Tuyển vợ, người yêu, bồ bịch hot hot hot !

• Thread starter Dinh Thai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Ông anh mà về VN thì chết với em

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Này, tớ hỏi, đằng ấy trông thế nào nhỉ? Gửi ảnh chân dung lên xem thử có hợp tiêu chuẩn với những tiêu chuẩn ấy đưa ra không?

Tigon đừng tin lời anh ấy. Anh ấy cao to đẹp trai thật, nhưng đa tình lắm đấy. Hihi

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Nhìn cái mặt anh ấy đã biết ngay đa tình rùi khỏi phải quảng cáo HVung ah.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Trời đất, quá đẹp trai!!!
Nhưng chẳng lẽ chồng để làm cảnh?! Thôi, ko tham gia. :D

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
@ HVUNG: Đừng có mà ghen tức vậy chứ a. Đẹp trai mà ko hào hoa đa tình mới lạ đó!

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Nhìn cái mặt anh ấy đã biết ngay đa tình rùi khỏi phải quảng cáo HVung ah.

Thì vì Hvung hiểu ông ấy. nên cảnh báo chị em thôi. Hehe.

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Thì vì Hvung hiểu ông ấy. nên cảnh báo chị em thôi. Hehe.

Trời ơi mình biết ngay mà thế nào rồi cũng bị chú em này phá thôi, coi chừng đó rồi sẽ biết tay anh :dzo:
Thôi được rồi đó, đi chỗ khác chơi để cho anh kiếm ăn nhé ! Mai mốt về anh cho kẹo :dance2:

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Trời đất, quá đẹp trai!!!
Nhưng chẳng lẽ chồng để làm cảnh?! Thôi, ko tham gia. :D
Sao lại chỉ làm cảnh thôi nhỉ, để làm nên 1 con người "chấp nhận được" thì cần phải nhiều yếu tố chứ đâu riêng gì mỗi hình thức ???

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Kính thưa bà con cô bác gần xa, số nà thế lày cách đây đúng hơn hai mươi mấy lăm 1 sinh linh bé bỏng đã được ra đời và cũng đã hơn 20 năm rồi đi tìm người yêu mà đến bây giờ vẫn chưa có kết quả (Cho dù đã chia tay vô số cuộc tình) Nay xét thấy cũng đã đến tuổi lấy vợ rồi nên liều mình vào đây đăng tin để tìm vợ, híc híc !!! :wall:
- Tiêu chuẩn tìm vợ như sau:
+Tuổi: Sinh năm 84,85,87,88
+Cao cao 1 chút (Tại mình hơi cao) thân hình dễ nhìn chút
+Đang đi làm ở HCM hoặc sinh viên cũng ok
+Chung thủy, biết ăn nói, ko ích kỹ, biết chia sẽ cảm thông ...

Những ai đó đang cảm thấy cô đơn thì hãy mạnh dạn lên nhé, biết đâu có 1 kết quả tốt đang đợi "chúng mình" :bigok: Hên xui thôi đúng ko ? :pepsi:

Ngộ nhỉ, dạo này Web hay có những tiêu đề nóng hổi vậy ư? Hiiiiiiiiii. Chúc anh sớm tìm được người như ý nhé.

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Trời ơi không ngờ người yêu mình đẹp trai dữ nhỉ? Khó gặp không sao chẳng phải mình vẫn gặp trên wkt đó thôi sao

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tớ lại cứ tưởng anh chàng nào, chứ cái anh chàng trong hình mà Dinh Thai post lên thì... Đúng là cái hình này có người bít. Hối lộ đê không là ế vợ đấy :D

@HVUNG: Lâu rùi mới thấy cậu xuất hiện trở lại nhỉ?

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Ngộ nhỉ, dạo này Web hay có những tiêu đề nóng hổi vậy ư? Hiiiiiiiiii. Chúc anh sớm tìm được người như ý nhé.
Thì biết đâu được hên xui phải ko em ? Cảm ơn em nhé !
Trời ơi không ngờ người yêu mình đẹp trai dữ nhỉ? Khó gặp không sao chẳng phải mình vẫn gặp trên wkt đó thôi sao.
Ai lại kêu trời vậy chứ ? Chẵng lẽ em lại nghĩ mình có phải ông người yêu như Chí Phèo hả ? :wall: Mà xa xôi ko quan trọng, gặp trên webketoan thế này cũng ok rồi phải ko ? :1luvu:
Tớ lại cứ tưởng anh chàng nào, chứ cái anh chàng trong hình mà Dinh Thai post lên thì... Đúng là cái hình này có người bít. Hối lộ đê không là ế vợ đấy :D.
Trời, lại thêm 1 người nữa biết mình àh ? Căng rồi đây !!! Nhưng mà nếu có chuyện gì thì anh em mình đóng cữa bảo nhau nhé, ai lại nói ra đây thiên hạ biết hết thì anh còn đường nào nữa mà kiếm vợ đây. Chắc hôm nào phải gặp riêng để bàn về việc "hối lộ" này đấy nhỉ ? :friend:

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Ko biết mấy cóc có đọc báo ko nhỉ?..lúc này có rất nhiều vụ mấy bà vợ xử ông chồng lắm đó..he he....:dzo:

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
@HVUNG: Lâu rùi mới thấy cậu xuất hiện trở lại nhỉ?

Dạo này nhàn cư, nên tớ lên webketoan thôi. Hehe.

Mà Tigon về Hà Nội từ bao giờ thế?

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Kính thưa bà con cô bác gần xa, số nà thế lày cách đây đúng hơn hai mươi mấy lăm 1 sinh linh bé bỏng đã được ra đời và cũng đã hơn 20 năm rồi đi tìm người yêu mà đến bây giờ vẫn chưa có kết quả (Cho dù đã chia tay vô số cuộc tình) Nay xét thấy cũng đã đến tuổi lấy vợ rồi nên liều mình vào đây đăng tin để tìm vợ, híc híc !!! :wall:
- Tiêu chuẩn tìm vợ như sau:
+Tuổi: Sinh năm 84,85,87,88
+Cao cao 1 chút (Tại mình hơi cao) thân hình dễ nhìn chút
+Đang đi làm ở HCM hoặc sinh viên cũng ok
+Chung thủy, biết ăn nói, ko ích kỹ, biết chia sẽ cảm thông ...

Những ai đó đang cảm thấy cô đơn thì hãy mạnh dạn lên nhé, biết đâu có 1 kết quả tốt đang đợi "chúng mình" :bigok: Hên xui thôi đúng ko ? :pepsi:

E hèm, qua những tiêu chuẩn chung chung như trên, QM này xét thấy mình đủ cả ( thế mới ghê chứ). Đồng thời cũng đang trong tình trạng độc thân tạm thời (vì tương lai thì chưa chắc, hihi), vậy nên QM xin ứng cử một vị trí, hờ hờ! Mà vị trí vợ hẳn hoi nhá (thế cho nó máu). Có điều ứng cử mà chả biết cái Ban Tổ chức nì có giám khảo đồng thời cũng là chủ khảo sinh năm bao nhiêu mà lại tuyển từ năm 84 đến năm 88 thế ạ? Nếu mà đồng chí sinh năm từ 83 trở về trước thì được, chứ còn mà từ 84 trở về sau thì em xin rút nhá (vì quen mà cứ bằng hoặc nhỏ hơn mình thì nó chả nể nhau mấy bác ạ) Hihi.

Bác Dinh Thai cho em câu trả lời sớm nhá (nôn quá, hihi.....):pepsi: :inlove:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Trời, lại thêm 1 người nữa biết mình àh ? Căng rồi đây !!! Nhưng mà nếu có chuyện gì thì anh em mình đóng cữa bảo nhau nhé, ai lại nói ra đây thiên hạ biết hết thì anh còn đường nào nữa mà kiếm vợ đây. Chắc hôm nào phải gặp riêng để bàn về việc "hối lộ" này đấy nhỉ ? :friend:

Thông minh đấy, nhưng không phải là bàn, mà phải là thực hiện việc hối lộ he he. Không nhỡ thông tin mà đưa ra, Dinh Thai ê sắc thì cũng hơi phiền hi hi

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Tớ mới ra, đang thèm vào lại Sì gòn đây. Nhớ Sì gòn rùi nè.
Chừng nào ra HN nhỉ?

Ôi, Sài Gón là mảnh đất hứa. Chắc Vững không ra Hà Nội nữa đâu. Hehe

Tigon vào Sài Gòn chơi đê.

vuint

vuint

Trung cấp
Haha cô bé này nói nghe có vẽ "trầm trọng" quá, thôi OK dẫu sao vào đây là vui là chính cho nên dưa cái mặt của mình ra đây cũng đâu có sao phải ko ? Xấu sẵn rồi việc gì phải ngại nữa :wall: (Ghi chú: Hình như trong forum này có người đã biết mình ngoài đời rùi vì thế "để yên cho anh mần ăn nhé" :freddy: )

Trùi, Lê Vi đã 30 rồi cơ mà, còn mình thì còn trẻ lắm, chưa đến 30 đâu :pepsi:

Và cuối cùng mình có cái hình nhỏ này post lên trước để xem phản ứng của "thị trường" thế nào đã rồi mới tung ra sau.

Anh DinhThai trông fong độ ra phết, thế này chẳng trách cô nào cô nấy cu gọi là.....dơ cả hai tay.
Nhìn thấy hình anh Dinh Thai cũng thấy đỡ căng thẳng sau một ngày làm việc.Hihi!
nhu*ng mà nh­u* anh mà vẫn phải đi tuyển các vị trí ý thì cũng hơi băn khoăn đấy
Tiện đây em gieo cho anh một quẻ nha,em xem t­ướng mà (em ko đeo kính đen đấu đấy, chỉ đeo kính cận thui) " anh là người đào hoa rùi" phục sát đất đi. Và anh cũng có dáng làm kế toán tr­ưởng, hoặc là tr­ưởng phòng đấy nếu chu*a có nh­u*ng vị trí đó thì chắc một ngày đẹp trời sẽ có đấy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA