Những hình ảnh offline lần VI-2006 phía Nam

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Chị Thắm đâu rồi, sao không thấy lên tiếng cho nhóm Tuổi Xuân nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanh phuong

thanh phuong

Guest
8/10/03
21
0
0
42
HCM
dienhoavietnam.com
Ôi giởi ơi các nhóm la ôm sòm kìa chị Thắm ơi. Tuổi Xuân đã sẵn sàn chưa, chúng ta tiến nào.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hoạt động lần này của miền nam nghe vẻ hành tráng nhỉ?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hix đi chơi về mệt quá, nằm thẳng cẳng, sáng ra đi làm trễ....2 tiếng... giờ không nhấc nỗi chân tay, ai cứu Cothant với.

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
thanh phuong nói:
Ôi giởi ơi các nhóm la ôm sòm kìa chị Thắm ơi. Tuổi Xuân đã sẵn sàn chưa, chúng ta tiến nào.

:drummer: He he, nhóm chị Thắm không giải được mật thư nên trốn qua ông cothant rồi về luôn --> vậy mà coi được hen :alcon:

@Phung My Trung : em không biết nick anh là gì, anh vui lòng post cho em địa chỉ trang web mà có nhiều sinh vật rừng, biển,........như hôm trước anh nói. Vâng xin cám ơn

Sửa lần cuối:
S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Hi, Chào các thành viên WKT sau 1 chuyến ăn chơi hoành tráng từ sáng đến giờ tay chân cứ như không phải của mình nữa. Mệt nhưng mà vui, qua 2 ngày nhóm lửa cháy làm mình nóng quá! Cảm ơn BTC WKT đã tổ chức chuyến ofline giúp các thành viên ngày càng đoàn kết!

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Lực lượng chị em nhà ta hùng hậu quá :dance2: Hôm qua em ở Nha Trang, muốn tham gia cùng mọi người quá mà không biết chỗ, hic hic :wall:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ặc ặc, dám post cảnh " phònh the" của Mod lên đây hả, coi chừng Mod xóa bi giờ đó.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hic hic! Sáng giờ đi khám bệnh. Gảy 2 cái ba sườn! Nếu mà phát hiện sớm hơn thì đã không tham gia offline lần này rồi.

May cho mọi người, hôm trước mà chị bị ho như hôm nay thì cả phòng khỏi ngũ rồi.

Còn nhiều việc quá! Hôm nào sẽ post bài tường thuật chút chút (vì mình không giỏi văn chương mừ!)..

Mọi người thấy cái hình Cothant ở bài 49 không? Cái hình đó mà chụp sớm hơn một tí thì các bạn sẽ cười chít luôn. Hôm đó cả bọn cười muốn đau bụng

Sửa lần cuối:
C

conkhigia654321

Guest
28/3/06
6
0
0
Bien hoa
heheh còn vai pô rat hot tho cua bac " Than " Nha ta ai có muôn thì lên hệ vớ khỉ nha . Nhanh chan số lượng có han
à mà quên nửa bac " than " phải ra tay sớm hơn mấy người kia nha chộc đó
liên hê nhanh nha không nhanh mấy người kia đăng kí sớm là khổ bác í hehhehe khec khec

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
conkhigia654321 nói:
heheh còn vai pô rat hot tho cua bac " Than " Nha ta ai có muôn thì lên hệ vớ khỉ nha . Nhanh chan số lượng có han
à mà quên nửa bac " than " phải ra tay sớm hơn mấy người kia nha chộc đó
liên hê nhanh nha không nhanh mấy người kia đăng kí sớm là khổ bác í hehhehe khec khec
khỉ già ùi, gửi hình cho dzịt đi khỉ. phuongnhanguyen@yahoo.com

híc, dầm mưa bi giờ mệt muốn chít không dạy nổi để pót bài. huhu. Ai kíu tui.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Bim Bim nói:
Lực lượng chị em nhà ta hùng hậu quá :dance2: Hôm qua em ở Nha Trang, muốn tham gia cùng mọi người quá mà không biết chỗ, hic hic :wall:
Hix, vào Nha Trang mà không ới ời một tiếng nào hết

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
Thích quá nhỉ! Thế mà mình không đi được.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hey hey, em thấy có đại diện Miền Bắc trong ảnh rồi đấy nhé...các bác cử đại diện Miền Nam ra offline chung với Miền Bắc đi nào...

be_xinh

be_xinh

Guest
cothant nói:
Hix đi chơi về mệt quá, nằm thẳng cẳng, sáng ra đi làm trễ....2 tiếng... giờ không nhấc nỗi chân tay, ai cứu Cothant với.
Cứ tưởng chỉ có mỗi mình mình đi học trễ 2 tiếng!!!Ko ngờ ....Coi chừng bị trừ lương đó Weight Gain!!:angel:

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Ặc, BeXinh-CoThant cố gắng hết sức nên danh hiệu "cặp Uyên Ương " thuộc về... "Cây Mận" và một nửa của chị ta, hihi bà con đồng ý không nào??? có tiếng mà hủn cóa miếng, tức chết đi được!

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
43
HCM
danketoan.com
hic, đi chơi về mệt quá nên không đi làm được, phải nghỉ phép cả buổi sáng :0sleep:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA