Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Chân đau mà không biết thế nào mà hết đau,buòn ngủ qua trời

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gianguyen

Trung cấp
20/4/06
151
0
0
45
Hai phong
lần đầu tiên viết trong nhật ký này, ừ mà cứ viết chứ nhỉ, để giảm stress, để đc chia sẻ, để ... đc nhiều điều .... hơn mình tưởng.
Hai hôm nay đều mệt mỏi, nhiều việc quá, các loại yêu cầu,các loại báo cáo, rồi đòi nợ rồi yêu cầu chuyển tiền mà ko đc... Là kế toán mà như con nợ và như chủ nợ thế này ư. Mềm mỏng có, cương quyết có nhưng cuối cùng vẫn là cười ....
mai lại thế này....

G

gianguyen

Trung cấp
20/4/06
151
0
0
45
Hai phong
lần đầu tiên viết trong nhật ký này, ừ mà cứ viết chứ nhỉ, để giảm stress, để đc chia sẻ, để ... đc nhiều điều .... hơn mình tưởng.
Hai hôm nay đều mệt mỏi, nhiều việc quá, các loại yêu cầu,các loại báo cáo, rồi đòi nợ rồi yêu cầu chuyển tiền mà ko đc... Là kế toán mà như con nợ và như chủ nợ thế này ư. Mềm mỏng có, cương quyết có nhưng cuối cùng vẫn là cười ....
mai lại thế này....

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
tranchan79 nói:
Bà cô bớt bớt hóng hớt thôi cho anh nhờ.
Hic hic, đi tham dự buổi ra mắt của người ta(chứ có phải là của mình đâu?) mà chuối hết tập này đến tập kia thế!
Nhưng đúng là đọc xong cũng thấy chuối thật.
À, tự dưng bị lôi cổ vào cả rừng chuối nên mình cũng chuối luôn cơ bác cả ạ. Còn nhiều tình tiết nhỏ lẻ và cực kì chuối nữa kìa, cơ mà sáng nay đi làm bị chặn đường mất toi 30' nên nó rơi rớt bớt rồi đấy.
Dạo nì bác cả có vẻ mệt mỏi nhỉ? Thôi, dù muốn dù ko thì cũng đã quyết định xong roài (mà bác quyết định cái gì đấy :p).
Chúc bác cả giải quyết ổn thỏa mọi việc nhá.
Gút lắc :biggthump.

Sửa lần cuối:
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hôm qua để giải đen liền mua hai cân ốc hồ tây về luộc.
Thời tiết lạnh nên ăn ốc quả là tuyệt cú mèo.
Gọi điện cho thằng em và cô bạn đến ăn.
Cả nhà mình nữa và cả con mèo con vì nó nghiện ốc luộc, quây quần bên nồi ốc thơm phưng phức mùi xả mùi lá chanh lá bưởi. Con ốc con nào cũng béo ngậy
Bát nước chấm miễn chê đủ màu sắc lại thêm mấy quả quất vào tha hồ dậy mùi (thèm quá)
Vừa ăn vừa trò chuyện rôm rả làm mình cảm thấy rất vui.
Đến đúng 11h kém mọi người đứng lên và hẹn nhau làm thêm trận nữa vào 20/11 để chúc mừng thằng em là nhà giáo.
Hi vui thật

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Katherine nói:
Sao mà
chán thế
không biết...
Chán gì mà chán!
Kết thúc công việc sớm, rồi chuẩn bị đị dự SN CLH đi.
Thế là hết 1 ngày, mình tưởng thời hạn thu ngắn lại, đâu ngờ kéo dài ra cơ chứ!
Hic hic, ngày lên thớt càng kéo dài thì nguy cơ thất bại của mình càng cao, ước gì thời hạn đó giữ nguyên kế hoạch....

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Mai cấm đường, 2 ngày ở nhà ko biết có làm ăn được gì ko???
Sếp bảo "Ở nhà cũng phải giữ vững đạo đức đấy nhá"
"Vầng, nhà em lúc nào mà chả giữ đạo đức, đợt này còn đạo đức đến tận 2-3h sáng ấy ạ"
"Đạo đức nhưng mà cũng phải giữ sức khỏe đấy"
"Vầng, cảm ơn Sếp ... ơn giời là đạo đức em cực tốt nên sức khỏe em cũng chả có vấn đề gì"
:biggthump (hịhị, sướng ... lâu lâu mới bắt nạt đước Sếp)
À, cái "đạo đức" ấy ở cty tớ là trách nhiệm và công việc í ợ :(

Minh Ngọc

Minh Ngọc

Guest
1/2/05
8
0
0
Ha Noi
Lời nói lạnh lùng
như đâm vào tim
nhỏ máu
khi người ta lặng câm…
ta buồn…
khi người ta nói
mình lại tủi thân…
muốn khóc…
….
mênh mông không gian…
mênh mông câu hỏi
buồn
mênh mông..
mênh mông….

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Sáng nay, sau khi biết chuyện ấy, mình thấy coi thường họ! Thật ích kỉ và nhỏ nhen! Mà thôi, bỏ qua, không nghĩ tới nữa.
Hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp lên!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Hic hic
Sao hôm nay chán thế không biết!
Mà chán cái gì cơ chứ? chẳng có gì để chán cả!
Chính vì không có lý do gì chính đáng để chán nên mới đáng chán.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Hay ah! Tập trung vào công việc thui! Relax thía đủ roài, hocon nhé!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
Tâm trạng hỗn loạn vì không biết mình đang nghĩ gì! Dường như hơi căng thẳng,..

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Người mỏi, muốn đi "đấm lưng" :lol:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Tôi cũng thế!chà nghic tới lại đau quá thích đấm chân thôi!Cu lẻ mời nha

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
T7 đi làm. CN đi làm. Chán chẳng bùn chít.
Phù! Phải cố thôi.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Ngủ từ 1h đến 3h30 , thật là sung sướng! Có nên ngủ tiếp ko nhỉ?

be_xinh

be_xinh

Guest
Tối thứ 5 ko ngủ miếng nào.Thứ 6 thi xong, định ngủ nhưng...ham chơi nên vi vu đi chơi!!Lẽ ra sáng nay được nghỉ học ý chứ.Thế muh cô lại bắt học bù, có chán ko cơ chứ???:wall:
Sáng, mắt nhắm mắt mở,đấu tranh tư tưởng dữ dội, sau 1 hồi...vật vã cũng...vác được balô lên tới lớp!!Lớp vắng loe hoe, chẳng đông như mọi ngày,ngó ngang ngó dọc...mặt đứa nào cũng đờ đẫn...giống mình:rotfl: .Thế muh vẫn phải cặm cụi ngồi làm bài để nộp, rùi còn phải chép hộ mấy đứa nghỉ học ...để tụi nó có bài!! Vâ chép vừa căng mắt lên nghe cô giảng, chỉ thấy cái đầu mình...tưng tưng, chẳng vô chữ nào:wall: !!Ra chơi, thấy thiên hạ lục tục kéo nhau về--->quyết định về, tất cả vì giấc ngủ thân iu muh!!:0sleep:
Thế muh,hichic, 10h30, tụi nó lại dựng đầu mình dậy, lôi lên trường làm tiểu luận!!:wall:Ngồi mò mẫm mãi cũng ....được về!!Về tới nhà, chẳng kịp ăn uống,lại phải ...ờam cho xong cái đống sổ sách đáng ghét!!Chiều, lên công ty giao sổ sách, sếp đi đâu goài!!May thế ko bít!!Ít ra cũng phải có được 1 niềm vui nho nhỏ an ủi thế chứ:lol: !!!Hehe..khà khà...
Xong, về NT thui!!BB mọi người!!!Em về tận hưởng đây!!(Nói thế thui chứ hình như ...tụi nó giao cho mình...1 đống thứ để làm cho xong bài tiểu luận.Hichic, còn gì là relax nữa chứ!!!:wall: )

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Sáng giờ chỉ có ăn và ngủ...
Trưa về nhà chơi với ba và mấy đứa cháu... Hic... sao mà chán thế không biết nữa!

... Tranh thủ điện thoại cho mấy đứa bạn thì.........toàn là........ò í e.........Hic... Vậy là mừng!

... Hi hi con út về nhà ngụy trang giỏi quá nên...... "Chị Hai" mũi lòng.........thương tình........bắt về nhà ở... nhà! :wall: ... Ngày mai phải trả lời cho cả nhà biết roài! Hu hu

....Buổi chiều, "Chị Hai" chi viện... đi shopping với bà chị thân iu cũng lượm được mí bộ vía, 1 đôi giày, 1 đôi dép...

... Tối rủ mấy đứa nhóc đi ăn hàng.......thú thật! Hi hi vậy là hết một ngày nữa rồi. Mai là một ngày mới....... với bao điều phải nghĩ suy! Hic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA