CLB CAFE !!!

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
T

tuylipden

Guest
1/10/04
12
0
0
43
Ha noi
Chào mọi thành viên trong hội. Hàng ngày tôi cũng uống một cốc cafê là ít nhất. Thế mà nghe XIANGQIANG giới thiệu trong này có hội. Tôi vội vô liền.
Nói gì nhì " Cho tôi gia nhập vơi "
Mà nói thật nhé các quán cafe ở hà nội này chất lượng uống ngày càng kém.

Khóa học Quản trị dòng tiền
vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
bởi vì quá nhiều quán cà phê mở ra cho nên mới vậy, Tuy nhiên tai Hà Nội vẫn có những quán cà phê giành cho nhừng người muốn thưởng thức hương vị của cà phê đó. Bạn cứ tham gia đi , bạn muốn sẽ có thành viên của Club cùng bạn thưởng thức ly cà phê như ý của bạn .

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ah, tuylipden cuối cùng cũng mò vào được đây hả? Hy vọng U sẽ vui vẻ cùng với hội này nhé! Ở đây nhiều bác nghiện cafe đen không đường giống U lắm (không biết có đúng thế không nhẩy???)

Cầu trời, tối nay đừng mưa.... rét thế này, cũng khoái nhỉ?

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Chà, hôm nay trời đổi mùa, đi ngoài đường sáng thứ 7 vắng vẻ và ở một vài quãng phố có cảm giác như không khí của ngày 1 mùng Tết vậy. Chẹp, tối nay lại còn là tối T7 nữa, không khí lạnh lạnh, kiếm chỗ nào ngồi ấm cúng một chút, cũng hay đây, không hiểu mình có nên đăng ký CLB cafe tối nay không nhỉ? Có khi cho nhà em Mar bám đuôi một xuất xem sao?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Tối nay lại được gặp mọi người rùi, vui quá đi mất, nghe chừng hội cafe của chúng ta được nhiều người hưởng ứng quá, và như thế thì i em đây cũng thấy vui quá.
Trời lạnh quá, sáng nay đi làm cứ xuýt xoa kêu rét, nhưng mà lại nghĩ đến buổi tối thì thấy ngồi uống cafe nóng quá hợp.
Mà trời lạnh thế này tự dưng làm người ta muốn...ngồi gần nhau hơn...

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Công nhận hôm nay mát Rời thế này thì uống cafe chắc fê lắm đấy, hy vọng mọi người sẽ vui vẻ hơn. ( Trời lạnh thế này chắc chả có sinh tố hay sữa chua rì đâu nhề ....! )
Em Mar cứ ới anh một tiếng anh cho bám càng nhé !

T

thaokim

Guest
20/4/04
21
0
0
48
Tp. HCM
Truy cập trang
Cho mình hỏi là CLB cà phê của các bạn sinh hoạt hàng tuần không vậy?? nếu thứ bảy tuần sau cũng sinh hoạt thì hay quá. Mình là thành viên ở phía Nam nhưng tuần sau mình đi công tác ra Hà Nội nên cũng muốn được tham gia...

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
cam_to_80 nói:
Công nhận hôm nay mát Rời thế này thì uống cafe chắc fê lắm đấy, hy vọng mọi người sẽ vui vẻ hơn. ( Trời lạnh thế này chắc chả có sinh tố hay sữa chua rì đâu nhề ....! )
Em Mar cứ ới anh một tiếng anh cho bám càng nhé !

Ái chà, anh chàng Cam_to rất mạnh mồm đây, anh cơ đấy.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Các bác cho mình hỏi: thế tối nay vẫn bình thường chứ phỏng? mấy giờ và ở đâu nhỉ? Nếu đã post đâu đó rồi làm ơn nhắc lại hộ. Thanks

To Cam_to: Cho cả AC bám càng với. Mar ơi bọn mình tập trung để đi nhé.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
thaokim nói:
Cho mình hỏi là CLB cà phê của các bạn sinh hoạt hàng tuần không vậy?? nếu thứ bảy tuần sau cũng sinh hoạt thì hay quá. Mình là thành viên ở phía Nam nhưng tuần sau mình đi công tác ra Hà Nội nên cũng muốn được tham gia...

Hey thaokim , dong chi ra hn nho' contact cho nip nhe , se don tiep okie ,
Club Cafe se sinh hoat tuan it nhat 1 lan , cau an tam nhe

To AC , sua ho tieng viet co' dau' cai hizzz ! buc qua'!

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Tối nay 7h30 hội caphê sẽ gặp nhau tại Lan viên caphe số 37 phố Lý Thường Kiệt Quận Hoàn kiếm Hà Nội. Rất mong được mọi người ủng hộ cho tối hôm nay.
Nếu bạn nào cần liên lạc xin mời vào http://infotechvn.net/cafe.htm xem thêm chi tiết
Hôm nay thời tiết đẹp thật.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
oach , oanh' chit' bi gio` , hizzz ,

nhung hom nay thoi tiet that dep , di choi qua khong uong? chut nao . mong moi nguoi luon dung hen va dung gio

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Chắc tối nay mình đến muộn ( các pác thông cảm nhé) về khoản giờ giấc cao su thì không ai qua nổi retngot đâu!?

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hội trưởng đến muộn, hội phó đến sớm giữ chỗ nhé! :D

Sẽ vui lắm đây!!!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
troi` , du`n day?nhau the' . ehehe , retngot phai thi voi.... loang quang chu' he he , mong rang member den dung gio cho nhe , khong den muon la phat !

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Bị phạt ??? hi hi nhưng hội Cafe vẫn chưa có quy định nào liên quan về vấn đề này mà!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Đúng là bác Nip nhớ dai hơn cao su... em với anhlaanh đã xin lỗi gẫy cả lưỡi cái vụ cao su đó rồi cơ mà....

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Xiang qiang ơi, đã vậy hôm nay chúng mình đến sớm nhé, cho anh hội phó ko còn gì để nói nữa.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA