Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hay thật lâu rồi tôi không khóc nhè. Vậy mà khi hôm nay tôi gặp một sự cố nhỏ nước mắt trào ra không kìm được. Cả công ty tưởng tôi bị sao. Tôi đành đùa vì em đọc một tâm sự xúc động quá. Mọi người cười ồ lên.
Thực ra sự cố đó chẳng có gì nhưng vô tình nó lại chạm đến vết thương lòng của tôi. Chưa kịp liền da
Tôi hay tin người và vì thế tôi.................:sad:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hù, một ngày mệt nhoài. Bắt đầu từ hôm nay dọn về nhà Anh Chị roài. Hù, dọn dẹp chết luôn :wall: Tháng này chắc bị treo niêu quá, mấy cái SN, mấy cái đám cưới, Anh Chị về nhà mới,......hu..hu......:wall:

C

ciao

Guest
20/7/06
2
0
0
Ha noi
Sắp hết tuần roài, kế hoạch đi chơi của công ty thật rôm rả,oh thế mà không biết có thực hiện được không nhỉ???

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
40
ha noi
Mới sắp hết tuần thôi ư?Sao k phải là sắp hết tháng nhỉ???ước gì là sắp hết tháng thì tốt quá.:wall:

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
trời ơi, nhưng chuỗi ngày đau khổ của tôi!!!!
Hôm qua thì đi làm tối mặt tối mày, còn hôm nay thì lại tối mày tối mặt.
Thật là chán quá nhưng mà vui vì đi đến công ty nào cũng được gặp mấy em trẻ đẹp. Khổ thế này cũng không sao, còn hơn ngồi ở văn phòng mà nghe mấy bà cô nói xấu chồng, mấy bà chị than thở chuyện yêu đuơng, quá là chán!!!!Mà sao họ không biết chán khi kể mãi những câu chuyện như vậy nhỉ???

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
Không biết là nên cho out hay là leave in đây. Có lẽ một lát nữa lên mục ''người tìm việc, việc tìm người thôi'',..

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Ngày mai là sinh nhật láng hạ rùi! Ôi, thật tuyệt vời biết bao.Giá như một năm sinh nhật 2 lần nhỉ .(*_*)

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hii! nếu hocon86 còn nhiều khả năng thì tham gia thêm 4 -5 -6 .....thì tha hồ mà ngày nào cũng sinh nhật đó.Chi sợ lúc đó thì lại....:wall: :wall: :wall: hic...hic..

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
40
ha noi
Hôm qua SN sếp, đi bù khú đến nửa đêm mới về.Sáng nay được sếp cho phép đi làm muộn, sướng ghê vì một ngày k phải lo lắng chuyên tắc đường(thực ra sếp cho phép đi làm muộn cũng có mục đích của sếp cả).K sao, vẫn thấy sướng vì được ngủ nướng thêm một chút.hehehe:biggrinda

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Tối qua, mình đã quyết định một việc mà thực ra mình không muốn nó thế.
Nhưng thôi, cái gì cũng có khởi đầu thì sẽ có kết thúc. Mình cũng hy vọng rằng kết thúc việc đó sẽ mang đến cho mình sự khởi đầu tốt hơn.

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Remove thôi :p

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Bà cô bớt bớt hóng hớt thôi cho anh nhờ.
Hic hic, đi tham dự buổi ra mắt của người ta(chứ có phải là của mình đâu?) mà chuối hết tập này đến tập kia thế!
Nhưng đúng là đọc xong cũng thấy chuối thật.

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
chán quá, mệt không thể nào mà kể hết!!!

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
40
ha noi
Bùn ngủ quá đi mất thui!!!Hình như thời tiết mát mẻ quá hay sao ý mà mình lại buồn ngủ thế k bít!!!:wall: làm thế hy vọng sẽ tỉnh ngủ để tập trung vào chuyên môn cái.
Hay là xin về sớm để ngủ nhỉ:banana: :banana: :banana: :banana:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Sáng 6 giờ.... về tới Diên Khánh, lọ mọ nhắn tin cho sư huynh oldTNV hỏi thăm ngủ dậy chưa anh? cho em hỏi..... được trả lời một câu... Anh không biết luôn! hic hic.... muốn liên lạc lại chẳng được vì........sư huynh Reply xong......ngủ tiếp.....

Gọi cho Bê có được số bonbon, Bê la....chị về bằng gì? sao không rủ em về? Ngày mai em về!....Hic lấy oai làm chị......la lại! HI HI.......gọi bonbon chẳng thấy ai nghe máy.... (chắc là cô nàng đang ngủ!) hic.... về tới Nha Trang thì tàu đã chạy từ lúc mình nhắn tin cho huynh oldNTV...... bonbon gọi lại.....báo là đang học 8h30 mới được ra....lọ mọ xách ba lô lên Bến Xe......cũng chẳng có xe nốt.... máy thì hết pin....huynh oldNTV call chẳng nghe được.......

Lọ mọ tìm tiệm net để xạc pin và tám....... chẳng thấy tiệm net nào......hic quay qua quay lại chỉ thấy có một nơi.....chơi sang vào Hotel......chơi luôn!

Cộc cộc......2 tin nhắn của huynh oldNTV đến.....Sao tắt máy rồi? sao không gọi cho em được?...... có được tí lửa......call lại cho huynh ấy......em đang ở Hotel..... Trời chơi sang thế em! he he....

Hai anh em lòng vòng kiếm chỗ ăn sáng, về nhà huynh bỏ đồ.......tìm chỗ cafe....gọi cho bonbon.......3 anh em ngồi tám đến hơn 12h......Hai anh em chạy đi lấy vé xe......5h30 xe chạy! Hic......huynh lại phải bỏ việc chở mình đi ăn trưa.......còn bonbon thì chiều phải đi học......mọi người thì đi làm không ai ra giờ này được.....

Giờ thì huynh phải làm việc rồi nên......chui vô đây viết nhật ký......HI HI

Cảm ơn huynh và bonbon đã bỏ thời gian, bỏ công việc ra để tám với let từ sáng tới giờ! hic hic cảm động lắm lắm! :thanx:

p/s: Rút kinh nghiệm......có về NT thì về vào thứ 7, chủ nhật....
@Bê, act, hoabattu: 3 đứa ngày mai về chơi vui vẻ nhé! Chị về nhà chắc là.....bị chôn chân nên không vào chơi với mấy đứa được. Hẹn 3 đứa dịp khác nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA