Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Hạnh phúc là khi đang bực dọc, không kìm chế được đã nạt nộ con khi con chưa nghe lời, Con không giận mà quay lại ôm cổ và nịnh mẹ một câu: Mẹ con đẹp thế ...

Hạnh phúc là khi ngắm nhìn nét mặt thơ ngây của con khi con ngủ và cũng se lòng vì ân hận đã có lúc không nhẹ nhàng với con ...

Hạnh phúc là khi còn vẽ một bức tranh theo kiểu tranh trừu tượng và nói rằng: Con tặng mẹ ... Hạnh phúc lắm mặc dù tốn không ít nơ ron thần kinh để suy luận xem con yêu đã vẽ cái gì ...

Hạnh phúc là khi con nhờ cầm tay để viết cho chính mình một lá thư với chỉ vỏn vẹn hai câu: Con yêu Mẹ ...

Hạnh phúc là khi con ngô nghê bảo: mẹ có mỏi không? Con đấm lưng cho Mẹ nhé ...

Yêu lắm con à ...

Cái này gọi là Tôi yêu nhà tôi lắm
:1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
Hạnh phúc là khi đang bực dọc, không kìm chế được đã nạt nộ con khi con chưa nghe lời, Con không giận mà quay lại ôm cổ và nịnh mẹ một câu: Mẹ con đẹp thế ...

Hạnh phúc là khi ngắm nhìn nét mặt thơ ngây của con khi con ngủ và cũng se lòng vì ân hận đã có lúc không nhẹ nhàng với con ...

Hạnh phúc là khi còn vẽ một bức tranh theo kiểu tranh trừu tượng và nói rằng: Con tặng mẹ ... Hạnh phúc lắm mặc dù tốn không ít nơ ron thần kinh để suy luận xem con yêu đã vẽ cái gì ...

Hạnh phúc là khi con nhờ cầm tay để viết cho chính mình một lá thư với chỉ vỏn vẹn hai câu: Con yêu Mẹ ...

Hạnh phúc là khi con ngô nghê bảo: mẹ có mỏi không? Con đấm lưng cho Mẹ nhé ...

Yêu lắm con à ...

hic hic

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chi rứa hè ???

M

MON06

Sơ cấp
7/10/09
44
0
6
empty
Không giậm nữa ..... nhảy đại một phát xem seo

kẻ sắp chết thì nhảy đi đâu, lẽ nào là..tàu sáu tấm...:025:pác nài chỉ giỏi sui rại các anh em,hic

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sao quả tạ giáng trúng đầu rồi .... :026::026::026::026::026::026::026::026:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Cái cô COC nầy suốt ngày thấy ngồi trong đây thôi, hổng chịu mần việc đi rồi lại kêu bơi ... hổng kịp ?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
K

kunkun82

Trung cấp
23/9/09
106
1
18
tphcm
mình đang thực hiện dzụ làm ăn. mong rằng sẽ thành công mỹ mãn. sao mình lo quá. Mong sao cho dzụ này thành công kiếm thêm chút vốn sau này nuôi con.

M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
Tuổi chuột! tính ra đã 27t đời, sao mình vẫn chưa thấy cuộc sống bắt đầu.
Chưa, mình chưa thấy thực sự..... thiệt đó,
Mình đang yêu đời: không
Mình đang chán đời: không
Giờ mình ước mình là con trai.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Đang phân vân không biết có về quê ăn Tết không ... Ba gọi điện mà chưa dám nói là không về, sợ ông buồn. Làm sao giờ nhỉ?:047::047::047:

T

Thai My

Trung cấp
1/6/09
65
0
6
Kiên Giang
Tuổi chuột! tính ra đã 27t đời, sao mình vẫn chưa thấy cuộc sống bắt đầu.
Chưa, mình chưa thấy thực sự..... thiệt đó,
Mình đang yêu đời: không
Mình đang chán đời: không
Trai hay gái gì cũng được bình đẳng mà you!
You k chán đời, cũng k yêu đời thì tốt rồi đó chứ, có khối người quá chán đời và quá yêu đời mà cũng chẳng làm được việc gì hay ho cả. Quan trọng là phải sống như thế nào kìa, phải có mục tiêu để hươgs đến chứ!

V

vitcon1

Guest
23/10/09
35
0
0
hanoi
Oái, thì ra bác là con gái à? Lâu nay nhìn cái nik minhthai cứ tưởng con trai chứ!:wall:
Hic, các bác kế nhà ta cứ làm em loạn hết cả lên về giới tính. Như bác kế toán già gân ấy, cái avata nào của bác cũng là ảnh một cô gái thật xinh đẹp, em cứ tưởng ảnh của bác đấy cơ. Em cứ tấm tắc mãi: đẹp, còn trẻ thế mà kiến thức thì thật pro. Hic.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chiếc xe đạp nhỏ bé, quay những vòng quay chậm chạp, nặng nề trên con đường rải đầy sỏi đá ....
A, đích kia rồi, cố lên, cố lên, còn vài vòng quay nữa thôi mà ... Những vòng quay như nhanh hơn, cái đích như đang gần hơn...
Chợt đứt xích, chiếc xe dừng lại và ...đích mãi là một điểm đến xa vời ...
:047::047::047:

T

thanhhung

LQT
Chiếc xe đạp nhỏ bé, quay những vòng quay chậm chạp, nặng nề trên con đường rải đầy sỏi đá ....
A, đích kia rồi, cố lên, cố lên, còn vài vòng quay nữa thôi mà ... Những vòng quay như nhanh hơn, cái đích như đang gần hơn...
Chợt đứt xích, chiếc xe dừng lại và ...đích mãi là một điểm đến xa vời ...
:047::047::047:

Không biết bỏ xe mà chạy tới đích là sao!!!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Không biết bỏ xe mà chạy tới đích là sao!!!
Em tiếc cái xe sư huynh ơi. Vứt đó, nhỡ thằng nào đi đằng sau nó thó mất thì có mà đi xe của bộ trở về à ... :dance2: Thôi , để em chờ xem có xe nào đi qua thì bắt đi nhờ :yo yo (6):

Cái cô COC nầy suốt ngày thấy ngồi trong đây thôi, hổng chịu mần việc đi rồi lại kêu bơi ... hổng kịp ?
:004: Hôm nay em mới đọc thấy bài này. Hì hì, mải chơi ham vui mà anh :dance2: Đang kím cái phao để khỏi chết chìm nà ... :yo yo (29):

htthongttp

htthongttp

Trung cấp
28/9/09
166
0
16
ho chi minh
Ý kiến này hay thât ,COC nhay lung tung ma ,haha:angel:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA