Tuyển vợ, người yêu, bồ bịch hot hot hot !

• Thread starter Dinh Thai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

A New Day

Guest
17/12/05
63
0
6
TP.HCM
Kính thưa bà con cô bác gần xa, số nà thế lày cách đây đúng hơn hai mươi mấy lăm 1 sinh linh bé bỏng đã được ra đời và cũng đã hơn 20 năm rồi đi tìm người yêu mà đến bây giờ vẫn chưa có kết quả (Cho dù đã chia tay vô số cuộc tình) Nay xét thấy cũng đã đến tuổi lấy vợ rồi nên liều mình vào đây đăng tin để tìm vợ, híc híc !!! :wall:
- Tiêu chuẩn tìm vợ như sau:
+Tuổi: Sinh năm 84,85,87,88
+Cao cao 1 chút (Tại mình hơi cao) thân hình dễ nhìn chút
+Đang đi làm ở HCM hoặc sinh viên cũng ok
+Chung thủy, biết ăn nói, ko ích kỹ, biết chia sẽ cảm thông ...

Những ai đó đang cảm thấy cô đơn thì hãy mạnh dạn lên nhé, biết đâu có 1 kết quả tốt đang đợi "chúng mình" :bigok: Hên xui thôi đúng ko ? :pepsi:

Ôi. Giới trẻ bây giờ....
hết biết.:error:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Thì biết đâu được hên xui phải ko em ? Cảm ơn em nhé !

Ai lại kêu trời vậy chứ ? Chẵng lẽ em lại nghĩ mình có phải ông người yêu như Chí Phèo hả ? :wall: Mà xa xôi ko quan trọng, gặp trên webketoan thế này cũng ok rồi phải ko ? :1luvu:

Trời, lại thêm 1 người nữa biết mình àh ? Căng rồi đây !!! Nhưng mà nếu có chuyện gì thì anh em mình đóng cữa bảo nhau nhé, ai lại nói ra đây thiên hạ biết hết thì anh còn đường nào nữa mà kiếm vợ đây. Chắc hôm nào phải gặp riêng để bàn về việc "hối lộ" này đấy nhỉ ? :friend:
Anh phong độ quá ha! thế này thì em mát mặt với bạn bè rùi!Mà anh Dinh Thai ở đâu vậy ta?

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
E hèm, qua những tiêu chuẩn chung chung như trên, QM này xét thấy mình đủ cả ( thế mới ghê chứ). Đồng thời cũng đang trong tình trạng độc thân tạm thời (vì tương lai thì chưa chắc, hihi), vậy nên QM xin ứng cử một vị trí, hờ hờ! Mà vị trí vợ hẳn hoi nhá (thế cho nó máu). Có điều ứng cử mà chả biết cái Ban Tổ chức nì có giám khảo đồng thời cũng là chủ khảo sinh năm bao nhiêu mà lại tuyển từ năm 84 đến năm 88 thế ạ? Nếu mà đồng chí sinh năm từ 83 trở về trước thì được, chứ còn mà từ 84 trở về sau thì em xin rút nhá (vì quen mà cứ bằng hoặc nhỏ hơn mình thì nó chả nể nhau mấy bác ạ) Hihi.

Bác Dinh Thai cho em câu trả lời sớm nhá (nôn quá, hihi.....):pepsi: :inlove:
Hehe lại thêm 1 ứng viên nữa rùi ! Welcome :bigok: Em yên tâm ít nhất cũng hơn em cỡ 3 tuổi trở lên, ok chưa nhỉ ?
Thông minh đấy, nhưng không phải là bàn, mà phải là thực hiện việc hối lộ he he. Không nhỡ thông tin mà đưa ra, Dinh Thai ê sắc thì cũng hơi phiền hi hi:

Mà em là ai nhỉ ? Sao anh nghĩ hoài mà ko đoán được ai ? :wall: Anh nghi ngờ em và chú HVUNG kết hợp để "tống tiền" anh rùi :dance2: Hãy đợi đấy !

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Anh DinhThai trông fong độ ra phết, thế này chẳng trách cô nào cô nấy cu gọi là.....dơ cả hai tay.
Nhìn thấy hình anh Dinh Thai cũng thấy đỡ căng thẳng sau một ngày làm việc.Hihi!
nhu*ng mà nh­u* anh mà vẫn phải đi tuyển các vị trí ý thì cũng hơi băn khoăn đấy
Tiện đây em gieo cho anh một quẻ nha,em xem t­ướng mà (em ko đeo kính đen đấu đấy, chỉ đeo kính cận thui) " anh là người đào hoa rùi" phục sát đất đi. Và anh cũng có dáng làm kế toán tr­ưởng, hoặc là tr­ưởng phòng đấy nếu chu*a có nh­u*ng vị trí đó thì chắc một ngày đẹp trời sẽ có đấy.

Trời ơi, nghi ngờ quá (phải đưa vào danh sách đen thôi) :wall: Lại thêm 1 người dấu mặt nữa :error: Em là ai khai ra đi chứ nếu anh mà biết em là ai thì mệt với anh đó :dzo:
Anh phong độ quá ha! thế này thì em mát mặt với bạn bè rùi!Mà anh Dinh Thai ở đâu vậy ta?.
Hehe em lại quá khen rồi, nhưng mà theo tiêu chí của anh thì người yêu cũng phải nên đẹp chút mới hay, còn bồ bịch và vợ thì miễn là đừng quá xấu là được rồi, phải ko em nhỉ ? :1luvu: Còn chỗ ở anh hiện tại àh ? Cũng chưa xác định em àh, sau này vợ mình ở đâu thì mình sẽ ở đó (Em thấy anh dễ tính ko ?)

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Trời ơi, nghi ngờ quá (phải đưa vào danh sách đen thôi) :wall: Lại thêm 1 người dấu mặt nữa :error: Em là ai khai ra đi chứ nếu anh mà biết em là ai thì mệt với anh đó :dzo:

Hehe em lại quá khen rồi, nhưng mà theo tiêu chí của anh thì người yêu cũng phải nên đẹp chút mới hay, còn bồ bịch và vợ thì miễn là đừng quá xấu là được rồi, phải ko em nhỉ ? :1luvu: Còn chỗ ở anh hiện tại àh ? Cũng chưa xác định em àh, sau này vợ mình ở đâu thì mình sẽ ở đó (Em thấy anh dễ tính ko ?)

:bigok: Người đàn ông đích thực!

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Thời nay lắm kẻ đa tình
Post ảnh lừa tình... trục lợi thế gian
Chị em vốn thói bày đàn
Ông anh tơi tả... tan hoang có ngày.
:dzo:
( bác post ảnh đẹp zai thế kia, sao ko post luôn cái điện thoại với địa chỉ để chị em qua "chếch hàng" , ^^!)

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Thời nay lắm kẻ đa tình
Chị em vốn thói bày đàn
( bác post ảnh đẹp zai thế kia, sao ko post luôn cái điện thoại với địa chỉ để chị em qua "chếch hàng" , ^^!)

Em làm thơ gì mà nghe nghiêm trọng vậy em ? Đọc xong mà anh gần xỉu àh nha :wall:
Bây giờ mới là sơ tuyển thôi vì thế đợi vào vòng trong rồi anh mới có kế hoạch cụ thể em àh, lúc đó chị em tha hồ mà "chếch hàng" nhé ! Biết đâu qua đợt này mình tìm được người hợp với hình cũng nên, trên đời có nhiều chuyện khó ngờ lắm :inlove:

@hocon_86: Tư tưởng thoáng vậy mà giờ vẫn còn chưa tìm được đúng đối tượng đó em ===>>> buồn :alcon:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mà em là ai nhỉ ? Sao anh nghĩ hoài mà ko đoán được ai ? :wall: Anh nghi ngờ em và chú HVUNG kết hợp để "tống tiền" anh rùi :dance2: Hãy đợi đấy !

Em là em chứ còn là ai. Câu hỏi thật ngớ ngẩn. Nhưng mà thôi, túm lại vụ này là :"chuẩn bị tinh thần cho việc hối lộ". Không "hậu quả" sau này TG sẽ k chịu trách nhiệm nhé he he

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
Hehe lại thêm 1 ứng viên nữa rùi ! Welcome :bigok: Em yên tâm ít nhất cũng hơn em cỡ 3 tuổi trở lên, ok chưa nhỉ ?

Uhm, thế thì cũng yên tâm một chút, mà có điều yên tâm về tuổi tác thôi, chứ còn mấy cái khác thì chả yên tâm nổi, có ông chồng nào mà nhiều người yêu và bà xã như anh đâu. :inlove: Vậy nên đề nghị vòng chung kết nhanh chóng diễn ra để em biết kết quả cho nó đỡ hồi hộp chút nhỉ!
Mà em thấy sao anh có vẻ có nhiều người đăng ký thế nhỉ? (Thấy cũng đâu có manly lắm đâu, hihi) Chắc có bỏ bùa cho mấy em vào đấy nhỉ??

Mà hình như đối thủ mạnh nhất của mình là Mumly thì phải, hihi! Coi bộ cuộc ganh đua này ác nghiệt nhỉ, thế anh Dinh Thai đã chọn được ai hơi ưng ý chưa????

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Em là em chứ còn là ai. Câu hỏi thật ngớ ngẩn. Nhưng mà thôi, túm lại vụ này là :"chuẩn bị tinh thần cho việc hối lộ". Không "hậu quả" sau này TG sẽ k chịu trách nhiệm nhé he he
Haha em cứ thích hù anh ko àh ! Anh trong sáng như gương thì sao lại phải sợ chứ ? Nhìn thế chứ ko dễ bắt nạt đâu em :bigok:
Uhm, thế thì cũng yên tâm một chút, mà có điều yên tâm về tuổi tác thôi, chứ còn mấy cái khác thì chả yên tâm nổi, có ông chồng nào mà nhiều người yêu và bà xã như anh đâu. Vậy nên đề nghị vòng chung kết nhanh chóng diễn ra để em biết kết quả cho nó đỡ hồi hộp chút nhỉ!
Mà em thấy sao anh có vẻ có nhiều người đăng ký thế nhỉ? (Thấy cũng đâu có manly lắm đâu, hihi) Chắc có bỏ bùa cho mấy em vào đấy nhỉ??

Mà hình như đối thủ mạnh nhất của mình là Mumly thì phải, hihi! Coi bộ cuộc ganh đua này ác nghiệt nhỉ, thế anh Dinh Thai đã chọn được ai hơi ưng ý chưa????
Trời ơi, anh đã có ai đâu mà nói anh nhiều nhỉ ? Anh đang tìm thôi, sắp tới anh sẽ "tổng duyệt" tất cả và chỉ chọn đúng 1 người thôi :1luvu: Anh thử hên xui 1 phen em àh !
Mà em nói đúng anh đâu có manly lắm đâu, chỉ bình thường thôi (Anh chưa bao giờ tự hào về ngoại hình nhưng tổng hòa mọi yếu tố thì anh thấy mình cũng "tạm được") nhưng anh hy vọng cái "bình thường" của anh sẽ tìm được 1 cái "bình thường" ở 1 người nào đó. Tóm lại là 2 người phải hợp nhau.
Còn hiện tại thì anh cũng chưa tìm được người ưng ý, nếu gặp rồi thì còn lên đây tìm kiếm làm gì cho mệt phải ko ? Bây giờ anh muốn tìm 1 người nào đó mà cảm thấy hợp rồi thử gặp ngoài đời 1 phen, biết đâu được điều gì sẽ xảy ra đúng ko hehe :1luvu:

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
@hocon_86: Tư tưởng thoáng vậy mà giờ vẫn còn chưa tìm được đúng đối tượng đó em ===>>> buồn :alcon:
Anh ơi, anh có thể gửi cho em cái copy CMND của anh được không? EM thấy em hơi xứng với anh đấy. Gửi nhanh anh nha! Rồi chũng mình gặp nhau đi. Em kết anh lắm rồi đấy.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Tình hình này không biết bao giờ anh Dinh Thai mới tuyển được người yêu đây,anh không nhanh nhanh coi chừng lắm mối tối nằm không đấy.

L

levy

Guest
Anh ơi, anh có thể gửi cho em cái copy CMND của anh được không? EM thấy em hơi xứng với anh đấy. Gửi nhanh anh nha! Rồi chũng mình gặp nhau đi. Em kết anh lắm rồi đấy.

CMND mà làm gì hở em. Thời bủi này thật giả tùm lum. Phải gập trực tiếp lun chứ. Lúc đó trăng đen mới rõ ràng.

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Thời nay lắm kẻ đa tình
Chị em vốn thói bày đàn

Về khoản đẹp trai, ga lăng, phong độ thì Hvung xin đảm bảo là đúng sự thật

Về khoản lừa tình, thì hvung cũng xin đảm bảo luôn. :wall:

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Em ơi nhiều lúc phải tự tin và mạo hiểm chút lại hay hơn em àh, CMND chỉ là nơi xuất xứ thôi, mình phải sống cho hiện tại và tương lai chứ, gặp phát biết hợp hay ko liền :dance2:
Sửa lại nhé: trong trắng như nước vo gạo. he he.
Ặc ặc em phải nói là như nước suối thiên nhiên mới đúng chứ ! Mà em sao thích công kính anh vậy nhỉ, chọc ít thôi chứ chọc nhiều lên anh ghét anh lại tán cho đỗ chỏng vó lên bây giờ, lúc đó hối hận ko kịp đâu :pepsi:
.Tình hình này không biết bao giờ anh Dinh Thai mới tuyển được người yêu đây,anh không nhanh nhanh coi chừng lắm mối tối nằm không đấy.
Cuối cùng thì cũng có người nói đúng với "hoàn cảnh" của mình bây giờ, phải nhanh chân lên thôi đúng ko maitrinh ?
.CMND mà làm gì hở em. Thời bủi này thật giả tùm lum. Phải gập trực tiếp lun chứ. Lúc đó trăng đen mới rõ ràng
Haha chị levi ơi, thời buổi này gặp trực tiếp chắc gì đã chắc ăn, phải cầm tận tay, soi tận mắt mới chắc được hehe :pepsi: Vì thế chi bằng gặp 1 lần rồi ... thôi cũng được :freddy:
.Về khoản đẹp trai, ga lăng, phong độ thì Hvung xin đảm bảo là đúng sự thật

Về khoản lừa tình, thì hvung cũng xin đảm bảo luôn.
E hèm, chú lại vào phá đám đó hử ? Mà chú "lăng xê" kiểu này thì chết chắc anh rồi chỉ đúng 1 nữa thôi, cái câu trên thì chú ko lừa được ai đâu (vì ko ai tin) còn câu sau thì quá được (Chú nên nhớ con gái giờ thích bị lừa lắm) :dzo:

Sửa lần cuối:
C

Chí Phèo

Guest
15/5/07
40
0
0
Lò gạch
Dinh Thai này! Trước anh có Ku bạn tên là Tràng "nhặt" được vợ nhờ mấy bát bánh đúc, anh thì tán Nở nhà anh có 3 câu thui áh!
Kể cho chú học hỏi tí này!
Câu 1: "Giá cứ thế này mãi thì thích nhỉ ?"
Câu 2: "Hay là mình sang đây ở với tớ một nhà cho vui "
Câu 3: "Đằng ấy còn nhớ gì hôm qua không ?"
:dance2:
Thời nay chú đăng tin thế này tuyển dụng thì vứt rồi! Hạ sách, hạ sách!!!
Mang sách vở đến anh dậy!:alcon:

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6

Đấy có phải mình em đâu anh Thái. Kiểu này chắc anh phải mang sách về VN "du học" roài :wall:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Dinh Thai này! Trước anh có Ku bạn tên là Tràng "nhặt" được vợ nhờ mấy bát bánh đúc, anh thì tán Nở nhà anh có 3 câu thui áh!
Kể cho chú học hỏi tí này!
Câu 1: "Giá cứ thế này mãi thì thích nhỉ ?"
Câu 2: "Hay là mình sang đây ở với tớ một nhà cho vui "
Câu 3: "Đằng ấy còn nhớ gì hôm qua không ?"
:dance2:

Không trách gì thời nay anh chí nhà mình vẫn vườn không nhà trống chẳng thấy chị Thi đâu cả, hiiii.

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
E hèm em mới vắng mặt có một hôm thôi mà! Đính chính lại nhé nhanh Dinh Thai tuyển được người yêu rùi mà.Anh Dinh Thai cẩn thận nhé không em nổi cơn ghen la khổ đó>Các chị co tuyển thi chỉ tuyển 2 vị trí còn lại thui nhá?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA