Xin mẫu thang bảng lương năm 2014

• Thread starter copevotam
  • Ngày gửi
copevotam

copevotam

sự học như biển cả mênh mông
22/6/11
207
4
18
35
cần thơ
Các bạn có ai có mẫu thang bảng lương năm 2014 không cho mình xin một bản ạh, vì sếp yêu cầu làm mẫu thang bảng lương mà e chưa từng làm nên chưa biết ạh, e cám ơn ạh!

Khóa học Quản trị dòng tiền
theulele

theulele

Sơ cấp
14/4/14
0
0
1
hà nội
Ðề: Xin mẫu thang bảng lương năm 2014

Cho mình email mình gửi cho nhé

Trung tâm đào tạo kế toán ANZ
108A trường chình -đống đa- HN
website: www.ketoananz.com
nick: ketoananz@yahoo.com

theulele

theulele

Sơ cấp
14/4/14
0
0
1
hà nội

Mà công ty bạn lương theo ngày công hay có mức lương cố định, có đóng bảo hiểm ko?

copevotam

copevotam

22/6/11
207
4
18
35
cần thơ

Gửi cho mình chưa ạh hihi
Cho mình email mình gửi cho nhé

Lương cố định rồi chia theo ngày, đi làm bao nhiêu tính bấy nhiêu. BHXH thì ở mức thấp nhất là 2.400.000 đ
Mà công ty bạn lương theo ngày công hay có mức lương cố định, có đóng bảo hiểm ko?

Cảm ơn bạn nhiều lắm, mình vừa nhận được mail

Mình không thấy có file bạn ơi

Sửa lần cuối:
theulele

theulele

Sơ cấp
14/4/14
0
0
1
hà nội

Gửi rùi đó nha b

H

hoavilas

Guest
18/8/11
2
0
0
hà nội

Bạn ơi mình cũng đang rất cần có thể gủi mail cho mình theo đc: hoavilas@gmail.com được không, tks bạn trước nha

theulele

theulele

Sơ cấp
14/4/14
0
0
1
hà nội

bạn gửi vào email: xuanmy.nd@gmail cho mình nữa bạn nhé! cty mình cũng đóng BHXH theo mức lương vùng tối thiểu!thks bạn nhìu nhé^^
mình gửi vào gmail cho b rùi nha
goodluck

tanganjsc

tanganjsc

Trung cấp
10/10/13
98
11
8
31
Hà Nội

e cung can nua.cho e xin nha.email:eek:ffice@truongthanhjsc.com.vn

W

wuchendexin

Guest
19/5/14
1
0
0
38
hai phong

Bạn ơi mình cũng rất cần xin mẫu. bạn có thể gửi cho mình không? Email: wuchendexin@gmail.com. thanks bạn nhiều

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội

Các bạn có ai có mẫu thang bảng lương năm 2014 không cho mình xin một bản ạh, vì sếp yêu cầu làm mẫu thang bảng lương mà e chưa từng làm nên chưa biết ạh, e cám ơn ạh!

bạn xin thang bảng lương để làm bảo hiểm hay làm gì hả bạn?cty bạn là tư nhân hay nhà nước?

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient

bạn xin thang bảng lương để làm bảo hiểm hay làm gì hả bạn?cty bạn là tư nhân hay nhà nước?
Thang bảng lương dùng để đăng ký cách tính lương cho nv trong Cty theo các chức danh công việc, đây là quy định trong bộ luật lao động mà mỗi cty đều phải thực hiện đăng ký thang lương với Phòng lao động quận huyện nơi cty đóng trụ sở, ko phân biệt loại hình doanh nghiệp tư nhân hay nhà nước.

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội

Thang bảng lương dùng để đăng ký cách tính lương cho nv trong Cty theo các chức danh công việc, đây là quy định trong bộ luật lao động mà mỗi cty đều phải thực hiện đăng ký thang lương với Phòng lao động quận huyện nơi cty đóng trụ sở, ko phân biệt loại hình doanh nghiệp tư nhân hay nhà nước.

tại bên mình đợt làm bảo hiểm mới đk thang bảng lương này, còn trước đấy k đk nên mình mới thắc mắc hỏi, ý mình nhà nước thì mình tính theo hệ số, còn doanh nghiệp tư nhân thì mình có thể tự xây dựng mức lương theo ý mình rùi trình sếp duyệt xem có ok là đc mà

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient

tại bên mình đợt làm bảo hiểm mới đk thang bảng lương này, còn trước đấy k đk nên mình mới thắc mắc hỏi, ý mình nhà nước thì mình tính theo hệ số, còn doanh nghiệp tư nhân thì mình có thể tự xây dựng mức lương theo ý mình rùi trình sếp duyệt xem có ok là đc mà
Đối với DNNN thì họ áp dụng hệ số của họ, còn đv DNTN thì bạn vẫn có thể xây dựng hệ số cho riêng cty bạn, miễn sao mức lương tối thiểu DN đang áp dụng > = lương tối thiểu vùng
Mình cũng đưa lên mẫu hệ thống thang bảng lương năm 2014 mới nhất theo Nghị định 49/2013/NĐ-CP của Chính phủ, Quy định chi tiết thi hành một số điều của Bộ luật Lao động về tiền lương, ban hành ngày ngày 14 tháng 05 năm 2013.

Đính kèm

• Mau he thong thang bang luong nam 2014.rar
    7.9 KB · Lượt xem: 660
copevotam

copevotam

22/6/11
207
4
18
35
cần thơ

Bên phòng lao động thương binh và xã hội gửi yêu cầu nộp hệ thống thang bảng lương năm 2014, nào giờ chưa có làm nên không biết hình dạng nó ra sau. bên e thì nộp lương BHXH theo mức thấp nhất của vùng 2.400.000 đồng

mimibe

mimibe

Cao cấp
21/7/11
973
150
43
Hà Nội

Bên phòng lao động thương binh và xã hội gửi yêu cầu nộp hệ thống thang bảng lương năm 2014, nào giờ chưa có làm nên không biết hình dạng nó ra sau. bên e thì nộp lương BHXH theo mức thấp nhất của vùng 2.400.000 đồng

vậy bạn lấy mức 2.400.000 là mức lương bậc 1 thấp nhất, sau đó làm khoảng 5 6 bậc, mỗi bậc cách nhau 5% là đc, bên mình cũng làm như vậy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA