Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Sếp, KTT và mình đi lên làm họp và thảo hợp đồng. Vậy mà ....
Còn lâu nhá, còn lâu mình mới chấp nhận cái kiểu làm ăn như vậy. Đã hẹn là phải giữ đúng hẹn, đâu phải thích thì hẹn, không thích thì hủy như vậy. Bực mình quá đi thôi. Sếp mình nói cũng đúng, "cần thì cần thật nhưng không cần em cứ bỏ đi cho xong. Mình còn cả list dài văn bản còn để đó, chưa làm xong".
Bỏ! Nhưng dù sao mình cũng nói cho một trận để họ hiểu, chứ làm việc mà cứ dài cổ ra chờ với đợi, xong sau đó thì ...... không có kết quả gì.
Bực!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Trưa đọc vần thơ hết cả buồn
Trong lòng nhen nhúm lửa yêu thương
Bóng ai có phải người trong mộng
Hay là gió thoảng sợi tơ vương....

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Hôm qua thức đến tận hôm nay
Lọ mọ cả đêm cứ loay hoay
Xuất xuất tồn tồn không với có
Bây giờ mệt quá muốn lăn quay!
Hic...

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Hết một ngày rồi, mệt quá đi thôi
Việc chưa xong hết thật chán đời
Thôi thì mặc kệ, đêm làm tiếp
Giờ về tắm gội để đi chơi!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Katherine nói:
Hết một ngày rồi, mệt quá đi thôi
Việc chưa xong hết thật chán đời
Thôi thì mặc kệ, đêm làm tiếp
Giờ về tắm gội để đi chơi!
Ngày ngày làm việc thật hăng say
Công công việc việc kín cả ngày
Quên quên nhớ nhớ chiều tan sớm
Tắm giặt không quên nhổ lông mày :banana:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
cam_to_80 nói:
Ngày ngày làm việc thật hăng say
Công công việc việc kín cả ngày
Quên quên nhớ nhớ chiều tan sớm
Tắm giặt không quên nhổ lông mày :banana:
Em nhắc chị thời mới nhớ ra
Mấy hôm mệt mỏi cứ gọi là…
Quên cả lông mày không tỉa tót
Hình như là bệnh của người già!!!!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Thôi mượn phép đóng vai bà chị đáp 1 bài

Vì bận chị chẳng tỉa lông-
mày. Nên thoáng liếc thì trông bị già
Già từ khuân mặt, nàn da
Nhưng không già sức thì ta ngại gì

:banana:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Tự nhiên 2 người này xông vô...đối thơ nhau, ngộ quá hen.
Hãy tập cách nói không ngay khi bạn có thể, đừng để phải hối hận sau này khi ko nói được chữ " không" đó.
Thật khó khăn để nói tiếng " không" mà ko phải làm ai đó buồn lòng hay xích mích, và cũng khó lắm khi duy trì một mối quan hệ mà làm chính mình cảm thấy mệt mỏi, làm thế nào đây? Thôi đi hay cứ để nguyên như vậy? Không biết.
Trước đây, thu6 rất ít nói lời cảm ơn, và cảm thấy ...ngượng thế nào khi nói ra lời nói rất đơn giản ấy. Rồi, thu6 đọc 1 tờ báo khuyên 10 điều nên nói tiếng cảm ơn...và hãy nói ngay khi có thể. Thu6 tập dần, và thu6 cũng đã thấy tờ báo ấy đúng, lời nói ấy ngỡ như bình thường mà mang lại bao điều kỳ lạ và thú vị...
Có lẽ, mình nên tập dần lời nói " không " ấy, phải, cái gì rồi cũng sẽ quen thôi.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Sáng sớm dậy đã rất đau đầu. Cứ nghĩ tới chuyện đó mà mình thấy đau lòng quá! Thà rằng mình không biết sự thật đi thì có lẽ đỡ phải nghĩ như thế này. Sống mà tránh làm cho người khác tổn thương thật khó. Nhưng trong chuyện này, mình không còn sự lựa chọn nào khác.
Làm cho người khác khó xử đâu phải là tính cách của mình ........ Không biết nữa???

"Cũng đừng bắt em cười
Khi trong lòng đang khóc"

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Một ngày nhàn rỗi tuyệt đối!
Như thói quen bình thường vẫn thế, lục tìm trong gmail, những cái mail xinh xắn, đã theo mình từ lâu thật lâu. Giờ cả ngày cố lắm mới viết được một cái mail (toàn là trao đổi công việc), nhớ có những ngày mình viết tới hơn 10 cái mail, mà choáng ghê!
Chúc một ngày nhàn rỗi vui vẻ.

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
"Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn

Cảm ơn bạn đã truy cập vào Giải Pháp Excel

Xin lổi chúng tôi đang nâng cấp diễn đàn

Chúng tôi sẽ sớm trở lại vào ngày 19/10/2006

Ban quản trị Giaiphapexcel.com"

Huhuuuu!!!!

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Một ngày mệt mỏi đã qua,ko hiểu sao hôm nay thấy mệt kinh người,chỉ muốn ăn thật nhiều (oh,mặc dù ko đói)
May mà hôm nay đã làm gần xong 1 việc,ko biết mai có bị sếp la ko nữa?
Thanks 1110 (đọc chắc biết là ai)
Hôm nay quyết định "bùng học" 1 buổi.Sorry thầy giáo.Hẹn mai tái ngộ thầy...

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Hôm Nay Cũng Làm được Khối Việc đấy Chữ!

Chiều Về Chát Với Nàng Một Tý. định Rủ Nàng đi ăn Tối Nhưng Sao Vẫn Còn E Ngại. Rủ Là Chắc Nàng Sẽ đi Thôi. Thôi Hẹn Nàg Hôm Khác Vậy Nghen, Hôm Nay Không Tự Tin Cho Lắm.

ăn Gì Bây Giờ Ta!!!??? úi Dời! Một Mình ăn Gì Mà Chả Xong. Thôi Về điện Biên Làm Dĩa Sò Huyết Nướng, 1 Chai Bia, Dĩa Cơm Chiên Thế Là Xong.

đêm Nay Xem C1.

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Một ngày hơi khác mọi ngày
Đang vui đang vẻ lại say vì tình
Duyên thì chẳng phải duyên mình
Liều thân nên quấn dây tình vào thân.
:dzo:

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Ông Tổng nhà mình trông thế của mình trông thế mà cũng cả tin. Con máy vi tính của mình như thế là cung còn quá ngon: CPU PIV 1.4 GHz, Ram 512 MB. Mo 753 DF thế mà mình lừa lừa đổi ông cũng nghe.

Hôm nay thì có mấy xịn tuyệt đỉnh sầu: Mo 17 tinh thể lỏng hẳn hoi, CPU 3.4 Dual Core, DDR 512 MB kingmax. Ôi sướng thế. Lại còn đi riêng 1 đường Mega OFFICE nữa chữ. Thế này lướt WEB khỏi phải bàn!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hôm nay lại ...nói dối một người..đáng bị cho nói dối, hicx
Chả biết chồng mình đang làm gì, chắc lại...kiểu này phải li dỵ thôi, thế này, bạn bè nó cười cho, haha.
Đứa bạn bảo:" Thôi đi, ghét của nào trời trao của ấy đấy, sau này mày cũng không thoát đâu, bỏ đi nghe chưa...", mình nghe xong cười ngất...còn lâu lắm bạn hiền ơi, vui thế cơ mà:)
Đi học thôi, đến giờ luyện tai và luyện giọng rồi...

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Hôm nay cũng đành lỗi hẹn với thầy giáo vậy vì ông cậu yêu quý của em từ Daklak bay ra nên em phải đi đón ổng.Cầu mong là thấy đừng có dạy bài gì quan trọng để mình khỏi phải hỏi lại thầy,hic.
Vẫn biết là bi giờ mà đổi tội cho phần mềm kế toán bị lỗi là ko đúng nhưng thôi cứ đổi tội cho nó 1 lần cũng được để bớt gánh lo đi,sorry...

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hôm nay bận! Làm một mạch đến trưa.
11h30 sếp bảo, hôm này mời cả văn phòng đi ăn nhân ngày 20/10. Hihi, sao có ngày 20/10 mà VP mình đi ăn nhiều thế nhỉ, những 3 lần. Dù sao cứ nhậu nhẹt là thích rồi.
Tối, đi cổ vũ bóng đá cho đội bóng. Thảo nào cũng lại phải hò hét đây.
Hết 1 ngày, thấy mình hôm nay làm được nhiều việc thật đấy.

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hôm nay tưởng rảnh, hoá ra ko phải...1 đống bài tập và bài thuyết trình tư tưởng HCM, hicx...còn bài nói tiếng Anh và bài văn tiếng Pháp...
Còn phải send cỡ 10 tin nhắn SMS chúc các chị 20/10, một loạt e-mail mừng ngày phụ nữ cho đám bạn học và mấy đứa bạn thân...
Thôi, mong ngày chóng tàn để con còn rảnh...

Hôm nay nhận được nhiều tin nhắn của Các Anh Chị & bạn bè, cũng rất vui, nhwng mà sao trong lòng vẫn cứ buồn buồn sao ấy nhỉ. Tại sao? Vì........:wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA