Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
tocdai_friendly nói:
Nhi ơi tớ gửi Thu hà nội cho cậu nè cậu nhận nhé
Có cả đêm thu hà nội đấy

Tớ nhận được rùi, ấm áp lắm. Cảm ơn tocdai_fiendly nhiều nhé.

Khi nào tớ được phép gửi kèm file, tớ sẽ kiếm một cành mai vàng, một chút nắng phương Nam gửi ra cho tocdai và mọi người chơi tết nhá hi hi (Không biết có kịp gửi trước tết không nữa, híc)

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
40
ha noi
Sáng đi làm được nửa buổi thì sếp gọi đi ăn cưới anh trai sếp. Sướng!!!:banana: :banana: :banana: :banana:
Đến gặp toàn người lạ hoắc mà lại cứ ngồi hỏi mình linh tinh===>chán.:wall: :wall: :wall: :wall:
ăn xong nhanh chân chạy ngay về công ty buôn với con bạn.:banana: :banana: :banana: :banana:
Đầu giờ chiều ra đường gặp một đám mà và ba đám cưới.Không bít là hên hay xui đây nhỉ?:sick: :sick: :sick: :sick:
Lên thuế nộp tiền để đi tập huấn một ngày, oái sao hôm nay chị quản lý thuế hiền dzậy? Giá như lúc nào chị cũng thế thì em iu chị biết bao:ladiesman :ladiesman (Nằm đấy mà mơ):ezpi_hear :ezpi_hear :ezpi_hear
Hix...một ngày chẳng bít nên vui hay nên bùn nữa đây.:boldred:
Tự nhiên thấy nhớ,mà sao lại phải nhớ nhỉ? Quên đi để còn được một ngày trọn vẹn ko đến nỗi là tồi tệ.:banana: :banana: :banana:

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Tớ nhận được rùi, ấm áp lắm. Cảm ơn tocdai_fiendly nhiều nhé.

Khi nào tớ được phép gửi kèm file, tớ sẽ kiếm một cành mai vàng, một chút nắng phương Nam gửi ra cho tocdai và mọi người chơi tết nhá hi hi (Không biết có kịp gửi trước tết không nữa, híc)
Hì cảm ơn Nhi tớ sẽ đợi tớ thích mai vàng lắm!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Một ngày mới bình yên........!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Mai sẽ là một ngày mới. Tươi sáng hơn. Có ích hơn. ...

C

ciao

Guest
20/7/06
2
0
0
Ha noi
Đám cưới thằng bạn học cấp III, vui đáo để, thấy nó hạnh phúc tay trong tay cô dâu đi từng bàn chúc rượu mình thấy thật vui. Vui vì tình yêu của nó cuối cùng cũng được bố mẹ nó chấp nhận, nó đã dám vượt qua tất cả để tìm tới hạnh phúc. Chúc cậu luôn luôn hạnh phúc nhé!

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Hôm nay nhìn thấy tất cả là 6 cái xe cô dâu, lên thuế may mà cũng ko bị bác ý hạch hỏi gì, may ghê.
Chắc là đi đường gặp đám cưới cũng ko xui như người ta tưởng đâu nhỉ?
Ôi, mấy cái thị trường chứng khoán này nó loằng ngoằng thật, đau cả đâu
Hy vọng tối nay bình yên...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Hết 1 ngày rồi.
Thôi về thôi.......

C

conquyhodo

Guest
1/9/06
7
0
0
Hải phòng
tranchan79 nói:
Hết 1 ngày rồi.
Thôi về thôi.......
Lại hết một ngày…trôi về đâu
Đeo bám bên ta những khúc sầu
Đời dài như mộng đâu là thực
Ảo ảnh phù hoa tháng lại ngày…

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hết một ngày mà...muốn khóc, huhu. Cứ tưởng hôm nay thứ 3, nằm ẹp ở nhà ko đi học tiếng Pháp, đến khi đứa em nhắc mới nhớ...thì đã muộn. Ôi cái đầu tôi để đâu ko biết, hicx, tệ ghê!
Thi xong rồi, mà vẫn thấy bận bù đầu, chỉ muốn ở nhà tập trung làm cho hết việc ,hix. Qua tháng 12 còn bận hơn với mấy thứ vớ vẩn nữa...nhưng âu đó cũng là điều mình muốn mà.
Có những điều keep inside mãi thì làm khổ mình, mà nói ra thì lại ko dám...Một niềm tin luôn là ánh sáng soi đường, song tìm đâu ra ánh sáng ấy để dẫn mình đi vào con đường đúng lại quá khó khăn chăng?
Thứ 2 tới là sinh nhật nhỏ bạn thân, lại đi tiếp...Trong tháng này đã phát sốt lên với thi cử, rồi sinh nhật của 2 đứa thân trong bộ ba này nữa...kiệt sức mất.
Sáng nay nhỏ bạn chung nhóm khẽ khọt: Nói đi, thích gì nào để tui tặng cho, tuần sau là tới ngày rồi đó, phải nói để còn chuẩn bị chứ, hicx...kêu nó tặng bông thì nó bảo no way, kêu nó khỏi tặng, chỉ cần dắt nhau đi ăn với làm vài tăng là được, nó cũng lắc đầu...đến sinh nhật mình mà cũng khổ lên khổ xuống, chán!
Ôi, ta lại suy nghĩ nhiều rồi...

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
thu6tudo nói:
Có những điều keep inside mãi thì làm khổ mình, mà nói ra thì lại ko dám...Một niềm tin luôn là ánh sáng soi đường, song tìm đâu ra ánh sáng ấy để dẫn mình đi vào con đường đúng lại quá khó khăn chăng?
Để nói ra thật không dễ dàng tý nào phải không em? Nhưng không biết cứ keep inside mãi thì sẽ ra sao nữa?

"Hãy tự mình thắp đước lên mà đi"
Nhưng mà sao cái ngọn đuốc ấy nó cứ bị tắt mãi trong đêm tối như thế này không biết, tìm mãi mà chẳng bao giờ có lối ra cho chính mình cả. Không biết cái niềm tin nó đi đâu mất rồi? Con đường đi về phía trước sao mà lắm chong gai thế nhỉ?

ước gì có ai đem cái đầu mình quăng đi khỏi con người mình thì hay nhỉ?Hic vì đau quá hà!

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Hôm nay đi học về nghe cô em gái kể lại chuyện nó chát với một chị... :quiet:.... Hì hì....thật không thể nhịn được.......:biggrin: :rotfl: :rotfl: :rotfl:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
babyacc nói:
Hôm nay đi học về nghe cô em gái kể lại chuyện nó chát với một chị... :quiet:.... Hì hì....thật không thể nhịn được.......:biggrin: :rotfl: :rotfl: :rotfl:

:banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana:

Không biết ai mà từ hôm qua tới giờ cứ nháy máy mình liên tục :wall: . Sợ quá phải tắt máy. Sáng nay lại tiếp tục. Hừ định khủng bố à :wall: :rocker:

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Sáng nay, nhận được điện thoại của bà chị nửa vui, nửa buồn. Mình mong tết quá, tết mình sẽ được sum họp với gia đình, được "quậy" với tụi bạn. Tết có ý nghĩa rất nhiều với mình.

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
206
0
16
19
HN
" mải mê đeo đuổi tốc độ cao
Đêm khuya mưa rào mà vẫn phóng nhanh
Thế rồi bất chợt đạp phanh
Biến người đang khỏe trở thành ....bệnh nhân
"Chân đau" nó cứ tê rần
Làm tay cứ phải... mân mê suốt ngày"
:dzo:
( hy vọng mình vẫn có thể đá bóng đc, thằng ku Minh đi xe eo' đỡ dc )

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
tho moc nói:
" mải mê đeo đuổi tốc độ cao
Đêm khuya mưa rào mà vẫn phóng nhanh
Thế rồi bất chợt đạp phanh
Biến người đang khỏe trở thành ....bệnh nhân
"Chân đau" nó cứ tê rần
Làm tay cứ phải... mân mê suốt ngày"
:dzo:
( hy vọng mình vẫn có thể đá bóng đc, thằng ku Minh đi xe eo' đỡ dc )

X­ương quá, thế bị ngã khi nào thế bác? Sớm khỏi chân nhé.
tho moc với HĐBL rủ nhau ngã hay seo ý, híc híc (chưa kể đến SV và BB)

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Hic... Sáng nay sếp quăng cho cái mail.... giờ máy bị virus rồi huhuhuhu..... Chẳng mần ăn gì được với nó nữa rồi.....

Hic... mới online.... quăng virus cho mọi người.... chắc là.... mọi người đang chửi thầm mình đây...! huhuhu Chán quá đi thôi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA