Chào mừng SN WKT lần V tại TP. HCM bằng một điệu tăng gô hay cha cha cha nhé!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
penguinvn

penguinvn

Guest
Làm người ai làm thế chứ em. Cả nguyên trung đội nhảy nhót mà chỉ bao mình LET => bất công wé:wall:

Hichic, biết là bất công nhưng mà tiền bạc nên phải kỹ lưỡng, với lại hôm trước đi chỉ nói chuyện với chị Let thôi, có ai nói chuyện với người lạ như tui đâu mà tui rủ cả đội chứ hả trời.

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Mời chị Let thui, ai mời cothant đâu, đi chơi game đi.

Chị ơi, cho anh cothant giữ xe cũng được mừ..:freddy:
Chiều nay chúng ta cố gắng đi đông đủ nhé " cộng đồng tạo nên sức mạnh mừ "..

Hờ hờ... nghe nói là nhóm này thiếu nam trầm trọng và mặc dù có một số anh nam tham gia nhưng ... ko "xài" được :wall: nên Cothant mới tính lên ... dắt mấy bạn nữ khiêu vũ. Thế mà.... gỏi bò cũng ko cho, rồi còn bắt giữ xe là thế nào??
Mặc dù chỉ là ÔM mấy bạn, bước qua bước lại (chả biết bước thế nào, cứ nhắm mắt bước đại) nhưng cũng tốn sức lắm chứ bộ, thế mà ko ai chịu...ờ... galant dắt tui đi ăn gỏi bò à :angel:

M

muathugiauem

Guest
Trùi ui, Let đại tỷ cứ cho người ta ngửi khói dzậy thì ai dám theo chứ, hì hì..!
Mà tối qua nhảy xong dzìa Let với mọi người có bị đau chân hông, mtge rộp giò luôn rùi nè. Mà công nhận mấy chị em nhà ta chịu chơi ghê, tập chachacha xong là muốn rụng cẳng rùi, thấy nhóm bên kia đông vui (lại sẵn có lời mời nữa chứ bộ) thế là bay qua chơi điệu Twist luôn, hờ.hờ...
Quậy quá xá rứa nên giờ này lãnh...hậu quả, híc, không biết tối nay có lết đi tập tiếp được không nữa, nếu thấy mtge biệt tích thì pà kon cô pác hãy từ bi hỉ xả cho nhé! Đa tạ.

penguinvn

penguinvn

Guest
Được ÔM 0 tốn tiền còn la nữa hả? Mà sao chữ ÔM tô đậm thế. Bởi vì các chị nhìn qua nhìn lại 0 thấy ai cả, nên dùng tạm cothant vậy.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Trùi ui, Let đại tỷ cứ cho người ta ngửi khói dzậy thì ai dám theo chứ, hì hì..!
Ùm xe chạy chứ có phải người chạy đâu nà
Mà tối qua nhảy xong dzìa Let với mọi người có bị đau chân hông, mtge rộp giò luôn rùi nè. Mà công nhận mấy chị em nhà ta chịu chơi ghê, tập chachacha xong là muốn rụng cẳng rùi, thấy nhóm bên kia đông vui (lại sẵn có lời mời nữa chứ bộ) thế là bay qua chơi điệu Twist luôn, hờ.hờ...
Cuối giờ có mỏi tí nhưng ngồi nghỉ 2p là đã khỏi ngay và đi được đến giờ này. Chiều nay vẫn có thể ra sớm ăn gỏi và tối nhảy tốt.

Quậy quá xá rứa nên giờ này lãnh...hậu quả, híc, không biết tối nay có lết đi tập tiếp được không nữa, nếu thấy mtge biệt tích thì pà kon cô pác hãy từ bi hỉ xả cho nhé! Đa tạ.
Cố gắng ra cho vui em nhé! Hỏng ra là biết...

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hờ hờ... nghe nói là nhóm này thiếu nam trầm trọng và mặc dù có một số anh nam tham gia nhưng ... ko "xài" được :wall: nên Cothant mới tính lên ... dắt mấy bạn nữ khiêu vũ. Thế mà.... gỏi bò cũng ko cho, rồi còn bắt giữ xe là thế nào??
Mặc dù chỉ là ÔM mấy bạn, bước qua bước lại (chả biết bước thế nào, cứ nhắm mắt bước đại) nhưng cũng tốn sức lắm chứ bộ, thế mà ko ai chịu...ờ... galant dắt tui đi ăn gỏi bò à :angel:
Mod đã hi sinh tấm thân còm ra chịu trận thế này mà Penguinvn nỡ lòng nào từ chối lời thỉnh cầu này sao PG ơi?

@to all: Chiều ai ra sớm được để ăn gỏi bò thì cứ ra nhé! Phần Let thì đã có PG bảo trợ rồi nên... mọi người cứ tự nhiên và tự xử luôn cho nó lành! :angel:

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
Ùm xe chạy chứ có phải người chạy đâu nà.

Chạy xe mà cứ như đi ăn cướp!!!! vừa ra khỏi quán một cái là thấy bốc khói rùi -làm pác Tiger, PTS911 và Kid nhìn theo trợn cả mắt => Pótay.com với Let:wall:

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Mod đã hi sinh tấm thân còm ra chịu trận thế này mà Penguinvn nỡ lòng nào từ chối lời thỉnh cầu này sao PG ơi?

@to all: Chiều ai ra sớm được để ăn gỏi bò thì cứ ra nhé! Phần Let thì đã có PG bảo trợ rồi nên... mọi người cứ tự nhiên và tự xử luôn cho nó lành! :angel:

Rứa chiều ni mí giờ ra là được chị nhở?? (cái nì bị nhiễm từ bác Cọp wa đây):alcon:

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Hôm qua tập về cả người ê ẩm nhưng vui thật. Lâu rùi không được nhảy nhót hăng như thế và còn được sự chỉ bảo tận tình của sư phụ thanhphuong nữa,.

Hẹn gặp bà con chiều nay nha.

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Ui trùi, xa quá không tham gia dance cùng mọi người được, vẫn biết mình mang tiếng " Ham zui " mà sao không đi được, thôi thì ko tập được cùng mọi người nhưng mình cũng biết nhảy sơ sơ mấy điệu tăng gô tình nhân, tăng gô mộng mơ, cha cha cha hay khiêu vũ cổ điển, không thì ráp mấy bước nhỉ? Lâu quá quên mất tiêu rùi, hôm SN sẽ lên nhảy cùng mọi người nếu nhỡ có chuyển từ khiêu vũ cổ điển qua Rap mà có dẫm chân ai thì thông củm biết đâu lại thành ấn tượng đó he he.
:alcon::alcon::alcon::alcon:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chạy xe mà cứ như đi ăn cướp!!!! vừa ra khỏi quán một cái là thấy bốc khói rùi -làm pác Tiger, PTS911 và Kid nhìn theo trợn cả mắt => Pótay.com với Let:wall:
Ơ em có chào các anh em về rồi mà! Thật tình là tối qua ra khỏi quán em bị hoa mắt nên chẳng dám chạy nhanh nên cứ chạy chầm chậm chầm chậm để chờ... mà chẳng thấy 2 anh chạy lên. Hic hic hỏng thấy em chạy xe có 1 tay àh? Ờ mà ăn cướp chạy xe 1 tay để dành tay còn lại hành động anh nhỉ? Gruhhhhhhhhh

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Em nghe một số mem truyền lại rằng : các bác đi có tập tành,có nhảy nhót gì đâu, toàn thấy chạy...chạy...thế là sao???hichic.Thế thì hôm SN web MN tổ chức thi chạy lại hay đấy.

P.S - Chị Tú?Thế là thế nào? Em tưởng nhảy hăng say lắm chứ.!(đi công tác về reply em câu này!)

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Hum nay chị ráng bò ra xem mọi ngườit âp tành thía nào. Hẹn gặp nhé!

Chị ui, chị khỏe thì ra coi tụi em tập! Mà chị ráng bình phục nhe còn đi ăn Sn nữa. :1luvu::1luvu:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hôm đầu: Tập luyện hăng say
Hôm tiếp: Hăng say tập luyện
Hôm qua: ... Tập ít, nói nhiều
Hôm nay: ... ?

Hôm qua, thành phần cổ vũ vẫn đông đảo: penguinvn, tiger2774, xuantham, Quangteo, Nguyễn Thị Tuyết Mai, cothant; thành phần tập luyện: letmyha, Nguyen Minh Kha, DaoQuynhNhi, act, thanhphuong và Nguyen Tu Anh.

Cuối buổi về, các bạn nữ nhà ta với tâm hồn ăn uống không mệt mỏi đã rẽ qua hàng bánh xèo ở đường Đinh Công Tráng làm 3 chiếc to uỵch rồi mới về nhà.

Chiều nay gặp lại các bạn nhé! Chúc cuối tuần vui vẻ!

G

GIANGTHANH

Guest
22/8/07
6
0
0
43
tan phu
Chị Tú Anh ơi em muốn tham gia sinh nhật WKT em đăng ký với ai hả Chị?

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Tối qua em bận nên không ra được. Tối nay lại nữa hả chị. hihi, để em ra cổ vũ cho.

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Chị Tú Anh ơi em muốn tham gia sinh nhật WKT em đăng ký với ai hả Chị?

Đóng tiền cho bác Thanh Nam bên mục SN WKT lần 6 offline miền Nam nhá, hoặc đến CV Lê Văn Tám vào buổi chiều để đóng trực tiếp cho chị Tú Anh.

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Thời gian này em busy quá! Tối qua 20g mới vác xác tới được, đi tìm mọi người tóa lọa ở Công viên nhưng ko thấy, thì ra mọi người về hết rùi! ặc ặc....ko biết đi nhậu vui ko?

D

DaoQuynhNhi

Guest
6/9/06
11
0
0
41
Tp HCM
Thời gian này em busy quá! Tối qua 20g mới vác xác tới được, đi tìm mọi người tóa lọa ở Công viên nhưng ko thấy, thì ra mọi người về hết rùi! ặc ặc....ko biết đi nhậu vui ko?

Anh chỉ cần vác máy ra thui, ko cần vác xác ra cũng được..:freddy:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA