[Xin bộ chứng từ XNK đầy đủ]

• Thread starter Sam95
  • Ngày gửi
B

bánh bèo lỗi

Sơ cấp
23/4/18
4
0
1
26
em chào anh/chị !
em đang học môn thanh toán quốc tế và đang rất cần một bộ chứng từ xuất khẩu đầy đủ đế làm bài tiểu luận. Mong các anh, chị giúp em với
Mail của em là : nguyenthaoant97@gmail.com
em cảm ơn nhiều ạ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
em chào anh/chị !
em đang học môn thanh toán quốc tế và đang rất cần một bộ chứng từ xuất khẩu đầy đủ đế làm bài tiểu luận. Mong các anh, chị giúp em với
em cảm ơn nhiều ạ!
Em đã đọc kỹ toàn bộ các bài viết trong chủ đề này chưa?

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
anh, chị ơi em cần tìm thêm Chứng từ thanh toán (Thư tín dụng đối với phương thức thanh toán tín dụng chứng từ) anh chị có thể giúp giùm em không ạ
Chị sẽ xin DN thư tín dụng và đăng lên đây.

B

bánh bèo lỗi

Sơ cấp
23/4/18
4
0
1
26
anh, chị ơi em cần tìm Chứng từ thanh toán (Thư tín dụng đối với phương thức thanh toán tín dụng chứng từ) anh chị có thể giúp giùm em không ạ
em cảm ơn nhiều ạ!

Tần Linh

Tần Linh

Sơ cấp
28/9/18
2
0
1
Em chào anh chị ạ.em đang học môn giao dịch TTQT mà cần 1 bộ chứng từ xuất nhập khẩu đầy đủ của 1 công ty để làm thuyết trình ạ .Anh chị có bộ chứng từ đầy đủ nào không,gửi cho em với ạ. Mail của em là tranlienk18nhg@gmail.com Em cảm ơn anh chị nhiều ạ

hocviecchuaxong

hocviecchuaxong

Cao cấp
8/6/16
1,952
748
113
35
Em chào anh chị ạ.em đang học môn giao dịch TTQT mà cần 1 bộ chứng từ xuất nhập khẩu đầy đủ của 1 công ty để làm thuyết trình ạ .Anh chị có bộ chứng từ đầy đủ nào không,gửi cho em với ạ. Mail của em là tranlienk18nhg@gmail.com Em cảm ơn anh chị nhiều ạ
search trên mạng có mà cần gì xin bạn.

Tần Linh

Tần Linh

Sơ cấp
28/9/18
2
0
1
chị ơi em tìm trên mạng nhưng không có bộ chứng từ cụ thể của 1 cty ạ . Nếu chị có chị gửi em với ạ , em cảm ơn ạ

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
chị ơi em tìm trên mạng nhưng không có bộ chứng từ cụ thể của 1 cty ạ . Nếu chị có chị gửi em với ạ , em cảm ơn ạ
Em trở lên khoảng chục bài bình luận sẽ thấy link để tải tài liệu em cần nhé.

nhiinhii

nhiinhii

Sơ cấp
3/7/19
1
0
1
25
em chào anh chị ! em đang học môn thanh toán quốc tế em cần một bộ chứng từ thanh toán L/C để thuyết trình . anh chị có thể cho em xin một bộ mẫu không ạ . em cảm ơn
mail của em nhiinhii7803@gmail.com

N

nguyen huyen0211

Sơ cấp
26/9/20
1
1
1
23
CHào các AC ạ
e là sinh viên năm 3, hiện tại đang học chuyên ngành kế toán. e đang muốn xin bộ chứng từ xuất nhập khẩu của 1 công ty để làm bài thảo luận mn giúp e với ạ : lyybunngoc@gmail.com

• Like
Reactions: MINA
Huyền Mia

Huyền Mia

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
20/10/17
1,259
566
113
31
Bữa mình làm cty cũ thì nhiều quá trời, tiếc quá giờ nghỉ rồi ko giúp bạn được

G

Gangsterboss

Sơ cấp
25/11/21
1
1
1
21
Dạ chào anh chị, e là sv đang cần bộ chứng từ xuất khẩu đầy đủ và cụ thể của một cty để làm báo cáo cho môn học. A/c nào có gửi giúp e vào mail changtt.214@gmail.com với ạ. E cảm ơn

• Like
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Dạ chào anh chị, e là sv đang cần bộ chứng từ xuất khẩu đầy đủ và cụ thể của một cty để làm báo cáo cho môn học. A/c nào có gửi giúp e vào mail changtt.214@gmail.com với ạ. E cảm ơn
Bộ chứng từ em cần bao gồm những giấy tờ gì? Chỉ cần căn bản nhất? Em có thể liệt kê ra không? Theo chị biết một bộ chứng từ xuất hay nhập tùy vào yêu cầu của mỗi chủng loại hàng có rất nhiều loại giấy tờ đặc trưng kèm theo. Thân!

• Love
Reactions: Trương Lan
Nguyễn Kim Như

Nguyễn Kim Như

Sơ cấp
9/4/23
1
1
1
22
Chào anh chị e đang cần tìm bộ chứng từ xk 2019-2020 các anh/ chị nào có cho e xin với ạ

• Like
M

Mee 1234

Sơ cấp
14/6/23
1
1
3
23
Dạ anh chị ơi, hiện em đang học môn thanh toán quốc tế em đang cần 1 bộ full chứng từ xuất khẩu đầy đủ, với thầy em có qui định phải có hối phiếu trong chứng từ đó (Bill of exchange). Anh chị cho em xin với.
Gmail của em: trieumy2409@gmail.com
Em cảm ơn anh chị ạ!

• Haha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA