Đôi dòng cảm xúc

• Thread starter HaiAu
  • Ngày gửi
HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
46 là con số các thành viên có mặt trong buổi gặp gỡ offline ngày hôm nay, chủ nhật 6/6/2004.
Cảm nhận đầu tiên khi được chứng kiến của mình là “Hoành tráng quá”, vì khi Haiau tới nơi đã là người thứ ...45, được nhìn thấy 44 khuân mặt tươi trẻ hào hứng đến trước đang háo hức chờ đón bữa trưa...quả thật là rất ấn tượng!
Chợt không thể không chạnh lòng nhớ đến những ngày gian khó hôm nao :

“Ngày nào trang web mong manh
Thành viên thưa thớt, chẳng thành ...forum,
Đau đầu Vngeek bao hôm
Hyper nhăn nhó bồn chồn nghĩ suy
Anh chuột lăn lộn giải nguy
Phạm Phương chăm chỉ post đi hàng ngày...”

Và những trăn trở, những cố gắng của các thành viên nòng cột ấy cùng rất nhiều bạn khác đã làm nên sự xôm tụ hôm nay :
“ Nửa trăm khuân mặt vui tươi
Tưng bừng tụ hội nói cười xôn xao
Dù rằng chưa biết hết nhau
Dù còn bỡ ngỡ lần đầu làm quen
Hay dù đã gặp thường xuyên
Hết thảy đều rất thân quen, dễ gần
Họ kế ta kết tình thân
Phải đâu chỉ để chơi, ăn thường tình
Vui trong không khí gia đình
Là còn nghĩa vụ giúp mình giúp ta
Sao cho công việc thăng hoa
Biến khó thành dễ, đường xa hoá gần
Hiến kế, góp ý ...góp phần
Dựng xây trang web muôn lần tốt hơn
Công việc như được bôi trơn
Lần sau gặp lại vui hơn lần này....”

Xin mạo muội có đôi dòng cảm nghĩ trên đây để vẽ nên một nét chấm phá nho nhỏ của buổi gặp gỡ này. Và bạn nữa, bạn có cảm nghĩ gì qua các lần hội ngộ, có ấn tượng gì về buổi gặp vừa qua, và hơn thế nữa, bạn có ý tưởng gì đóng góp cho sự phát triển đi lên của Diễn đàn Kế toán, của trang web bổ ích và thân thiện này??? Và không chỉ là những lời tán dương khen ngợi, chúng tôi cũng thật sự trân trọng và biết ơn khi bạn có những lời chê trách chân tình với tất cả tấm lòng, bởi đó cũng chính là những liều thuốc cần thiết giúp cho trang web và diễn đàn của chúng ta luôn luôn mạnh khoẻ, trong sáng, thân thiết, vô tư, nhịp cầu nối của tất cả những ai đã, đang và sẽ đam mê nghiệp kế toán...
Khi Hai au kết thúc những dòng này thì ngoài kia một ngày mới đang lên... Xin thành tâm chúc cho mọi thành viên chúng ta một tâm thần thư thái, sức sáng tạo luôn ngập tràn và chúc cho WKT có tương lai xán lạn như ánh bình minh đang lan toả rực rỡ ngoài kia!

Khóa học Quản trị dòng tiền
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Không post được ảnh lên. Làm thế nào bây giờ bác Hải Âu ơi?

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Post ảnh lên được chứ, nếu anh không post lên được, thì gọi AC, hay gửi ảnh cho Kitten, Kitten sẽ post lên hộ không lấy công được không ??? Hihi.
Một buổi họp mặt thật vui ! :bia

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Con số 46 đã nói lên sức mạnh của wkt phía Bắc, thật là tuyệt vời ! Chúc mừng cuộc họp mặt của các bạn. Mong một ngày tất cả thành viên của wkt được hội ngộ :bia

P

Pham thuy linh

Guest
2/6/04
5
0
0
44
Hanoi
Ui, bao gio thi lay duoc ve xem phim ba con nhi?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:cool :cool :cool
OFFLINE :eek:k :cool

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Xin lỗi bà con, AC đã có hết ảnh, nhưng chiều phải thi nên hẹn tối sẽ post ảnh, danh sách thành viên và tường thuật thật chi tiết lên đây. Đính chính bác Hảiau là tổng quân số là 48 thành viên.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Em thấy khoái quá, Các bác xem the nào chứ Em cũng muốn có ảnh đấy, mọi người chỉ cho Em cách lấy ảnh mà không làm phiền đến mọi người đi.
:chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
To Fooly_kid: Để lấy ảnh bạn phím phải chuột vào ảnh rồi save the picture as về máy tính là xong

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Nhưng mà ảnh đã post hết lên đâu?????
:thank :thank :thank :thank

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Thi tối AC mới post lên hết, bi giò lấy tạm 2 cái đó về

A

anxue

Guest
Những 46 người kia mà, sao nhìn hình có ít thế?

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Chào các bạn,

Thay mặt BQT trang webketoan, Xin chân thành cảm ơn đến tất cả các bạn đã tham gia buổi offline ngày 06/06/2004 tại phía Bắc. Về cá nhân mình, sự nhiệt tình của nhiều thành viên đã làm cho tôi cảm thấy cảm động, kebattai là một VD, bạn là thành viên lâu năm và đã không ngại đi từ Sapa về tham dự với anh em trong wkt.

VL hy vọng rằng buổi gặp mặt hôm qua sẽ gắn kết thêm tình cảm và mối quan hệ của các thành viên với nhau, Mong rằng những tình cảm đó luôn ở trong mỗi chúng ta.Dù các bạn có đi bất kỳ nơi nào hay làm bất kỳ công việcv gì thì khi quay trở về ngôi nhà chung này-Wkt, chúng ta lai sống lại những tình cảm đó,sự bình an, vui vẻ ấm áp và đầy ắp tiếng cười.

Nhân tiện đây, VL cũng muốn nói có thể mình sẽ phải tạm biệt wkt trong một thời gian để quay lai lo cho công việc của bản thân.Mình hy vọng sẽ quay lai sớm nhất nếu có thể, hẹn gặp vào tháng bảy mùa thi ĐH và những trận cậu chung kết EURO đến nảy lửa, mùa của những cuộc du ngoạn về nhà của dân sinh viên tỉnh lẻ và những bạn bắt đầu ra trường với đầy sự bỡ ngỡ khi bắt đầu cuộc sống công sở. Với những ái đã có thâm niên, mọi ngày vẫn như mọi ngày.... Hẹn gặp lại các bạn. :thank

K

kebattai

Sơ cấp
23/5/03
33
2
8
viet nam
Chào các đồng nghiệp.
Kebattai ở xa về dự buổi gặp mặt lần này thấy vui quá:vui vì được gặp khá đông đủ mọi người qua đó biết nhau và hy vọng chúng ta cùng đoàn kết , trao đổi giúp đỡ nhau trong công việc cũng như cùng cố gắng để WKT ngày càng lớn mạnh. :bia
To:Admin: Hy vong có dịp các Ad min tổ chức gặp mặt ở xa hơn, vd Len sapa cho tui nho`...Hy vọng như thế thì hay quá! :two:

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Những gì mà mọi người trong BQT muốn nói, thì các bác Hải Au và Vualua đã tâm sự hết. Cảm ơn các bạn đã tham gia nhiệt tình và hết mình như vậy. Thật là vui khi một số bạn được nhận thưởng 1 tấm vé, nhưng thực sự vui nhất là nghe tiếng các bạn reo hò khi nhóm của mình câu được một con cá để có được những tấm vé ấy, và còn nhiều những cảm xúc khác nữa, rất nhiều.

Mong rằng từ bây giờ các bạn sẽ tham gia nhiệt tình đóng góp nhiều và thật nhiều hơn nữa cho sự phát triển của WKT chúng ta cũng như đã đóng góp hết mình trong ngày hôm qua.

(hôm qua xỉn quá :dzo )

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Originally posted by conan3931@Jun 7 2004, 02:10 PM
(hôm qua xỉn quá :dzo )
Em thì chưa biết mình sẽ đóng góp được những gì nhưng Em cũng xin được cố gắng hết sức mình có thể cho WKT ngày càng lớn mạnh thêm.
To bác conan Hôm qua Em thấy bác có "xỉn" đâu nhỉ ???????
To pn_phuong Tớ vào cái trang đó rùi cơ mà chỉ có hai cái thôi?????

:leu: :leu: :leu: :chuoi :chuoi :chuoi :a3 :a3 :a3

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
ở đó tớ phải giữ kẽ đó, hôm qua cậu có nhìn thấy bác pnPhuong chưa bác ấy đã cố gắng hết sức rồi, (mắt thì nhắm, nhưng chân vẫn đập trống cổ vũ cho các bạn khác thể hiện giọng ca vàng) bác vualua cũng mệt nhưng rất cố gắng đấy. Có khi đồng chí Hyper là người vất vả nhất vì phải tiếp tục chiến đấu hơn 90km nữa (thương quá :il ).

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA