Dấu ấn kỷ lục “WEBKETOAN Online – CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH”

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Khi tôi viết bài này thì trên trên diễn đàn chỉ còn Hongtien, Bình_OverAC, be_yeu, bluto121, darkmoon, Doremon0321, duyen, hanhlata, Hồ Lan, hienleizy, HoaGoTrang, khuenguyen.tran, letrans, nguyenmyphuong, OldNTV, PINNVO, soundmax, SweetNovember, thasoco, Thien Thanh_, Thuydolphin, Tomsusu, TVmobile, xuantham và 5 khách.
Buồn quá khi kỷ lục mới chưa được xác lập. Nhưng không sao thời gian còn dài chúng ta sẽ phá bỏ kỷ lục cũ và sẽ tạo một kỷ lục thật ấn tượng vào một ngày gần đây. Khi đó không pảhi chì vài trăm người mà tất cả các thành viên cùng có mặt, tạo dụng một củ lục mà cả thế giới khi nghe thấy phải bái chào chúng ta. " Cộng đồng tạo nên sức mạnh"
Ông cha ta đã nói:
" Một cây làm chẳng nên non
Ba cây chụm lại nên hòn núi cáo"
Vậy chúng ta hãy tạo dựng một kỷ lục đ6e cả thế giới chứ không chỉ chúng ta biết và ngưỡng mộ. mình mong BQT sẽ ra lời hiệu triệu để tất cả thành viên cùng tham gia.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

Quynh Huong

Trung cấp
13/9/05
107
0
0
46
Hanoi
1. Bạn đã là người tham gia lập kỷ lục mới! Bạn tên gì nhỉ?
QuynhHuong
2. Bạn nói về bạn bằng câu danh ngôn nào?
"Chính thái độ của bạn tạo nên danh dự của bạn chứ không phải suy nghĩ của người khác về bạn"
3. Bạn hãy nói về Webketoan?
Webketoan là thầy, là bạn; là nơi học tập, vui chơi, thư giãn, chia sẻ... của tôi; là kẻ ăn thời gian của tôi nhiều nhất.
4. Bạn nghĩ gì về các thành viên Webketoan?
Có trình độ, có nhiệt huyết, có tấm lòng nhân hậu, hào phóng, trẻ trung.
5. Trong thang điểm 10 bạn sẽ cho Webketoan bao nhiêu điểm?
số 8 ngã
6. Bạn nghĩ gì về kỷ lục mới này?
Một cơ hội để các thành viên thể hiện tình yêu của mình với Webketoan.
7. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ số người online lập kỷ lục sẽ là bao nhiêu?
Hy vọng server của webketoan không bị treo.
8. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ kỷ lục này sẽ duy trì trong bao lâu? 1 tháng, 6 tháng, 1 năm, 2 năm hay 5 năm?
1 năm
9. Hãy nói ngắn gọn về người bạn mà bạn xem là thân nhất trên Webketoan?
Đó là người khiến cho tôi ngày càng yêu nghề nghiệp của mình.
10. Bạn có nhắn nhủ, tâm sự gì với Diễn đàn, với thành viên và với BQT hay không?
Tôi tự hào là thành viên của Webketoan!

D

Dang Thanh Mai

Guest
8/4/06
43
0
0
Hà Nội
Khi bạn nắm bàn tay bạn lại, bạn không mất gì nhưng bạn chẳng được gì!
Tớ kết nhất câu này

Sửa lần cuối:
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Còn em mà bác!
Từ lúc đầu đến giờ, mình đã ra lúc nào đâu nhỉ?

Thôi chào các bác! Em phải về làm việc rồi. Các bác đừng buồn. Hiếm khi mới có một ngày mà mọi người cùng đồng lòng như vậy.

Hongtien nói:

M

mysterious_girl

Guest
1. Bạn đã là người tham gia lập kỷ lục mới! Bạn tên gì nhỉ?
Em là Mysterious_girl, nick cũ là Green_Field. (một trong những người "lỗi tiếng nhất webketoan!!!):freddy:
2. Bạn nói về bạn bằng câu danh ngôn nào?
Dưới nick í!!!:cool2:
3. Bạn hãy nói về Webketoan?
Yêu bằng cả trái tim! :mrstraetz

4. Bạn nghĩ gì về các thành viên Webketoan?
Thân tình, vui vẻ.
5. Trong thang điểm 10 bạn sẽ cho Webketoan bao nhiêu điểm?
Điểm tuyệt đối
.(hihi, không phải là điểm 10 đâu nhé!)
6. Bạn nghĩ gì về kỷ lục mới này?
Rất ấn tượng
.
7. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ số người online lập kỷ lục sẽ là bao nhiêu?
Hic, không phải là bi quan nhưng có lẽ ko vượt qua đc kỹ lục cũ.
8. Ngay thời điểm này, bạn nghĩ kỷ lục này sẽ duy trì trong bao lâu? 1 tháng, 6 tháng, 1 năm, 2 năm hay 5 năm?
Chưa biết.
9. Hãy nói ngắn gọn về người bạn mà bạn xem là thân nhất trên Webketoan?
Uhm, biết nói ai bi giờ. Thôi nói chung vậy, WKT tình yêu của tôi! EFC người tình lý tưởng của tôi!:kiss:
10. Bạn có nhắn nhủ, tâm sự gì với Diễn đàn, với thành viên và với BQT hay không?
Chúc các anh chị, các bạn và các em cùng BQT có những ngày nghĩ cuối tuần thật vui vẻ,hạnh phúc và ý nghĩa.

Sửa lần cuối:
Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Hongtien nói:
Khi tôi viết bài này thì trên trên diễn đàn chỉ còn Hongtien, Bình_OverAC, be_yeu, bluto121, darkmoon, Doremon0321, duyen, hanhlata, Hồ Lan, hienleizy, HoaGoTrang, khuenguyen.tran, letrans, nguyenmyphuong, OldNTV, PINNVO, soundmax, SweetNovember, thasoco, Thien Thanh_, Thuydolphin, Tomsusu, TVmobile, xuantham và 5 khách.
Buồn quá khi kỷ lục mới chưa được xác lập. Nhưng không sao thời gian còn dài chúng ta sẽ phá bỏ kỷ lục cũ và sẽ tạo một kỷ lục thật ấn tượng vào một ngày gần đây. Khi đó không pảhi chì vài trăm người mà tất cả các thành viên cùng có mặt, tạo dụng một củ lục mà cả thế giới khi nghe thấy phải bái chào chúng ta. " Cộng đồng tạo nên sức mạnh"
Ông cha ta đã nói:
" Một cây làm chẳng nên non
Ba cây chụm lại nên hòn núi cáo"
Vậy chúng ta hãy tạo dựng một kỷ lục đ6e cả thế giới chứ không chỉ chúng ta biết và ngưỡng mộ. mình mong BQT sẽ ra lời hiệu triệu để tất cả thành viên cùng tham gia.
Hong tien ơi, đây là danh sách bạn lấy ở cuối bài này thôi (đây là danh sách các thành viên đang đọc hoặc đang post trong threat này thôi mờ), còn cả ở trong web thì phải nhiều hơn chứ bạn. (Mình có ý kiến vì không thấy có tên mình ở đây, hi hi)

M

mysterious_girl

Guest
Hongtien nói:

La the nhi? Em cung vao tu luc 12:10pm ma bai cua bac post luc 1:02pm, sao lai ko co em nhi???:wall: :wall: :wall:

P/S: Em xin loi, em khong go dc tieng viet!

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Không hẳn là không lập được kỷ lục đâu nhỉ. Vì ngày hôm nay có thể là ngày có nhiều WKTer online nhiều nhất đây (hi vọng phỏng đoán là đúng). Vì cái ngày "định mệnh" đó có 391 người ghé WKT thì không biết có bao nhiêu WKTer các bác nhỉ ? Cái này chắc hỏi admin thôi.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Ai chọn thời gian mà khéo thế nhỉ. Mình làm việc chủ yếu trên máy tính nên thích lúc nào là có thể online được lúc đó. Riêng 12:00 Đến 1:pM là ... đi ăn trưa.

:)

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Em đã phải ăn cơm hộp để có thể ngồi trước máy tính.Chắc đến gìơ này hết hy vọng rùi...huhuhu...

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Danh sách cao nhất là 130 member và 55 khách, vào lúc khoảng 12h27 phút.

A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
Xui thật đấy, mọi lần em vẫn online trên WKT miết. Vậy mà hôm nay, một ngày trọng đại như thế này công ty em lại " cúp điện mới chết chứ. hic hic

Để tỏ rỏ thành ý, hường ứng phong trò của WKT, em đã " ko quản khó nhọc chay ra inter net để tham gia ngày trọng đại này nè. hic hic ( nói vậy ko biết có ai thương ko nữa)

Em mong WKT mãi là gia đình, luôn đầm ấm, vui vẽ và ngày một lớn mạnh.

Thân ái

PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
Ừ nhỉ???Không hiểu sao giờ mình thấy bị hụt hẫng quá...Cứ thấy buồn buồn thế nào ý.Nhưng mà có lẽ đây sẽ là ngày ấn tượng nhất, bởi có ngày này mới thấy WKT có vị trí quan trọng thế nào với mình.Bởi WKT đã cho mình cảm xúc hạnh phúc, chờ đợi, hy vọng, hồi hộp, lo lắng, thất vọng, buồn, và rồi lại hy vọng, tin tưởng, ...nói tóm lại cứ như những cung bậc của 1 tình iu ý.

Thanksssssssssss WKT!!!!!!!!!!!!!

phamcung

phamcung

Guest
30/9/05
378
13
0
Hanoi
Thật tiếc vì không vào được lúc mọi người đang đông đủ nhất vì hội thảo kéo dài qua trưa. Chúc WKT ngày càng thu hút được đông đảo sự quan tâm của cộng đồng!

L
adam_tran nói:
Danh sách cao nhất là 130 member và 55 khách (= 185:wall: ), vào lúc khoảng 12h27 phút.

Nhiều hơn chứ bác.... theo thống kê em theo dõi thì 200 đấy...

letrans nói:
Đúng 200 người Online vào 12h53 ngày 19/5/2006

letrans, Acc242, act, ANTIGONE, Ba Tam, Bình_OverAC, be_yeu, binhktnt, bluto121, bonbon233, BTK, Cam Van, cheng, chienhvtc, darkmoon, dinhkien, Doremon0321, Duong Thi Thanh Loan, duyen, fanta, fantasy09, foreveryoung, goonways, HaiTam, handung107, hanhlata, hanho, HảiĐăng, Hồ Lan, hcl _ hn, HeyJude, hhoanghai, hienleizy, hoa, hoabattu0901, HoaGoTrang, hoangaccounting, hoanghon, hoangphong1978, home_star, hongan, Hongtien, hong_nhien, hothuynt, hungtk, Huongbc, huylt, Hương, ken, KHANHDOAN, khanhpq, khuenguyen.tran, Kino, le thi nga, lehaiquan, lehongduc, leloanbt, liuly, maiacml, Mam-Mai, meocon002vn, MINA, moonbrave, mysterious_girl, NgânGiang, nguoiconxunui, Nguyễn Bình, Nguyen Tu Anh, nguyenem, nguyenmyphuong, NhuLan, OldNTV, orchidvn, Pham Trong Hao, PhuocTran, Phuong Nam, Phuongnam, PINNVO, pthao, Pushita, quantunguy, review, serenade99, soundmax, SweetNovember, Thahi, Thang_MADI, thanhhung, thao, Thao Nhi, thaonguyenmdc, thasoco, Thien Thanh_, thienson, thuhang81, Thuydolphin, thuyvi, Tigon-ETC, Tomsusu, Tran Thi Kim Nhung, tranchan79, Trangchieu, tranthihai, tranvanhung, Trịnh Đỗ Nguyên, Tuấn Giang, tunglinh, tungson, TVmobile, vantruongan012, Virgin, vitconlonton, Viva, Vo Thuy hang, Vu Manh Hai, Vu Minh Thu, Vualua, VuHoaiDuc, xuantham, Yeudoi, zeny, ziczac, zon, Đào Việt Cường

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Tuy không phá được kỷ lục cũ, nhưng thiết nghĩ chúng ta cũng nên ghi nhớ ngày hôm nay chứ nhỉ? Không biết hệ thống của chúng ta có lưu lại xem trong ngày hôm nay, lúc cao nhất là có bao nhiêu người online không nhỉ?

Nếu được như thế thì hay quá!

Lần này em nghĩ chắc cũng nhiều người online để lập kỉ lục, nhưng do không biết cái này: "Mọi người đừng online, post bài rồi để đó, vì không làm gì trong mấy phút hệ thống sẽ tự out, kỷ lục sẽ khó lập. Hoặc ít ra chỉ cần thỉnh thoảng nhấn F5 để nick mình sáng liên tục cũng được" Nên số thành viên được liệt kê chắc là có giảm đấy. Như em chẳng hạn, em vào, post bài xong để đó đi ăn trưa. ==>> lúc đông vui mới không thấy em.

Hẹn một dịp khác vậy!

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Mình cũng nghĩ là việc xác định online có những mem không biết được như bạn Tuấn Giang trao đổi đó là: "không làm gì trong mấy phút hệ thống sẽ tự out", mình vẫn online từ 11h, thỉnh thoảng xem tin ở các trang khác và trở lại WKT vẫn có thông báo là mình đang online nhưng khi thống kê thì... không thấy đâu cả? có một số mem khác cũng thắc mắc như vậy!

Dẫu sao đây cũng là 1 hoạt động nhằm khơi dậy tinh thần của mọi người dành cho WKT, tại 1 thời điểm nhất định không thể đánh giá được hết tấm lòng của các thành viên vì vậy hãy cùng chúc cho Webketoan luôn là người bạn đồng hành!

Sửa lần cuối:
T

tranthihai

Trung cấp
27/12/05
85
0
0
40
Tp.Hồ Chí Minh
Em online từ 8h sáng tới giờ luôn thế mà đến lúc quan trọng lại chẳng thấy tên mình đâu cả. Buồn quá! hic hic...
Chỉ tại cái tội không biết là vài phút không làm gì thì sẽ bị out!

S

songviet

Guest
2/1/06
145
0
0
Hai phong
Tuấn Giang nói:
Lần này em nghĩ chắc cũng nhiều người online để lập kỉ lục, nhưng do không biết cái này: "Mọi người đừng online, post bài rồi để đó, vì không làm gì trong mấy phút hệ thống sẽ tự out, kỷ lục sẽ khó lập. Hoặc ít ra chỉ cần thỉnh thoảng nhấn F5 để nick mình sáng liên tục cũng được" Nên số thành viên được liệt kê chắc là có giảm đấy. Như em chẳng hạn, em vào, post bài xong để đó đi ăn trưa. ==>> lúc đông vui mới không thấy em.

Hẹn một dịp khác vậy!

uh, tui online từ sáng đến giờ, gửi bài và vẫn thấy tên mình vẫn trong danh sách online, vậy mà check thống kê của các bạn lại không thấy :error:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA