Picnic - Đại Lải - Vĩnh Phúc

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mùa hè, nóng và nắng dường như ai cũng muốn trốn chạy khỏi cái nắng nóng của mùa hè. Offline Miền Bắc đã đi biển và lần này xin đặt tên nhẹ nhàng hơn "picnic"

Địa điểm: Hồ Đại Lải - Vĩnh Phúc
Thời gian: chủ nhật ngày 30/7/2006

Phương tiện: Xe máy (xăng của ai người ấy đổ nhé he he - sẽ cố gắng sắp xếp để các bạn nữ không phải cầm lái, trường hợp không sắp xếp được thì em cũng chịu)

Kinh phí: 50.000 đ (nếu phát sinh nằm ngoài tầm kiểm soát sẽ....)

Danh sách đăng ký đi picnic lần này (bút sa gà chết nhé)

1. Thaibinh84
2. Khoithuocbuontrongdem
3. Vanchau
4. Lương Tuấn Anh
5. Thiên_Hải
6. Girl Hennessy
7. Zippovn79
8. Cam_to
9. Cam_nho
10. Lecuong (em thaibinh84 ghi tên Cường đấy nhé)
11. Hoamuoigio
12.Tigon
13. Jan
14. Ban mai (?)
15.112 (?)
16.tender150581 (hổng bít có phải con gái không nữa, nếu là con trai thì lên tiếng nhá)

Sẽ chốt danh sách vào thứ 5. Các thành viên xem xét sắp xếp công việc để tham dự buổi picnic này nhé

Màu xanh là các bạn nữ
(?) Nằm trong diện chờ câu trả lời cuối cùng

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Ku ơi, đi vào thứ mấy thía? hihi... dạo này chả biết "ngày nghỉ" là gì nữa roài :((.

T

tender150581

Guest
25/4/06
23
0
0
42
Hà Nội
pinic

chèn ơi ,hết hạn chưa? em đi nữa được không?

G

Girl Hennessy

Guest
24/7/06
0
0
0
New century
Tigon-ETC nói:
Mùa hè, nóng và nắng dường như ai cũng muốn trốn chạy khỏi cái nắng nóng của mùa hè. Offline Miền Bắc đã đi biển và lần này xin đặt tên nhẹ nhàng hơn "picnic"

Địa điểm: Hồ Đại Lải - Vĩnh Phúc
Thời gian: chủ nhật ngày 30/7/2006

Phương tiện: Xe máy (xăng của ai người ấy đổ nhé he he - sẽ cố gắng sắp xếp để các bạn nữ không phải cầm lái, trường hợp không sắp xếp được thì em cũng chịu)

Kinh phí: 50.000 đ (nếu phát sinh nằm ngoài tầm kiểm soát sẽ....)

Danh sách đăng ký đi picnic lần này (bút sa gà chết nhé)

1. Thaibinh84
2. Khoithuocbuontrongdem
3. Vanchau
4. Lương Tuấn Anh
5. Thiên_Hải
6. Girl Hennessy
7. Zippovn79
8. Cam_to
9. Cam_nho
10. Lecuong (em thaibinh84 ghi tên Cường đấy nhé)
11. Hoamuoigio
12.Tigon
13. Ban mai (?)
14.112 (?)

Sẽ chốt danh sách vào thứ 5. Các thành viên xem xét sắp xếp công việc để tham dự buổi picnic này nhé

Màu xanh là các bạn nữ
(?) Nằm trong diện chờ câu trả lời cuối cùng

G

Girl Hennessy

Guest
24/7/06
0
0
0
New century
chao ca nha

xin duoc dinh chinh lai cai nick name trong web ke toan
Ha_stc ------->>>>>> Girl Hennessy
Nick Ha_stc ko ton tai dau a.
Cảm ơn mọi người lưu tâm

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
tender150581 nói:
chèn ơi ,hết hạn chưa? em đi nữa được không?
Lịch đi Đại Lải là vào ngày Chủ Nhật (30/7) mà, vẫn còn kịp cho mọi người tham gia đó. Nếu ai đi, nhớ thông báo lại để chốt danh sách vào thứ 5 nhé!
hoặc có thể liên lạc lại cho:
- Tigon_ETC: 0983. 28.38.89
- Thaibinh84: 0984. 82.36.84
Thân!

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Không biết mình có đi được không nữa nhưng cứ đăng ký một suất nhé. Hì, nhỡ đâu lại đi được thì sao.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
anhvp nói:
Không biết mình có đi được không nữa nhưng cứ đăng ký một suất nhé. Hì, nhỡ đâu lại đi được thì sao.
Eo ôi, phải chắc chắn chứ, vì "bút sa gà chết" mừ.
Rất vui khi mọi người đi đông đủ. Sẽ có nhiều điều thú vị lắm.
@Anh Zippo_vn79: Sao chị Tigon nói anh chuyển ít thông tin về Hồ Đại Lải cho mọi người tham khảo mà anh không thấy đề cập gì nhỉ? Nhanh với chứ, vội vàng lên với chứ!!! .......... gấp .......... gấp ...........:drummer:

PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
Tiếc quá,lại trùng với lịch nghỉ mát của công ty.chán!

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
thaibinh84 nói:
Eo ôi, phải chắc chắn chứ, vì "bút sa gà chết" mừ.
Rất vui khi mọi người đi đông đủ. Sẽ có nhiều điều thú vị lắm.
@Anh Zippo_vn79: Sao chị Tigon nói anh chuyển ít thông tin về Hồ Đại Lải cho mọi người tham khảo mà anh không thấy đề cập gì nhỉ? Nhanh với chứ, vội vàng lên với chứ!!! .......... gấp .......... gấp ...........:drummer:

Vì không biết cơ quan tuần này có tổ chức đi nghỉ mát hay không nên chưa dám chắc mừ. Có thể là tuần sau nhưng không chừng sếp nổi hứng lại cho đi ngay từ tuần này cũng nên hì hì. Lâu rồi cũng chưa đi chơi với Web nhà mình thấy nhiều pác mới quá nên tui ngại "nắm" :cool2:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
anhvp nói:
Vì không biết cơ quan tuần này có tổ chức đi nghỉ mát hay không nên chưa dám chắc mừ. Có thể là tuần sau nhưng không chừng sếp nổi hứng lại cho đi ngay từ tuần này cũng nên hì hì. Lâu rồi cũng chưa đi chơi với Web nhà mình thấy nhiều pác mới quá nên tui ngại "nắm" :cool2:
Dù sao cũng được đi nhiều, càng thích anh Anhvp ah! Dưng mà là em, em đi với Webketoan ngay, vui lắm!
Dưng mà anh tóm bóng hồng nào trong Webketoan rùi mà hay cứ "nắm" tay cô bé đó vậy? hihihi:dance2:
Rất mong cả nhà hôm đó cố gắng thu xếp mọi việc để đi cho vui, nghe đâu lại có vụ Cơm nắm muối vừng rồi đó, chị Tigon nhể? :friend: :dzo:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Pàkon chú ý nhé.

Ai ở bên khu vực Láng Hạ thì trưa thứ 6 tới cafe Nhân-9 Láng Hạ để nộp tiền luôn nhé, nộp cho vanchau

Nếu không qua được thì thứ 7 qua cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản để nộp cho Tigon.

Xin đính chính một chút: Dự định là 50K/1 người nhưng TG quên mất cái khoản vé vào cửa.
Vậy sẽ thu của mỗi người: 100K
Thứ 5 mình sẽ chốt danh sách.

Mọi người chú ý giúp nhé.

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bổ sung thêm danh sách:

15. Dungphan
16. Banglangtim

17.anhvp

Sửa lần cuối:
A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Ơ thế chưa bổ xung thêm tên tui vào danh sách à :wall: .

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
anhvp nói:
Ơ thế chưa bổ xung thêm tên tui vào danh sách à :wall: .
Thaibinh84 ghi thêm tên anh anhvp vào danh sách đi đến Hồ nhé! :angel: Đông vui quá nhỉ? :dance2:
@ Chị Tigon: Tình hình thế nào rồi chị, danh sách đăng ký cho chị thế nào? Kế hoạch như chị dự kiến đã có ai góp ý chưa ạ?

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Tigon-ETC nói:
Xin đính chính một chút: Dự định là 50K/1 người nhưng TG quên mất cái khoản vé vào cửa.
Vậy sẽ thu của mỗi người: 100K

100k mà vẫn phải đi xe máy à. :( Vé vào cửa là bao nhiêu 1 người hả Tigon.

Đi xe máy thì ... chịu rồi. Giá mà mình trẻ cỡ 2x thì tốt biết mấy. Trời nắng thế này mà mấy chục km xe máy (từ đây lên đó mấy chục km ấy nhỉ?) thì chắc thứ 2 phải nghỉ làm mất.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Em nghe vé vào cửa là 50k/người, có ai xác minh lại hộ em ko với (em chưa đi bao giờ)

Anh Hải đi, thì em chở, được không anh?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hai2hai nói:
100k mà vẫn phải đi xe máy à. :( Vé vào cửa là bao nhiêu 1 người hả Tigon.

Đi xe máy thì ... chịu rồi. Giá mà mình trẻ cỡ 2x thì tốt biết mấy. Trời nắng thế này mà mấy chục km xe máy (từ đây lên đó mấy chục km ấy nhỉ?) thì chắc thứ 2 phải nghỉ làm mất.

Anh ơi, vé vào cửa hình như là 50K, thực sự là em cũng chưa tới đó lần nào nên chưa thể check lại được.
Hi vọng là hôm đó trời mát, và sẽ đề nghị là đi sớm không chơi giờ cao su
Với cả mình đi picnic, nên số lượng người đi chắc cũng không quá đông, thuê ô tô thì hơi khó khăn. Mà toàn thanh niên trẻ khỏe, đi xe máy cũng rất vui mà. Cũng không đến nỗi xa lém. Em còn đi xe về tận Thái Bình cơ hi hi

@ALL: Thu của mỗi người 100K (bao gồm cả vé vào cửa, nếu mà đến đó không mất vé thì BTC sẽ hoàn trả)

D

doremon3008

Guest
16/11/05
6
0
0
47
Hanoi
Cac anh chi oi em cung muon di lam, nhung em moi nhap hoi, em chang biet ai ca, em ngai lam.Trong hoi minh co lap qui gi de hoat dong khong, cac anh chi cho em biet voi.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
doremon3008 nói:
Cac anh chi oi em cung muon di lam, nhung em moi nhap hoi, em chang biet ai ca, em ngai lam.Trong hoi minh co lap qui gi de hoat dong khong, cac anh chi cho em biet voi.

Bạn đừng ngại, nếu bạn ở gần Láng Hạ, trưa thứ 6 ra quán cafe Nhân, số 9 Láng Hạ, nếu ở gần Hai Ba Trưng thì qua cafe Báo, gặp mọi người...
Quỹ thì có, nhưng phục vụ đúng mục đích đặt ra của nhóm, hay hội đó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA