Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Hôm nay trời đổi gió! Lạnh quá!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hôm nay mình lướt web cho đã để vài ngày nữa mới được vào. Xem nào, thứ 6, thứ 7, chủ nhật, thứ 2. Hic, đến thứ 3 đi làm, mình mới được vào web. Nhớ mọi người, nhớ web quá!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bởi Thaibinh84
Hôm nay mình lướt web cho đã để vài ngày nữa mới được vào. Xem nào, thứ 6, thứ 7, chủ nhật, thứ 2. Hic, đến thứ 3 đi làm, mình mới được vào web. Nhớ mọi người, nhớ web quá!
Hôm nay, mình vào web muộn. Đọc cũng nhiều roài nhưng cái phần này thấy điêu thế !!!!
Chẳng biết là " nó" nhớ web hay là nhớ "thằng" nào trên web!!!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
uh! Shark88 nói trúng phóc.....hii

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
hocon_86 nói:

Ở đây không lạnh, có cần chị gửi ra cho Nhóc ít nắng phương Nam không? Trong này ấm áp lém he he

thaibinh84 nói:

Dễ thôi bé, về nhà chạy ra quán nét lướt web cái vèo rồi lại chạy về. Chị về quê cũng hay thế hi hi. Có hôm về cùng mấy đứa bạn, gặp nhau nói chuyện chán chê rùi xong rủ nhau ra quán nét ngồi chát với nhau.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hocon_86 nói:
hic! Trời đổi gió từ hôm qua rồi hocon ah! Hôm nay mới cảm thấy lạnh là giỏi đó....:wall: :wall: :wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Nhức đầu quá! Phải về thôi!

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Mệt mỏi... hình như mình càng ngày càng tiến đến ........Quảng Ninh :(. Mắt càng ngày càng mờ, nhìn gà hóa cuốc, động đến cái gì cũng dở dang, hành hạ Sếp bằng đủ các thể loại nhạc, hik may mà đợt này Sếp cũng "xông cảm" cho ko thì ...

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Ông cụ thân sinh ra con bé cùng phòng chả hiểu đi đứng thế nào lại
lăn quay ra đường, xây xát nhẹ thôi...
nhưng chụp ảnh mỗi cái chân quấn đầy băng gửi cho con
Hết giờ nó k chịu về
cứ ôm lấy cái máy tính khóc nức nở
sao bố con nó yêu nhau thế không biết.
Điên hết cả đầu

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Lại 1 ngày nữa trôi qua.
Biết nói gì bây giờ nhỉ? cứ online làm gì cơ chứ! thôi quên đi, cứ kệ thôi. mặc....

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hôm nay.....
chưa biết tý về thế nào...
^L:rotfl:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Xa....nhớ..gần....ghét...Ôi con gái, sao mà khó hiểu thế!
Hôm nay mệt đứt hơi, chạy mãi ngoài đường đen hết cả da...Dạo này..phải tích cực dưỡng sắc đẹp thôi, sắp phải dùng đến nó ùi, hihi.
Mất công đồ đẹp mà người ko đẹp thì ức lắm, tự nhiên thằng bạn nói: Bỏ kiếng ra đi, để kiếng nhìn xấu lắm, ức lên 100 độ C...Người ta cận chứ bộ, hicx, chờ đó, ngày mai xem ai năn nỉ tui đi ủng hộ chuyện thi cử thể thao gì đó của mấy người cho biết, xí...í...

Sửa lần cuối:
H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Một khoảng trống! Có phải vì Hà nội lạnh rồi ko?

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
hocon_86 nói:
Một khoảng trống! Có phải vì Hà nội lạnh rồi ko?
Hà Nội vào đông, mới đông trời se lạnh, nhưng trong lòng em sẽ cảm thấy ấm áp khi có gia đình và bạn bè ở bên cạnh em!
Vui lên em nhé! :flower:

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
Ngày không tên
Nhiều việc quá
Nhưng vẫn mò vào đây tý,..

C

CLH_TSD9

Guest
17/11/06
29
0
0
43
Hà Nội
Mùa đông đang gõ cửa, cái cảm giác se lạnh, những phố dài Hà nội vẵng những bước chân người đi.......

N

nobita25258

Guest
23/11/06
3
0
0
Hà nội
Tối nay vẫn như nhưng tối khác. Vào autoVLTK rùi ra ngoài web đọc tin tức, chán thật. Không biết đến bao giờ mới có người yêu được đây! Sáng nay chở mẹ ông bạn đi BV Việt Đức mà cũng không biết đường, không hiểu mình có phải là trai Hà nội không nữa. Hôm trước đi kho bạc, dừng ở ngã tư đèn xanh đỏ, có cô hỏi đường Hai Bà Trưng ở đâu???-cháu không biết ạ! rồi phóng xe qua ngã tư, nhìn lên biển chỉ đường ghi cái chữ rõ to HAI BA TRƯNG!!!hic, chịu thua mình luôn!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
Một ngày làm việc đầy cam go, chưa ăn gì mà không thấy đói,..Không biết bao nhiêu con người lẽ ra giờ này đã nghỉ nhưng vẫn phải chiến đấu,..Cũng phải thôi! Tất cả là sự sống còn của bao nhiêu con người mà,.!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Hic... lại mất ngủ nữa roài!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.