Xin mẫu thang bảng lương năm 2014

• Thread starter copevotam
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hien Nga

Guest
6/7/09
2
0
1
Hà Nội
Ðề: Xin mẫu thang bảng lương năm 2014

@theulele cho mình xin bản với nha! thanks bạn!

T

thuledl

Guest
9/9/14
2
0
1
35
Ðề: Xin mẫu thang bảng lương năm 2014

vậy bạn lấy mức 2.400.000 là mức lương bậc 1 thấp nhất, sau đó làm khoảng 5 6 bậc, mỗi bậc cách nhau 5% là đc, bên mình cũng làm như vậy
bạn ơi, bạn có mẫu thang bảng lương cho mình xin với, mình cảm ơn rất nhiều. mail mình là thuy082089@yahoo.com

L

longvt83

Guest
23/12/14
3
0
3
40
các bạn tư vấn giúp mình với. hiện tại cty mình là cty cổ phân không có thang bảng lương bây giờ mình muốn đóng bảo hiểm cho nhân viên thì dựa trên hợp đồng lao động hay làm thế nào? anh chị em họ không muốn đóng bảo hiểm cao. có bắt buộc phải làm thang bảng lương không ?

N

Nhim90

Trung cấp
19/11/14
79
14
8
37
Bạn làm hợp đồng cho họ bao nhiêu thì sẽ phải đóng theo mức đó. nhưng lưu ý là k đc đóng mức thấp hơn mức lương khu vực đấy nhé!

L

longvt83

Guest
23/12/14
3
0
3
40
Bạn làm hợp đồng cho họ bao nhiêu thì sẽ phải đóng theo mức đó. nhưng lưu ý là k đc đóng mức thấp hơn mức lương khu vực đấy nhé!
cảm ơn bạn nhưng vấn đề lương trên hợp đồng khác với lương thực lĩnh thì có làm sao không bạn nhỉ? mình ký hđ với nguyễn van A lương trên hđ là 4 triệu nhưng lương thực lĩnh là 7 triệu vậy kế toán có cần khai báo thêm gì không hay chỉ cần hợp đồng thôi

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
cảm ơn bạn nhưng vấn đề lương trên hợp đồng khác với lương thực lĩnh thì có làm sao không bạn nhỉ? mình ký hđ với nguyễn van A lương trên hđ là 4 triệu nhưng lương thực lĩnh là 7 triệu vậy kế toán có cần khai báo thêm gì không hay chỉ cần hợp đồng thôi
theo m vẫn được chứ, đóng bảo hiểm chỉ cần không thấp hơn lương tối thiểu là được rồi, đóng bảo hiểm dựa trên hợp đồng lao động và thỏa thuận giữa ng lao động và ng sử dụng lao động, để thành chi phí hợp lí trong bảng lương phải cần có lương cơ bản đóng bảo hiểm là được rồi, m nghĩ thế

T

teresaminhtam

Guest
24/12/14
1
0
1
37
Cho minh xin 1 ban nhe. teresa.minhtam@ yahoo.com.vn
Em cam on nhieu a

M

Mr.Over