Các bước để hỏi đáp, góp ý, khiếu nại về việc post bài.

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hettyvo

Guest
27/2/12
1
0
1
35
Cần Thơ
Ðề: Hướng dẫn gửi bài mới

Mình cũng giống bạn nè, có mấy thứ này gửi bạn tham khảo nhé, của bạn mình gửi cho mình đấy.

T

thomnguyen248

Guest
16/6/14
0
0
0
hà nội

Em ko tim thấy chõ đăng

Sao em đăng nhập mà ko đăng được bài mới nhỉ

T

thinhphat1989

Guest
27/2/14
0
0
0
34
hà nội

Vấn đề đấy cũng tốt đấy bạn à

B

buihoangyen94

Guest
2/7/14
0
0
0
Hà Nội

Sao mình không đăng đc bai nhỉ? 1 ngày chỉ đăng 1 bài thôi mà

T

thuycoip

Guest

Mình còn thấy chỗ gửi bài nè , lúc mình vào chọn mục tư vấn mình chọn thuế nhà thầuchọn nút gửi câu hỏi lại bắt mình login mà login bằng tk của mình ko được là sao nhỉ

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Các bạn nếu bị lỗi kỹ thuật... thì bấm nút Print Sreen trên bàn phím để chụp hình và gởi lại đây, bạn @Support dễ hỗ trợ hơn. Nếu chỉ diễn đạt bằng chữ không chuẩn, wkt rất khó giải thích lỗi.

HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28

Mình còn thấy chỗ gửi bài nè , lúc mình vào chọn mục tư vấn mình chọn thuế nhà thầuchọn nút gửi câu hỏi lại bắt mình login mà login bằng tk của mình ko được là sao nhỉ

Ngoại trừ diễn đàn, tất cả trang như tư vấn, thư viện... của webketoan đều không cần đăng nhập nha bạn.

H

haanh2008

Guest
3/9/12
2
0
0
47
HA

Mình muốn ứng tuyển mod thì ở chỗ nào ah? Anh e nào biết thì chỉ mình với, đỡ phải tìm ;)
Cảm ơn các bạn nhiều

C

chimotlan

Guest
24/7/14
3
0
0
78
an khê

Xin cho em hỏi cách gửi file word, và excel lên thì làm cách nào, em đã up file lên rồi chọn nút chuyển mà vẫn không gửi lên diễn đàn được?

K

ketoanqn88

Guest
26/7/14
4
0
0
Quảng Ninh

Trùi ui! Không có anh, chị nào giúp em mí à? hic hic

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Xin cho em hỏi cách gửi file word, và excel lên thì làm cách nào, em đã up file lên rồi chọn nút chuyển mà vẫn không gửi lên diễn đàn được?

Muốn gởi file word thì:
1/copy nội dung và paste vào bài post
2/Hình thì phải chuyển sang jpeg và dùng chức năng đăng ảnh.

Muốn gởi table vào forum thì dùng tool convert bản excel, file đính kèm

Đính kèm

• TableGPE.rar
    30.2 KB · Lượt xem: 20
N

nguyenhaobds

Guest

Bạn oi cho to hoi minh đăng nhập tai khoan roi mà , ma ko tim thấy trang đăng tin o chô nao , xin mọi nguoi chi gum to voi thanhs nhe

U

uttran47

Guest
18/8/14
0
0
0
32
Tp.HCM

Nếu không có quyền gửi bài viết thì sao hả bạn? mình tham gia để tìm kiếm giải pháp mà không có quyền thì sao ?

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Bạn oi cho to hoi minh đăng nhập tai khoan roi mà , ma ko tim thấy trang đăng tin o chô nao , xin mọi nguoi chi gum to voi thanhs nhe

Nếu không có quyền gửi bài viết thì sao hả bạn? mình tham gia để tìm kiếm giải pháp mà không có quyền thì sao ?

Các bạn xem theo link:

[url]http://www.webketoan.vn/forum/threads/56508-Huong-dan-gui-bai-moi-len-dien-dan#post3865726
[/URL]

alluvial

alluvial

Trung cấp
5/8/11
100
0
16
ha noi

@HaiTamSao mấy hôm nay em vào trang webketoan không thấy mục đăng nhập đâu cả hả mọi người?

Sửa lần cuối:
T

thienduyen91

Guest
29/8/14
1
0
0
Thanh Hóa

A chị ơi cho e hỏi chút ạ, e xuất hóa đơn nhưng tổng cộng tiền hàng lại lệch 1 đồng so với thực tế, ví dụ tiền hàng 125.674, thuế gtgt là 12.567, tổng tiền tt là 138.242. vì e làm trên exel tự làm tròn số,có bị sao không ạ,hic. e mới đi làm nên lo lắm ạ. mong a chị giúp ạ

H

hunghp2012

Guest
14/8/14
0
0
1
35
Hà Nội
Các bạn cho mình hỏi cái. Mình vào phần Góp ý hỗ trợ thì đăng được bài. Nhưng vào phần khác thì lại không thấy phần Gửi đề tai mới. Chả hiểu sao nữa

P

PCSstore2

Guest
23/5/14
3
0
1
32
Ha noi
Các bạn cho mình hỏi cái. Mình vào phần Góp ý hỗ trợ thì đăng được bài. Nhưng vào phần khác thì lại không thấy phần Gửi đề tai mới. Chả hiểu sao nữa
cùng câu hỏi mong mod trả lời cho mình

H

hunghp2012

Guest
14/8/14
0
0
1
35
Hà Nội
Tài khoản của mình đã kích hoạt và mình cũng đã gửi bài ở phần " Sản phẩm, dịch vụ chuyên nghành " nhưng sao giờ mình không thể đăng bài là sao hả?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA