Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Sắp sửa có người bị ... rồi đây.
Ha ha ha ha...............................................
tocdai_friendly nói:
Hôm nay lại suốt ngày lọ mọ (mượn bản quyền của Kath tí) trên WKT và vài cái web linh tinh khác nữa.
Cả ngày chẳng có việc gì làm. Cứ ngồi ko kiểu này thì thành điên mất thôi.

Em chớ điên điên thì ai lo cho anh em đây.
thư giãn nào hít vào thở ra
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
tocdai_friendly nói:
Khổ cái thân tui. Đi đâu cũng đụng mặt với Ông Trân chân79
Tôn trọng nhún nhường cũng không xong. cứ ở chố nào là ông môkich tóc dài chỗ đó. Không biết kiếp trước có nợ nần gì nhà Ông không thế hả ông TC ơi
Ngưòi ta bảo con giun xéo mãi cũng oằn một vừa hai phải thôi chứ. Ông là đàn ông gì mà.....
Bực quá đi mất.
Trời ơi là trời
Thêm một.......

TD thông cảm cho nhà bác TC đi nghen. Hic tớ cũng đang.........mà hết rồi. hehe hơi sức đâu mà giận người dưng hả TD HI HI

Chúc vui vẻ nhé!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
tocdai_friendly nói:
Bác Mỹ hà cứ chịu khó làm PR cho văn phòng mai mối đi đảm bảo sẽ......
Bảo bác chịu khó tập cái yoga em gửi cho mà bác không chịu hic hic:friend:
Dạ thưa em chị cũng đang cố gắng để không phải gọi là già đây ạ. Hic

Cái việc tập yoga yo ghiết gì đấy, nay mai em cũng sẽ phải tập thui vì... chẳng thể nào sống được với cái nạn này nữa rồi. Hic hic

Cảm ơn bác TD đã quan tâm và tận tình giúp đỡ nhé! :thanx:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Trời ạ, cái TK 1331 làm sao thế? Kiểm tra từng cái một mà vẫn không khớp. Híc, chán thật, nào thử lại từ đầu...

be_xinh

be_xinh

Guest
Tigon-ETC nói:
Trời ạ, cái TK 1331 làm sao thế? Kiểm tra từng cái một mà vẫn không khớp. Híc, chán thật, nào thử lại từ đầu...
Cố lên chị nha!!Hôm nào em thi xong em ...dẫn chị đi chơi:biggrinda !!
Hic, còn mỗi 1 môn tư tưởng HCM, phải cố lên thui!!!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Tối nay cứ nghĩ đó là một buổi tối rất vui nhưng có một người bạn thân của mình buổi tối nay rất buồn nên mình cũng chẳng thây vui vẻ gì cả. Mình mong sao từ giờ người bạn thân của mình sẽ luôn vui và hạnh phúc.

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
40
ha noi
Sáng nay, đi làm rõ sớm vì kinh nghiệm của ngày hôm qua đi làm muộn nên tắc đường.Nhưng thành ra lại đến quá sơm.:wall:
Đến nơi vẫn chưa thấy ai cả.Ngồi một mình lại thấy buồn quá và lại được dịp cho suy nghĩ chạy lung tung.:wall:
Trời ơi :wall: !!Tại sao tôi lại hay nghĩ thế này nhỉ?:1108:
Hy vọng hôm nay không đến mức tồi tệ như tâm trạng của mình hiện giờ.:two:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Cũng không ngờ lại có 2 người không vui như vậy? Nhưng điều đó trước sau cũng xảy ra mà thôi.
Sáng đi làm sớm hơn mọi ngày rất nhiều, sợ tắc đường như hôm qua. Hic, chiều về lại tắc. Nghĩ mà sợ quá!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
be_xinh nói:
Cố lên chị nha!!Hôm nào em thi xong em ...dẫn chị đi chơi:biggrinda !!
Hic, còn mỗi 1 môn tư tưởng HCM, phải cố lên thui!!!
Mai thi tư tưởng HCM à bé? Cố lên nhé, rồi sẽ ổn thôi

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
ao2day nói:
Đừng đùa mà
1 người bạn của em Huyền khuất núi
đừng xóa nick em ạ
lâu rồi sẽ quen thôi

bác này thường ngày mình rất ghét
nhưng hôm nay lại thấy...iu thế kô biết
cảm ơn bác ao2day nha

babyacc nói:
Ôi em xin lỗi, em không biết chuyện đó...
Xin lỗi TrinhthuHuyen nhé........

không sao bạn à
người không biết thường không có tội

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Còn 7 ngày nữa thôi. Hoàn thành được bao nhiêu % rồi nhỉ? chắc cũng được 50% rồi.

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Sáng nay bận chit chat nên chiều phải làm việc bù rồi. hì. Nhưng rất vui có hai ngưòi bạn hôm nay sinh nhật là sicer và mắt nâu.
Hôm qua mình cũng nhận được một tin vui và đang chờ nốt phần tin vui còn lại. Hy vọng là nó sẽ trọn vẹn!
Mình thật sự mong điều đó thành sự thật!

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Đã bật khóc khi biết chuyện ấy! Thật quá đáng!

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
206
0
16
19
HN
Tưởng rằng ngày mới, mới niềm vui
Ai ngờ ra ngõ ngõ tối thui
Nhìn đâu cũng thấy u và tối
Dặn lòng chẳng nhẽ kệ nó thôi.
:dzo:

T

thongdo

Guest
16/10/06
4
0
0
23
khoang cach xa xam
thật là một ngày bực mình. bao nhiêu tính toán của mình đã bị hủy bỏ. tức quá đi mất

be_xinh

be_xinh

Guest
Mai thi môn cuối,thế muh hôm nay chẳng có tâm trạng học bài!!:wall: Phải cố mà nhồi nhét thui.Thi xong sẽ ...tìm về nơi bình yên :biggrinda

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Sáng nay vừa lên gặp cán bộ thuế mới, thấy cô ý cũng ko khó khăn lắm.
Dần dần em cũng iu mấy cô cán bộ thuế hơn rồi.

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Vì thấy bài trên là bài thứ 999 nên em quyết định spam thêm 1 bài nữa để được là bài thứ 1000.
Hy vọng ko bị xoá bài,hi`:eek:know: :eek:know:

M

MeCuIn

Guest
16/8/06
60
0
0
Ha Noi
Nhựt ký...

Thuyết phục sếp mãi chưa được, làm sao đây???
Cái phần mềm kế toán đang dùng từ thời Y2k, ko cập nhật, ko có bản quyền, giờ sai ko biết kêu ai.
Bảo sếp mua 1 phần mềm mới, có bản quyền hẳn hoi, chỉ mất có mấy triệu thôi nhưng yên tâm sử dụng. Sếp tỏ thái độ chần chừ.
Hôm sau thấy sếp mua một lốc đĩa CD về, trong đó có Bravo, có Fast....
Bravo 2005 không tạo được user,
Fast thì chỉ là bản "demo và đào tạo", hệ thống tài khoản quá cồng kềnh, phức tạp...
Tải được cái Esoft về thì nó cứ chình ình dòng chữ "chưa đăng ký bản quyền" mỗi khi in ra.
Hay là quay về làm thủ công bằng excel cho đỡ mỏi mồm với sếp.
Tải được cái file excel NHATKYCHUNG từ WKT, đang định mừng thì cái máy ít RAM, ì à ì ạch, cứng đơ mỗi lần mở file.... chết mất thôi!...
Trong lúc các bộ phận khác được đầu tư nâng cấp liên tiếp, màn hình phẳng mỏng, laptop thay thế cho mấy cái monitor cồng kềnh vẫn đang dùng tốt, riêng miss kế toán-văn thư-thủ quỹ - là mình - lại chẳng được đầu tư cái gì, hẳn nào sếp quá coi nhẹ công việc kế toán như thế???

Trùi ui là trời....:wall:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
trang ba gia nói:
Vì thấy bài trên là bài thứ 999 nên em quyết định spam thêm 1 bài nữa để được là bài thứ 1000.
Hy vọng ko bị xoá bài,hi`:eek:know: :eek:know:
Bạn đã giành phần của mình rồi. Bạn trang ba gia thật khéo tranh thủ để gửi bài spam thứ 1000 lên.

Mấy ngày nay đọc ở chuyên mục thảo luận góp ý cho diễn đàn bài "Cần phải nghiêm khắc hơn với những bài spam". Mình phân vân mãi không biết phải góp ý như thế nào đây ???. Vì cũng bị lão hóa cộng thêm hiểu biết không nhiều nên chỉ ngồi đọc để hiểu thêm thôi. Tuy nhiên các bài gởi lên đều xuất phát từ 1 tấm lòng hướng về xây dựng cộng đồng ngày càng vững mạnh và đoàn kết.

Virgin Trong chuyên mục thảo luận góp ý cho diễn đàn - "Cần phải nghiêm khắc hơn với những bài spam". nói:
Cuối cùng, cách trình bày của mỗi người đều có phong cách riêng, có thể là nghiêm chỉnh, trịnh trọng cũng có thể là dí dỏm, hài hước nhưng điều quan trọng là truyền tải được thông tin của mình đến người đọc. Spam hay không sẽ do chính thành viên đó cảm nhận và các thành viên khác đánh giá.

Mong wkt luôn là sân chơi thú vị của mọi người.

Đây cũng là thông điệp chung để mọi thành viên tự nhận xét mình để đến cộng đồng webketoan ngày gần gũi và thân mật hơn.

Qua đây, mình cũng xin tự kiểm điểm bản thân.
Khuyết điểm :
- Có 1 thời gian sinh hoạt không thường xuyên. Việc đóng góp cho Web chưa tích cực.
- Hài hước - dí dỏm không đúng chỗ trong những bài thảo luận về nghiệp vụ.
Ưu điểm:
- Biết nhận lỗi trước cộng đồng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA