Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

HuyenLy

Guest
27/9/06
39
1
6
39
Đại dương thanh bình
Nghỉ học mấy năm đi làm. Bi h đi học lại sao mà khó thế :(

Khóa học Quản trị dòng tiền
hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Lại một đêm nữa không ngủ được tại vì hôm qua đi offline em nào cũng xinh, công nhận web mình em nào cũng dễ thương!

Hôm qua là một ngày vui, vì vậy dư âm vẫn còn đó.

Thật tuyệt vời! Thật bất ngờ, Thật xúc động. SN mình không ngờ lại đông vui đến như thế. SN mình mấy Anh Chị mua Bánh SN cho mình, lần đầu tiên trong đời SN mình có Bánh SN. Hôm đó thật là vui mọi người ca hát ăn uống thoải mái :beernow: . Cảm ơn tất cả mọi người, Cảm ơn nhiều lắm!:flowersun

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Hôm qua máy ở nhà củ chuối, ko sao có thể vào web dc, YM cũng bặt vô âm tín!
Mai mình thi lý thuyết giáo dục thể chất rồi! Dài , 2 trình. Thầy ơi! Động lực đâu mà fấn đấu cơ chứ?
Hôm nay chỉ ăn với ngủ, sao ko rơi vào dịp đi học nhỉ, lại rơi đúng vào dịp thi cử . ........ chẳng biết đâu mà lần .....

H

HuyenLy

Guest
27/9/06
39
1
6
39
Đại dương thanh bình
Buồn quá, hôm qua mới đọc được 1 bài báo nói về những biểu hiện của xì trét, sao cái nào mình cũng có thế này ???!!! huhuhu :worry:

T

thongdo

Guest
16/10/06
4
0
0
23
khoang cach xa xam
hungh123 nói:
Lại một đêm nữa không ngủ được tại vì hôm qua đi offline em nào cũng xinh, công nhận web mình em nào cũng dễ thương!

Hôm qua là một ngày vui, vì vậy dư âm vẫn còn đó.
lại 1 anh chàng nữa sắp chết đuối vì những chị em trong webketoán:flower1: :flower1: :flower1:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hôm nay lại chẳng làm được gì theo kế hoạch, chắc phải tu trên thư viện thôi, kiểu này làm ăn gì nổi nữa, hicx.
Sắp thi giữa kỳ rồi...mình chỉ chờ có thế.
Sao tự nhiên lại thấy đau tay quá, chỗ cô y tá trích máu ra, giờ nó tái mét 1 khoảng, và đau, tê tê làm sao ấy, khó chịu thật.
Dạo này trời nóng nực thật, làm mình cũng thất thường theo, lúc vui lúc buồn, chán cho cái tính chả giống ai ấy, khi nào mới lớn nổi chứ? Bao nhiêu thứ lại dồn lên mình, cứ ham làm leader đi, rồi cứ lãnh hết vào người, sao làm mình khổ thế ko biết. Đã phải tìm tài liệu, làm slide cho nó, chinh slide cho nó thuyết trình, ai dè nó cười như hoa nói:" tao thuyết trình, còn mày trả lời câu hỏi nhá", ơ, hức hức, sao ko nói luôn để mình thuyết trình cho đủ....
Mong nó làm nên chuyện, hicx, môn này kiếm điểm cộng còn khó hơn ăn khổ qua.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
thu6tudo nói:
Hôm nay lại chẳng làm được gì theo kế hoạch, chắc phải tu trên thư viện thôi, kiểu này làm ăn gì nổi nữa, hicx.
Ha ha,
Thư viện đang trong thời gian sửa chữa nên ko cho SV vào Thu6 ơi.
Nhóm ĐĐKK của tớ phải nhảy xuống cantin học. Xuống nhập hội ko?! (nhập hội xong đđkk theo luôn):biggthump

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
hungh123 nói:
Dạo này không hiểu sao tâm lý mình lại thay đổi 1 cách rõ ràng. Cứ hễ gặp một cô gái đẹp là tối không hề ngủ được một tẹo nào. Và hôm qua cũng không ngoại lệ, thế là sáng nay đành quá giấc đến trưa, may mà ngoài mình mắng mình ra không ai mắng được không thì kỷ luật vì nghỉ không có lý do như chơi...

Haha, đọc qua có cảm giác như là chuyển đổi ... giới tính!

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hic, hôm qua đi chơi về, có mỗi cái chìa khóa cổng của cả khu trọ thì mình ...... làm mất. Huhu, giờ phải làm sao bây giờ, không ra cửa hàng đánh thêm chiếc mới được.
Mừng sinh nhật của bản thân bằng vụ hơi bị ..... tức mình. Chìa khóa ơi, ở đâu thì về ngay với chị nhé, tối nay chị cho bóc quà sinh nhật nhé. Huhu

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Hu hu hu
nhìn em baby quá
dễ thương như một con búp bê
dịu dàng như cô em gái
thánh thiện như thiên thần
híc
không đủ
phải nói là
thánh thiện như Đức Mẹ
Câu chuyện em kể cho anh thật buồn
Anh không ngờ trong cuộc sống vẫn có
những câu chuyện cổ tích như vậy
Em ơi! Cho anh hỏi này
Nếu không phải là hoàng tử
thì có được quyền yêu Cô bé Lọ lem không??

H

HuyenLy

Guest
27/9/06
39
1
6
39
Đại dương thanh bình
Hôm qua quá mệt mỏi, muốn nhiệt huyết hơn với công việc nhưng hoàn cảnh, con người lại làm ta quá chán nản...Phải làm sao đây khi ta luôn bị giằng xé giữa trách nhiệm công việc với sự chán nản của bản thân đây....

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Đầu vẫn chưa hết lâng lâng, mấy ngày liền ngày nào cũng nốc....khổ! Có ngày thì chờ mốc mép gọi cho ai cũng bận, và chẳng có ai gọi cho mình. Thật là mất cân bằng...Lại một ngày nữa đi làm trễ.

Đề nghị mấy đại ca, tiểu đệ (Thien thanhthongdo không chích hút bừa bãi. Đây là topic ''nhật ký mỗi ngày'' chỉ nói về riêng tư, không phải để mổ xẻ.

Sửa lần cuối:
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Buồn quá!giờ nói cùng ai công việc làm cho mình căng thẳng không biết thế nào,mình cảm thấy cuộc sống này vùi dập bản thân mình quá.Biết làm sao để người ta hiểu nổi mình đây

H

HuyenLy

Guest
27/9/06
39
1
6
39
Đại dương thanh bình
Thanks người bạn tocdai friendly đã tạo ra topic này để mọi người cả thấy thoải mái hơn ghi được trút nỗi lòng của mình. Thanks so muchhhhh :*

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Một ngày mà bạn bè đã mang lại cho mình rất nhiều niềm vui. Sinh nhật thật ý nghĩa biết bao. Cảm ơn mọi người rất nhiều!
Nhưng chợt tháy nhói lòng khi biết điều ấy.

C

ciao

Guest
20/7/06
2
0
0
Ha noi
Lại một ngày như mọi ngày, chẳng nhẽ cuộc sống cứ đơn điệu thế này mãi sao? sáng dậy đi làm, tối về ăn, ngủ, rồi mai lại bắt đầu lại như vậy. Có lẽ mình phải làm gì để thay đổi nó thôi. Ai giúp tớ với nào???

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hôm nay nó phải làm gì đây nhỡ? :wall: Chán thật đấy!

Mọi thứ với nó đều trở nên vô nghĩa hết rồi... nó sợ nhất là những lúc như thế này nên nó cứ luôn tìm kiếm một cái gì đó để nó có cái mà nghĩ đến...

Cuối cùng rồi sao nhỉ?! :wall:

T

tiểu_nhị_lang

Guest
Nếu em vui thì tôi vui
em buồn thì tôi buồn
nhưng vì tôi không hoàn hảo
nên tôi luôn sợ mình
đã làm điều gì để em phải buồn lòng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều