Tuyển vợ, người yêu, bồ bịch hot hot hot !

• Thread starter Dinh Thai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Kính thưa bà con cô bác gần xa, số nà thế lày cách đây đúng hơn hai mươi mấy lăm 1 sinh linh bé bỏng đã được ra đời và cũng đã hơn 20 năm rồi đi tìm người yêu mà đến bây giờ vẫn chưa có kết quả (Cho dù đã chia tay vô số cuộc tình) Nay xét thấy cũng đã đến tuổi lấy vợ rồi nên liều mình vào đây đăng tin để tìm vợ, híc híc !!! :wall:
- Tiêu chuẩn tìm vợ như sau:
+Tuổi: Sinh năm 84,85,87,88
+Cao cao 1 chút (Tại mình hơi cao) thân hình dễ nhìn chút
+Đang đi làm ở HCM hoặc sinh viên cũng ok
+Chung thủy, biết ăn nói, ko ích kỹ, biết chia sẽ cảm thông ...

Những ai đó đang cảm thấy cô đơn thì hãy mạnh dạn lên nhé, biết đâu có 1 kết quả tốt đang đợi "chúng mình" :bigok: Hên xui thôi đúng ko ? :pepsi:

Khóa học Quản trị dòng tiền
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Để em gái mở hàng cho ông anh cái nhở.:mrstraetz

Sửa lần cuối:
T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Kính thưa bà con cô bác gần xa, số nà thế lày cách đây đúng hơn hai mươi mấy lăm 1 sinh linh bé bỏng đã được ra đời và cũng đã hơn 20 năm rồi đi tìm người yêu mà đến bây giờ vẫn chưa có kết quả (Cho dù đã chia tay vô số cuộc tình) Nay xét thấy cũng đã đến tuổi lấy vợ rồi nên liều mình vào đây đăng tin để tìm vợ, híc híc !!! :wall:

Những ai đó đang cảm thấy cô đơn thì hãy mạnh dạn lên nhé, biết đâu có 1 kết quả tốt đang đợi "chúng mình" :bigok: Hên xui thôi đúng ko ? :pepsi:
Chịu không nổi! Đằng thì tuyển anh iu, đằng thì tuyển chồng, đằng kia tuyển tá lả. Loạn!:wall:

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
180
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội

Sao anh lại loại bỏ 86 vậy.Chắc anh Dinh Thai có đi xem bói hả? mà cao cao một chút là bao nhiêu vậy? dễ nhìn một chút là thế nào? khai niệm một chút nó vô biên quá

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon

Tự xét thấy bản thân đáp ứng đủ các tiêu chuẩn mà Dinh Thai nêu ra chỉ có duy nhất 1 điểm là ko được đó là nơi cư trú.:wall:
Nhưng đó ko phải lý do to tát đúng ko Dinh Thai vì " yêu nhau thì mấy sông cũng lội, mấy đèo cũng qua" cơ mà.:drummer:
Tuy vậy mình chỉ thích ứng tuyển vào vị trí bồ bịch thôi liệu có được không ĐInh Thai.:freddy:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong

Đọc đi đọc lại, đọc tái đọc hồi, cả trưa nằm suy nghĩ nát óc, em thấy mình có đủ tiêu chuẩn ứng cử vào vị trí vợ ( thế cho nó máu!), nhưng mỗi tội em sinh năm 86, anh thử gửi email hỏi thầy bói thêm có giải quyết dc vụ này ko ạ?
Chờ tin của anh!:1luvu:

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Sao anh lại loại bỏ 86 vậy.Chắc anh Dinh Thai có đi xem bói hả? mà cao cao một chút là bao nhiêu vậy? dễ nhìn một chút là thế nào? khai niệm một chút nó vô biên quá

Ờh ha, ko hiểu sao mình lại đánh thiếu 86, vậy xin đính chính nhé 86 cũng chơi luôn, ngán gì "cọp" đúng ko ? Còn tiêu chuẩn cao cao thì là mình mong thế chứ nếu các điếm khác đạt thì chiều cao cũng có thể châm chước nhưng đừng có dưới 1,55m nhé (Nếu ko muốn đi guốc 20cm) :wall: , còn tiêu chí dễ thương thì cũng vô biên quá nên bây giờ rút gọn lại là ko xấu là ok rồi, còn xinh đẹp thì vô biên đi, càng đẹp càng tốt :1luvu:
Tự xét thấy bản thân đáp ứng đủ các tiêu chuẩn mà Dinh Thai nêu ra chỉ có duy nhất 1 điểm là ko được đó là nơi cư trú.
Nhưng đó ko phải lý do to tát đúng ko Dinh Thai vì " yêu nhau thì mấy sông cũng lội, mấy đèo cũng qua" cơ mà.
Tuy vậy mình chỉ thích ứng tuyển vào vị trí bồ bịch thôi liệu có được không ĐInh Thai.
Haha có vẽ rất ấn tượng về điểm tự tin này rồi đấy (chắc là có cái gì đó rất ổn nên mới tự tin thế này?) Em nói đúng rồi, nơi cư trú cũng ko quan trọng đối với anh đâu(nếu đó là tình yêu đích thực), thực sự anh mới có hâm mấy tuổi thôi nhưng cũng đã sống và làm việc ở nhiều nơi rồi - sinh ra ở Miền trung, học tập ở Hà nội, làm việc ở Tây nguyên và Miền nam và mấy năm sống ở 1 nơi xa khác. Tóm lại vị trí Bồ bịch anh dành cho em, thống nhất vậy nhé, coi như vị trí này đã có chủ. Àh em đang ở đâu vậy nhỉ ?
Đọc đi đọc lại, đọc tái đọc hồi, cả trưa nằm suy nghĩ nát óc, em thấy mình có đủ tiêu chuẩn ứng cử vào vị trí vợ ( thế cho nó máu!), nhưng mỗi tội em sinh năm 86, anh thử gửi email hỏi thầy bói thêm có giải quyết dc vụ này ko ạ?
Chờ tin của anh! :1luvu:
Cũng căng đấy nhỉ, ko hiểu sao mình lại quen nhiều em tuổi cọp vậy nè ?Nhưng thôi cọp cũng ko sao, tạm thời anh cứ cho em 1 chỗ trong danh sách nhé, lúc nào đầy đủ rồi anh tuyển 1 lúc luôn, biết đâu em là "1 trong những người may mắn" đó :bigok:

Sửa lần cuối:
H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Em đăng ký 3 suất ứng cử viên :1luvu:

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
180
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Ờh ha, ko hiểu sao mình lại đánh thiếu 86, vậy xin đính chính nhé 86 cũng chơi luôn, ngán gì "cọp" đúng ko ? Còn tiêu chuẩn cao cao thì là mình mong thế chứ nếu các điếm khác đạt thì chiều cao cũng có thể châm chước nhưng đừng có dưới 1,55m nhé (Nếu ko muốn đi guốc 20cm) :wall: , còn tiêu chí dễ thương thì cũng vô biên quá nên bây giờ rút gọn lại là ko xấu là ok rồi, còn xinh đẹp thì vô biên đi, càng đẹp càng tốt :1luvu:

Haha có vẽ rất ấn tượng về điểm tự tin này rồi đấy (chắc là có cái gì đó rất ổn nên mới tự tin thế này?) Em nói đúng rồi, nơi cư trú cũng ko quan trọng đối với anh đâu(nếu đó là tình yêu đích thực), thực sự anh mới có hâm mấy tuổi thôi nhưng cũng đã sống và làm việc ở nhiều nơi rồi - sinh ra ở Miền trung, học tập ở Hà nội, làm việc ở Tây nguyên và Miền nam và mấy năm sống ở 1 nơi xa khác. Tóm lại vị trí Bồ bịch anh dành cho em, thống nhất vậy nhé, coi như vị trí này đã có chủ. Àh em đang ở đâu vậy nhỉ ?

Cũng căng đấy nhỉ, ko hiểu sao mình lại quen nhiều em tuổi cọp vậy nè ?Nhưng thôi cọp cũng ko sao, tạm thời anh cứ cho em 1 chỗ trong danh sách nhé, lúc nào đầy đủ rồi anh tuyển 1 lúc luôn, biết đâu em là "1 trong những người may mắn" đó :bigok:
Vậy anh nhường cho em một chỗ nhé nếu được chỗ làm người yêu càng tốt, chứ bồ bịch em sợ những vụ đánh ghen lắm, còn làm vợ ngán lắm chưa muốn lấy

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Em đăng ký 3 suất ứng cử viên :1luvu:

Em đăng ký cho ai mà nhiều thế ? Chị, em, cháu hay là đăng ký cho "người yêu" của em hả ? :dzo:

Vậy anh nhường cho em một chỗ nhé nếu được chỗ làm người yêu càng tốt, chứ bồ bịch em sợ những vụ đánh ghen lắm, còn làm vợ ngán lắm chưa muốn lấy:

Ok anh cũng đang còn thiếu vị trí đó, vậy coi như vị trí người yêu đã có chủ MUMLY :1luvu:

Hên thật mới vào có mấy ngày mà đã tìm được 3 người rùi, có ai đủ tiêu chuẩn mà trong lòng đang còn e ko nhỉ, nhanh chân lên để anh tuyển chọn vào vòng chung kết luôn nhỉ ? :bigok:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hên thật mới vào có mấy ngày mà đã tìm được 3 người rùi, có ai đủ tiêu chuẩn mà trong lòng đang còn e ko nhỉ, nhanh chân lên để anh tuyển chọn vào vòng chung kết luôn nhỉ ? :bigok:

Này, tớ hỏi, đằng ấy trông thế nào nhỉ? Gửi ảnh chân dung lên xem thử có hợp tiêu chuẩn với những tiêu chuẩn ấy đưa ra không?

B

Brendel

Guest
30/5/07
5
0
0
HCM
Trời ơi, mình tự thấy mình có đủ tiêu chuẩn nhưng lại thíu một cái rất quan trọng là "chìu cao". Mình cao 1.53m à bạn ơi, buồn wá. Không bít bạn có thể mở lòng mà chấp nhận chìu cao này được không?

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
180
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Em đăng ký cho ai mà nhiều thế ? Chị, em, cháu hay là đăng ký cho "người yêu" của em hả ? :dzo:

Ok anh cũng đang còn thiếu vị trí đó, vậy coi như vị trí người yêu đã có chủ MUMLY :1luvu:

Là anh nói đó nha! vậy các chị có ứng tuyển xin đừng ứng tuyển vị trí người yêu nhé.Đã có chủ rồi là em đó :inlove: !!!Chúc các chị ứng tuyển thành công 2 vị trí còn lại ha:cool2:

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Này, tớ hỏi, đằng ấy trông thế nào nhỉ? Gửi ảnh chân dung lên xem thử có hợp tiêu chuẩn với những tiêu chuẩn ấy đưa ra không?
Khó quá em ui :wall: Cái này anh tuyển tù mù àh nha nên anh cũng ko yêu cầu các ứng viên phải trình diện ảnh mà. (Mà vô tư đi, sau này thấy mặt rồi ko thích thì ... bỏ chứ giờ đưa hình lên anh ngại lắm, đông quá đâm ra khó tìm) :wall:
Trời ơi, mình tự thấy mình có đủ tiêu chuẩn nhưng lại thíu một cái rất quan trọng là "chìu cao". Mình cao 1.53m à bạn ơi, buồn wá. Không bít bạn có thể mở lòng mà chấp nhận chìu cao này được không?
Híc, chỉ 1,53m thui àh ? Anh thì ko quan trọng nhưng liệu em có đi được guốc cỡ ... 25cm ko thôi, nếu em cảm thấy tự tin như thế thì anh xin mời thôi :bigok:
Là anh nói đó nha! vậy các chị có ứng tuyển xin đừng ứng tuyển vị trí người yêu nhé.Đã có chủ rồi là em đó !!!Chúc các chị ứng tuyển thành công 2 vị trí còn lại ha
Tất nhiên anh đã nói là giữ lời mà :inlove: Nhưng mà chắc khó gặp người yêu lắm đây, hình như mumly ở Hải phòng phải ko ?

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Có em Lê Vy đấy.
Đôi lứa xứng đôi, tội gì ko ...múc.
:dzo:

vuint

vuint

Trung cấp

anh Dinh Thai nay ko biêt tiêu chuan "cao bao nhieu met" mà nhiều em xin chết thế nhỉ. biết đâu anh ấy lại xấu mù thì lúc đấy cô nào cô đấy hết đ­ường chạy vì đã được anh ấy tuyển dụng rùi thì ít nhất cũng phải làm hết hợp đồng ch­u. Mình thì cũng đủ tiêu chuẩn đấy nhung ko dại d­u tuyển, cu phải "bắt tận tay day tận chán" "mắt thấy tai nghe" có gì anh cu phải cho toàn dân thiên hạ nhìn thấy để còn có sụ l­ụa chọn cuối cùng.

vuint

vuint

Trung cấp
Có em Lê Vy đấy.
Đôi lứa xứng đôi, tội gì ko ...múc.
:dzo:
E Tho moc(Le Vy) này mới có 1 tuổi mà máu nhỉ? Múc vùa thôi ko thì xái cô* chân em nhé

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
E Tho moc(Le Vy) này mới có 1 tuổi mà máu nhỉ? Múc vùa thôi ko thì xái cô* chân em nhé

Tho Moc mới có 1 tuổi chứ chị Lê Vy đã 30 rùi cơ,tại chị ấy đang tuyển phu quân còn anh Dinh Thai lại đăng tuyển vợ, sao không là một cặp nhỉ?

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
anh Dinh Thai nay ko biêt tiêu chuan "cao bao nhieu met" mà nhiều em xin chết thế nhỉ. biết đâu anh ấy lại xấu mù thì lúc đấy cô nào cô đấy hết đ­ường chạy vì đã được anh ấy tuyển dụng rùi thì ít nhất cũng phải làm hết hợp đồng ch­u. Mình thì cũng đủ tiêu chuẩn đấy nhung ko dại d­u tuyển, cu phải "bắt tận tay day tận chán" "mắt thấy tai nghe" có gì anh cu phải cho toàn dân thiên hạ nhìn thấy để còn có sụ l­ụa chọn cuối cùng.

Haha cô bé này nói nghe có vẽ "trầm trọng" quá, thôi OK dẫu sao vào đây là vui là chính cho nên dưa cái mặt của mình ra đây cũng đâu có sao phải ko ? Xấu sẵn rồi việc gì phải ngại nữa :wall: (Ghi chú: Hình như trong forum này có người đã biết mình ngoài đời rùi vì thế "để yên cho anh mần ăn nhé" :freddy: )

Tho Moc mới có 1 tuổi chứ chị Lê Vy đã 30 rùi cơ,tại chị ấy đang tuyển phu quân còn anh Dinh Thai lại đăng tuyển vợ, sao không là một cặp nhỉ?.

Trùi, Lê Vi đã 30 rồi cơ mà, còn mình thì còn trẻ lắm, chưa đến 30 đâu :pepsi:

Và cuối cùng mình có cái hình nhỏ này post lên trước để xem phản ứng của "thị trường" thế nào đã rồi mới tung ra sau.

Sửa lần cuối:
B

Brendel

Guest
30/5/07
5
0
0
HCM
Đây là hình anh hay hình của "bạn của bạn anh" hơi bị nghi ngờ. Lấy gì làm chứng đấy là ah?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA