serenade99, Six Quit, soundmax, SuperManager, SweetNovember, taixuatgiangho151, Thang_MADI, thao, Thao Nhi, thaohp, thasoco, Thien Thanh_, thienson, tho_trang, Thu Quynh, thuhang81, thuycog, Thuydolphin, Tigon-ETC, toilatoi, Tomsusu, Tran Thi Kim Nhung, Trangchieu, tranvanhung, Trịnh Đỗ Nguyên, Trung An, Truong Thuy, Tuấn Giang, tungson, TVmobile, vantruongan012, Viet Huong, Virgin, vitconlonton, Viva, Vu Minh Thu, VuHoaiDuc, yahuuchamcom, Yeudoi, zeny, ziczac, zon

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Mọi người đừng online, post bài rồi để đó, vì không làm gì trong mấy phút hệ thống sẽ tự out, kỷ lục sẽ khó lập. Hoặc ít ra chỉ cần thỉnh thoảng nhấn F5 để nick mình sáng liên tục cũng được

Sửa lần cuối:
P

PINNVO

Guest
9/3/06
0
0
0
HCM
Tôi ở đây... phút này... nghĩ về Webketoan với tấm lòng tràn ngập yêu thương !

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH
Tôi là người tham gia lập kỷ lục mới, Trịnh Đỗ Nguyên là tôi - nick cũng như tên, tên cũng như người.
"Hãy yêu như chưa yêu lần nào!" la câu tôi vẫn thường hay nói. Tôi yêu tất cả. Yêu và tôn trọng mọi thứ tôi có.
Webketoan - một tình yêu mới của tôi.
Tôi yêu và tự hào về mình vì được là thành viên của WKT. Tôi còn là Sinh Viên, nhưng tôi cũng "chập chửng" làm quen với thực tế.
Tôi luôn kể với bạn về những bài viết của WKT, về buổi offline mà tôi được tham dự lần đầu tiên. Tôi không quen nhiều người, nhưng tôi thích họ. Họ thật thân thiện, nhiệt tình, lịch sự.... và vui. Tôi thích buổi hôm đó, buổi Offline đầu tiên. Thích những người bạn.... là đàn anh, đàn chị của tôi!
Tham gia post bài, được hướng dẫn, được "chỉ trích" ,tôi mới thấy kiến thức của mình hạn hẹp biết chừng nào! Đến với diễn đàn, tôi biết mình cần phải học nhiều và nhiều hơn nữa.

Tôi sẽ cố gắng, cố gắng thật nhiều, để post những bài thật hay, thật ý nghĩa, mà quan trọng là bản thân tôi, sẽ đi lên và trưởng thành trong công việc, trong cách nghĩ, kiến thức và hiểu biết! Cám ơn diễn đàn, cám ơn chị Vịt (vitconlonton) đã giới thiệu cho tôi biết đến diễn đàn, biết đến những thành viên và những kiến thức vô tận. Cám ơn mọi người và tất cả.
Tôi yêu WKT.

Cho điểm àh! Tôi không tuyệt đối hoá vấn đề, nhưng tôi sẽ cho WKT 10 điểm tròn đấy!
kỷ lục mới này- Tuyệt vời!

Tôi đương nhiên hy vọng số người online thật nhiều, bao nhiêu người tôi không đoán được. Nhưng tôi biết một điều, mọi người là thành viên, chắc chắn sẽ tham gia với khả năng có thể. Thử sức nhé! Tôi đoán 567 người!

A-T (viết tắt...đó) là bạn thân nhất trên WKT. Người bạn này, lười biếng lắm,....hì hì... nhưng giỏi. Tôi có thể hỏi và tham khảo ý kiến của người bạn đó mọi lúc về công việc. Người bạn ấy sẵn sàng giúp tôi nếu có thể. Tôi thích người bạn đó! Và A-T ơi! Nếu bạn đọc được bài này, mà biết được tôi đang nói về bạn, thì cũng đừng có... "kiêu" nhé! hì hì! Tôi thật sự vui vì được kết bạn với bạn, được nhận sự giúp đỡ của bạn, được tiếp xúc hàng ngày với bạn! Cám ơn bạn thật nhiều nhé!

Lời cuối cùng,tôi muốn nói với WKT, với diễn đàn cùng tất cả các thành viên rằng:
- Tôi vô cùng cảm ơn người đã sáng lập ra diễn đàn này. Cám ơn các bài viết thật hay. Cám ơn các thành viên đã góp công phát triển WKT. Cám ơn kiến thức vô tận của WKT....Và nhiều.... nhiều lời cảm ơn khác nữa.
Tôi thật tình không biết nói gì hơn, ngoài những lời cảm ơn đó!

Và....
Tôi yêu WKT!

Sửa lần cuối:
H

HảiĐăng

Guest
17/10/05
99
1
0
118
Biển Khơi
www.gic.com.vn
OldNTV nói:
Mọi người đừng online, post bài rồi để đó, vì không làm gì trong mấy phút hệ thống sẽ tự out, kỷ lục sẽ khó lập
Như thế đâu phải cùng online

B

be_yeu

Guest
26/4/06
3
0
0
vũng tàu
beyeu cứ nghĩ lần này sẽ đông lam ai ngờ bây giờ mới có ...chính xác là 125 người ....huuhuhuh thành viec wkt đâu hết rời.huhhuh

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chưa bao giờ có sự kiện mọi người tập trung vào một topic đông như hôm nay. Đây cũng là kỷ lục đáng nhớ

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
1. Bạn đã là người tham gia lập kỷ lục mới! Bạn tên gì nhỉ?
Thu Thuỷ
2. Bạn nói về bạn bằng câu danh ngôn nào?
Hãy đối xử với mọi người theo cách mà bạn muốn họ đối xử với mình
3. Bạn hãy nói về Webketoan?
Một thế giới ảo mà thật , thật mà ảo.
Một nơi ta là ta mà ta cũng không phải là ta
4. Bạn nghĩ gì về các thành viên Webketoan?
Những người rất nhiệt tình
5. Trong thang điểm 10 bạn sẽ cho Webketoan bao nhiêu điểm?
Tất nhiên là 10 +i (i tiến tới dương vô cùng, hãy luôn thế nhé )
6. Bạn nghĩ gì về kỷ lục mới này?
Rất hay, một cách nâng cao thương hiệu của web
7. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ số người online lập kỷ lục sẽ là bao nhiêu?
hơn 392 là con số đạt yêu cầu
8. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ kỷ lục này sẽ duy trì trong bao lâu? 1 tháng, 6 tháng, 1 năm, 2 năm hay 5 năm?
nếu chúng ta có một cộng đồng tốt 1 năm là con số khả thi. ok đồng ý với anh Bình
9. Hãy nói ngắn gọn về người bạn mà bạn xem là thân nhất trên Webketoan?
Người đáng ghét nhưng khó quên trong tôi
10. Bạn có nhắn nhủ, tâm sự gì với Diễn đàn, với thành viên và với BQT hay không?
Hãy luôn cố gắng nha. Mọi người vì một người, một người vì mọi người
Chúc hôm nay web mình sẽ phá kỷ lục :dance2: :drummer:

Sửa lần cuối:
N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Mình đang bị dụ dỗ qua voice chat của ziczac, thấy nhiều tên mới quá

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Đây là sự kiện chưa có. Tôi thấy có 49 người online cùng lúc, cùng vào 1 topic. Topic của sự đoàn kết, topic của sự hy vọng về sự phát triển ngày càng mạnh mẻ của cộng đồng webketoan. Đây là giây phút khó quên nhất. Vì tôi nhịn đói từ sáng đến giờ để chờ mà :biggrin:

R

redpper

Guest
1/10/04
33
0
6
45
Ha noi
Em quyết định se online đến 5h30 chiều để xem kỷ lục thế nào.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
HảiĐăng nói:
Như thế đâu phải cùng online
Ý mình nói là đừng có online xong rùi để đó mà phải làm việc trên webketoan liên tục liên tục để khỏi bị out, chứ online xong để im thì sẽ bị out.

H

HảiĐăng

Guest
17/10/05
99
1
0
118
Biển Khơi
www.gic.com.vn
Bình_OverAC nói:
Chưa bao giờ có sự kiện mọi người tập trung vào một topic đông như hôm nay. Đây cũng là kỷ lục đáng nhớ
Có lẽ topic này là 1 kỷ lục
Có số lượng bài post vào nhiều nhất trong khoảng thời gian ngắn, về cùng 1 chủ đề lập kỷ lục số người online nhưng các bài lại rất ít ăn nhập với nhau
Có nhiều người cùng đọc (Lúc này Ðang đọc: 43 (38 thành viên và 5 khách)
NgânGiang, Acc242, act, Anhchuot, ANTIGONE, Bluehn, bonbon233, chienhvtc, Dambri_girl, darkmoon, Doremon0321, HaiTam, hanhlata, HảiĐăng, hienleizy, hoangaccounting, Kino, letrans, muamuadong4000, mysterious_girl, Nguyễn Bình, OldNTV, phantuannam, Phuong Nam, Phuongnam, ptdzung, redpper, thao, Thao Nhi, thasoco, Thu Quynh, toilatoi, Tomsusu, Trangchieu, Trịnh Đỗ Nguyên, TVmobile, Virgin, Viva )

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Đề nghị toilatoi trở về web ngay, web đang nhắn tìm trẻ lạc kìa

T

thao

Guest
adam_tran nói:
Hôm nay là ngày vừa tròn ngày tôi tham gia diễn đàn 1 năm và lẻ 2 ngày! Cám ơn diễn đàn WKT cho tôi nhiều kiến thức bổ ích và một bà Eva! Khà... Dzô!

Mina noi hồi sáng giờ Mina mới thấy câu này của Adam, mà thấy rồi thì kháoi chí phải không mina:dance2:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA