Offline Webketoan 2007 - Miền Bắc

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi

Offline webketoan miền Bắc đi đâu nhỉ

• Mai châu - Hòa Bình

Bình chọn: 0 0.0%
  • Rừng Cúc Phương

• Huế

• Ý kiến khác

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hiii!Chẳng thấy gì cả! tốt nhất là ở nhà xem ti vi.....

Khóa học Quản trị dòng tiền
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
83 posts để được đi lên phía bắc của .... trang webketoan :). Leader của vụ offline này giỏi ghê :D

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hi Tigon,
Nếu không còn sự lựa chọn nào khác để mọi người tham khảo, em có thể lập một topic mới để mọi người bầu chọn được không? Sau đó khi xác định được địa điểm rồi, mình sẽ tiến hành xây dựng chương trình nhỉ?

H

HueThuong

Guest
27/11/06
3
0
0
Hue
1 phiếu cho đi Mai Châu Hoà Bình.Xây dựng chương trình đi cả nhà ơi

hatuanh

hatuanh

Trung cấp
15/7/06
102
0
16
43
Hà Nội
Đi tam cốc Bích động nhà thờ đá chả có gì vui, cái động bé tý, nếu bác nào muốn đi động thì đi Phong Nha mà xem cho đã. Cái nhà thờ đá thì chẳng có gì đặc sắc, đi ba bước thì hết, đường vào thì lởm chởm. Vào Cúc phương thì vắt leo lên đến đùi (chỉ các bác trai thích thì đc bắt vắt cho các bác gái).
Nên đi Mai Châu, Hoà Bình dạng đi du lịch bụi, chúng ta có thể đốt lửa trại, vui chơi. Chi phí vừa rẻ vừa vui, lên đó mua củi, mua khoai, mua các loại rồi chúng ta nướng. Có thời gian nghiên cứu thêm về văn hoá các dân tộc trên đó. Cũng vui. Bạn tớ đi về bảo thế.
1 phiếu đi Mai Châu - Hoà Bình
Lưu ý: Đi Huế thì ko có nhiều chỗ để vui chơi cho hoạt động offline vì không gian hẹp, các di sản cần đc bảo tồn, chỉ đi và ngắm thôi. Mà chỉ đi và ngắm thì nên đi 2 người (cảnh đẹp sinh ra người cũng đẹp ấy mà)

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Nhaque thì thế nào cũng được, vì chưa đi Cúc Phương hay Mai Châu mà.Hehe, chủ yếu đi chơi cùng mọi người cho vui thôi.
Nhưng qua phân tích thì nhaque bỏ phiếu đi Mai Châu, chứ đi Cúc Phương mà bị vắt thì sợ lắm...hehe

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Oi gui den 3 lan roi ma ko dc. Minh ko the viet dc chu co dau ca nha oi giup voi.

Đính kèm

• §i Cóc Phu¬ng.doc
    19.5 KB · Lượt xem: 19
C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
mạn phép các pác cho em xin đi Mai châu - HÒa Bình, ít ra thì em cũng biết nơi đó. Phong cảnh thì cũng được, em xin kể kế hoạch như sau.
nên tổ chức vào thứ 7 và chủ nhật là hay nhất tiện cả cho quân ta và cả cho hành trình. Tối thứ 7 trên các địa điểm du lịch ở Mai châu có chương trình Hát hay. Được ngồi nhà sàn uống rượu cần, ngắm các cô gái dân tộc Mường trình diễn các điệu múa, nghe cồng chiêng, ăn thịt nướng như người bản địa. Thắng cảnh thì tuyệt cú mèo. Người dân rất chân thành, nồng nhiệt và có vẻ dễ gần. Đi Chợ trên này cũng rất thú vị. Nếu được đi Chợ 1 lần thì cũng sẽ thấy cái đặc sắc văn hóa nơi đây. Các chàng trai, cô gái trong những bộ quần áo đẹp đi Chợ phiên. Tận hưởng cái đẹp của vùng miền núi.
Nói chung em chọn Mai châu - Hòa Bình, vì vẻ đẹo và nét văn hóa độc đáo mà em đã từng biết.

Sửa lần cuối:
babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Lâu lâu em mới vào đây, thấy tình hình cả nhà đang tổ chức đàn đúm hoành tráng quá. em cũng vào góp vui phát.
em bỏ 1 phiếu Mai Châu- Hòa Bình.
To XQ,Tigon: mọi người tổ chức, nếu cần Babyan vẫn hỗ trợ các bạn được.
:friend:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Dạ,e chọn Mai châu ạ!

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Lắm muỗi lắm, tớ thấy cũng chả có gì đặc sắc lắm. Hơi bủn, các cô gái Mường thì trét phấn dầy cả chục cm :lol: .
Được mỗi món Rượu cần, còn chưa thấy cái tiết mục cồng cồng chiêng chiêng cả múa may đâu cả :D
To XQ,Tigon: mọi người tổ chức, nếu cần HDBL vẫn hỗ trợ các bạn được. hí hí
Post by HDBL ^L:rotfl:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Mai Châu thì: đi loanh quanh từ bản Lác đến bản ...; đi lòng vòng từ Bản ... về bản Lác.... Hết vị!
Phải nói là các em gái Người Thái thì khỏi phải nói luôn.
Rượu Cần thì nhạt như nước ốc.
Cồng Chiêng thì nghe phí tiền.
Củi đốt thì 300 nghìn 1 xe cải tiến
Đốt lửa trại đến 11h đêm là giải tán
Thanh Niên người Thái thì thôi rồi....
Nếu cần sự giúp đỡ thì có Tho Moc
Post by Tho Moc

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
To All: Cuối tháng này chúng ta sẽ chốt địa điểm offline nhé. Dự định tổ chức offline vào cuối tháng 6 hoặc sang tháng 7.

Mọi người bít thông tin về những địa điểm trên có thể đưa ra để cùng tham khảo nhé.

Thks

Để offline thành công, chắc chắn là cần sự hỗ trợ của các bạn thành viên rùi.

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
To All: Cuối tháng này chúng ta sẽ chốt địa điểm offline nhé. Dự định tổ chức offline vào cuối tháng 6 hoặc sang tháng 7.

Mọi người bít thông tin về những địa điểm trên có thể đưa ra để cùng tham khảo nhé.

Thks

Để offline thành công, chắc chắn là cần sự hỗ trợ của các bạn thành viên rùi.
Em đề nghị cho em biết sớm sớm cái ngày đi để con còn bố trí việc chứ ko gần đến ngày đi em bị cho đi phát vào tận Quảng Ngãi làm việc thì móm. Lâu lắm ko tham gia cùng mọi người rồi nên cũng thấy thèm lắm. Nhớ cho cái lịch sớm là được rồi.
Thân!

C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Nhaque thì thế nào cũng được, vì chưa đi Cúc Phương hay Mai Châu mà.Hehe, chủ yếu đi chơi cùng mọi người cho vui thôi.
Nhưng qua phân tích thì nhaque bỏ phiếu đi Mai Châu, chứ đi Cúc Phương mà bị vắt thì sợ lắm...hehe

Xin 1 chân đưa em Phương đi, cho dù là chân chời, góc bể hờ hờ. Nguyện mang em đi cùng trời cuối đât, sang cả bên kia biên giới luôn hi hi hi.
Vắt thì có gì mà sợ chứ? đã có anh rồi, thôi đi Mai Châu cùng anh đi nhé, anh làm xe ôm cho.
Thân!

I

incon

Guest
Trở lại huế thương tìm trong ân tình câu hát.
Đi Huế thì hay quá

L

L'amour

Trung cấp
11/12/06
199
3
18
43
Sans frontieres
L'amour thì đi Huế hay Mai Châu đều được hết. Chỉ sợ đi vào thời điểm T6 hay T7 thì có thể phải vào Sài Gòn công tác. Tigon ơi, có lịch cụ thể để còn đăng ký cho chắc chắn nhé:mrstraetz

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
@XQ: Tháng 6 hay tháng 7 đi nhỉ?

Hi Tigon,
Chị nghĩ là bây giờ giữa tháng 5 rồi, mình chưa chuẩn bị đuợc gì nên để đến tháng 7 được không? (ngày 7.7.07 là ngày đẹp đấy).

Chị nghĩ là cuối tuần này mình nên đóng poll lại và xác định địa điểm đi. Sau đó mình lên kế hoạch, khoảng đầu tháng 6 thông báo về kế hoạch, cách thức tổ chức... cho mọi người nhé!

Lập Ban tổ chức đi thôi...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA