Khi buồn bạn thường làm gì???

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
lequanghuy nói:
Hôm nào sinh nhật WKT chị Xuân Thắm hát cho mọi người nghe nhé.

Tất nhiên chị phải hát cho mọi người nghe rồi!
:banana: Chị đã nhận hợp đồng với chủ quán là sẽ đuổi mọi người về sớm sớm mà!!!:lol:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
tranchan79 nói:
Ngồi trên nóc nhà giống với phim bộ kiếm hiệp HK nhỉ?
Sao anh lại nói thía, tại Sì - Phố đất chật người đông mà, buộc phải thế thôi, đó là chỗ yên tĩnh nhất để ... gậm nhấm nỗi buồn, anh không biết ư?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
duyenkaty nói:
Em í hả?
Em mơ ước sau này, sẽ không còn mơ mộng xa xôi nữa mà sẽ .... mơ về một cõi xa xăm nới đất Hà thành, nơi ấy có chàng trai .... chưa vợ.
Có nhiều chàng lắm thế đã có chàng nào lọt vào "tầm ngắm" chưa? Phải đặt ra mục tiêu duyenkaty à, như thế mới có thể ...
Chừng nào về Hà Thành nhớ alo cho Tigon nhé

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
duyenkaty nói:
Sao anh lại nói thía, tại Sì - Phố đất chật người đông mà, buộc phải thế thôi, đó là chỗ yên tĩnh nhất để ... gậm nhấm nỗi buồn, anh không biết ư?
Hỏi vậy thôi chứ anh đã nhiều lần leo lên mái nhà ngồi rồi, quả thật trên mái nhà mát thật đấy nhưng chỉ lên mái nàh lúc vui thôi, còn buồn thì chui vào chăn đánh một giấc, tỉnh dậy hết buồn luôn.

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Hic hic. Em nói thiệt đó. Mà sao chị Xuantham biết số ĐT của em mà Alo cho em được (Em không tham dự SN webketoan mà chị :D).
Hay chị để lại SĐT của chị đi. em sẽ tự gọi cho chị được không.
Mail của em là vung268@yahoo.com

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
HVUNG nói:
Hic hic. Em nói thiệt đó. Mà sao chị Xuantham biết số ĐT của em mà Alo cho em được (Em không tham dự SN webketoan mà chị :D).
Hay chị để lại SĐT của chị đi. em sẽ tự gọi cho chị được không.
Mail của em là vung268@yahoo.com

Hic là sao? Sao là hic? Chị đùa thì em phải cười! Chứ chị đùa mà em lại khóc thì....HIC HIC :wall: .
Sao mà chị biết điện thoại của em để alô à? Đơn giản thôi! Em cho chị biết là được! Dể ẹt!! :1luvu:
Số điện thoại của chị hả, tùm lum trên diễn đàn, em click vào tên chị là có ngay. Chị đã add id của em vào YM, có vào YM thì để lời nhắn lại cho chị cũng được, chị cũng online thường

See you soon. :two:

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Trời. Hôm nay đọc SN Webketoan mà em thấy vừa vui vừa buồn.
Vui vì thấy các anh chị đã xó một lễ SN tuyệt vời.
Nỗi buồn thứ nhất vì em đã không được tham dự.
Nỗi buồn thứ hai là em mới biết chị xuantham ở TP HCM nên không gặp được chị rồi, không thoả ước nguyện được mời chị đi uống cafe rồi.
Em ở ngoài Bác lận chị xuantham ơi. HUUHUHUHUHUHU

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
HVUNG nói:
Trời. Hôm nay đọc SN Webketoan mà em thấy vừa vui vừa buồn.
Vui vì thấy các anh chị đã xó một lễ SN tuyệt vời.
Nỗi buồn thứ nhất vì em đã không được tham dự.
Nỗi buồn thứ hai là em mới biết chị xuantham ở TP HCM nên không gặp được chị rồi, không thoả ước nguyện được mời chị đi uống cafe rồi.
Vậy là: Vui + Buồn + Buồn.
Vui + Buồn = Buồn
Buồn + Buồn = Vui
Vậy là Vui quá còn gì nữa!

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Hhahahah. Anh Tranchan chơi phép cộng Logic kìa.
Nếu ngoài đời mà ai cũng cộng được như vậy thì hay quá.
Em nghĩ công thức ấy chỉ đúng trong trường hợp 2 tâm hồn đồng cảm, đồng cảnh (buồn) gặp nhau mới đúng thôi.
Dù sao cũng cảm ơn anh vì công thức này.
Cheers.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
HVUNG nói:

Hu hu ! Thế là mất một chầu cafe rồi ! Hu hu!! :wall:

M

maituan

Guest
26/7/04
14
1
1
Ối trời !

Sao mọi người khóc thảm thế nhĩ !
Lam mình cũng khóc theo hic hic hic hic hic

N

ngovang

Guest
8/7/06
0
0
0
Binhduong
anhlaanh nói:
Khi mình buồn mình thường ngồi một mình giữa đêm khuya, nhìn bầu trời đêm, ...
Chẳng nói gì, thỉnh thoảng hút 1 điếu thuốc, tợp 1 ngụm cà phê, rồi lại nhìn trời đếm sao.
Dạo này mình buồn nhiều quá, thức đêm nhiều quá, nếu cứ như này thì sẽ mệt mỏi lắm.
Mọi người chia sẻ cùng mình với :help :help :help :help :help
Theo em thì buồn có rất nhiều trường hợp . tuy nhiên muốn giải tỏa nó cũng không phải dễ ,khi buồn em thường hay đi dạo, ngắm sao ỏ hơn thế là đi dọc bãi biển vì theo em nghĩ những làn giá mát lạnh sẽ giúp cho con người ta thư giãn tinh thần được nhiều hơn .Đừng làm tổn hại đến sức khỏe của mình vì buồn có thể sẽ trôi qua nhưng sức khỏe thì không thể nào lấy lại được do đó fải biết trân trọng và gìn giữ nó

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Những ai đã từng gặp mình chắc chưa bao giờ thấy mình buồn và cũng có thể nhận xét mình gặp nhiều suôn sẻ trong cuộc sống, không ai làm mình buồn cả.Nhưng con người không thể giấu những nỗi niềm trong lòng mãi được.Những lúc buồn mình thường muốn được có một khoảnh khắc một mình, có thể nằm khóc,suy nghĩ...nhưng chỉ một lúc thôi..Hãy suy nghĩ cuộc đời còn nhiều điều tốt đẹp. Và mình mới chỉ có 21 tuổi. Tội gì phải buồn!!!Nhỉ???hê hê!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA