Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
Hix hix hix!
Cứ tưởng giờ này WKT đóng cửa, hoá ra vẫn vào tốt
Oh, mình làm việc hình như thâu tầm 2 ngày rồi hay sao ấy
Về ngủ thôi!

@let: sao vậy? có cần ru ngủ không?

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
hungh123 nói:
Hix hix hix!
Cứ tưởng giờ này WKT đóng cửa, hoá ra vẫn vào tốt
Oh, mình làm việc hình như thâu tầm 2 ngày rồi hay sao ấy
Về ngủ thôi!

@let: sao vậy? có cần ru ngủ không?
Cháu sợ chú Hùng Luôn, Chú làm việc suốt ngày này qua ngày khác vậy, thì tiền chú để đâu cho hết, mà ko có rõ tiền mình làm ra có đủ cho chú mua thuốc vì mệt không nhỉ? Giữ gìn sức khỏe chú nhé.

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Buồn ngủ quá, tự dưng dạo này uống cafe lại mất ngủ hôm nay mãi 2h sáng mà vẫn chưa thèm ngủ. Chả bù cho ngày trước, cứ uống cafe vào là ngủ ngon lành. Hai mắt mình giờ cay xè

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Vĩnh biệt Tây ... cầu mong nơi bạn đến sẽ không còn đớn đau, không có cô đơn và bệnh tật...
Tết này về ai sẽ đón tôi???

Sửa lần cuối:
Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Dungphan nói:
Vĩnh biệt Tây ... cầu mong nơi bạn đến sẽ không còn đớn đau, không có cô đơn và bệnh tật...
Tết này về ai sẽ đón tôi???

Chị ơi, ráng lên. Chị phải sống thật hạnh phúc thì người ta mới yên lòng.

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hôm qua con cá của mình đã ra đi tại thằng em mình đi thay nước lạnh. huu. Về nhà mình thấy cái bình trống trơn, lại tưởng bị mèo xơi. Thế là lọ thức ăn mới mua lại để nguyên rồi.

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
40
ha noi
Thế là sắp hết một tuần rùi nhanh quá!!!Cả tuần nay công việc của mình cũng không đến nỗi tệ lắm.:flower: :flower: :flower:
Oa, ngày mai và ngày kia có thê tha hồ ngủ rồi.:banana: :banana: :banana:
Nhưng cả tuần chỈ thấy"nhớ một người"..mà quên một số người thế mới chết chứ. Hy vọng tuần sau sẽ " nhớ một người và nhớ nhiều người" cho đợ bị tị nạnh.:banana: :banana: :banana: :banana:
CHÚC MỌI NGƯỜI CUỐI TUẦN VUI VẺ !!!!:boldred: :boldred: :boldred: :DJ: :DJ: :leapfroga

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Cả tuần này vô tích sự, chẳng làm gì cho ra hồn cả, nốt sáng mai là hết một tuần trôi qua. Hy vọng tuần sau ko vô tích sự như tuần này, hic. Thấy có lỗi với sếp ghê.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! một tuần đã qua đi mà minh chẳng làm được việc gì ra hồn cả! Chán quá...

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
ao2day nói:
Bi bi mọi người tôi về trước đây
:))
2 ngày được ăn chơi nhảy múa rồi..............:))

Trùi ạ, chưa hết giờ hành chính mà bác ấy đã next rùi. Mai vẫn phải làm buổi sáng.
Chủ nhật này lại không được ngủ roài, đã thế là phải dậy sớm, hu hu. Có bác nào đi Biên Hòa không ạ?

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Ôi, hôm nay lại làm 1 việc ngu ngốc nữa,hicx, thiếu gì ko nói, lại đi thiếu cái chữ ký,huhu...Tự đánh mất cơ hội của mình nữa rồi, coi như kinh nghiệm cả.
Thấy mình..toàn chậm chân sau thiên hạ, ngừơi ta làm được bao nhiêu việc,còn mình cứ ì ạch mãi thế này đây.Tự tin là yếu tố hàng đâu, mình chả tự tin gì, mà cứ nhí nha nhí nhố, chả lớn lên được bao nhiêu, hèn gì..cao ko nổi.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Lại một ngày nữa trôi qua!
Nỗi nhớ về... một nơi xa xăm nào đó vẫn còn hằn mãi trong tim mà không dám đánh thức. Hãy cứ ngủ yên... nhé! Rồi bình minh sẽ lên........

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
maitrinh nói:
Cháu sợ chú Hùng Luôn, Chú làm việc suốt ngày này qua ngày khác vậy, thì tiền chú để đâu cho hết, mà ko có rõ tiền mình làm ra có đủ cho chú mua thuốc vì mệt không nhỉ? Giữ gìn sức khỏe chú nhé.
Thì chú ấy phải còng lưng ra cày kiếm xiền bỏ túi.......đến mí bà dzợ lựng mừ!
Maitrinh khéo lo túi người khác nhờ!

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
206
0
16
19
HN
Lại một ngày nữa trôi qua!
Nỗi nhớ về... một nơi xa xăm nào đó vẫn còn hằn mãi trong tim mà không dám đánh thức. Hãy cứ ngủ yên... nhé! Rồi bình minh sẽ lên........
a kay ơi, ngủ ngoan a kay ơi...:biggrin:

B

blueremembrance

Trung cấp
Cuối tuần rồi đó nhỉ.
Mai mình lại bắt đầu một đợt công tác dài ngày. Lại sống tạm bợ, bận rộn và mệt mỏi. Nhưng mình thích chuyến đi này bởi Nha Trang thật đẹp và hiền hòa. Mình thích khí hậu ở đó.
Mình còn có anh đi cùng nữa. Hi vọng anh sẽ thật sự được nghỉ ngơi để lại bận rộn khi về lại Pháp. Hơn một tháng rồi mà cứ bận chuyện nhà, cửa nên hai đứa chẳng có mấy thời gian relax.
Ngủ ngon anh nhé! Em hoàn thiện nốt mấy formats rồi cũng đi ngủ đây anh.

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
hiii! Một tuần thật bận đối với minh sắp phải thi lên ngạch rồi.. hic .. hic sao đọc mãi mà vẫn không hết 10 quyển sách nhỉ??

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Vậy là 1 tuần bận rộn đã trôi qua, không biết những ngày sắp đến sẽ ra sao đây nữa? WKT là một phần không thể thiếu đối với mình. Nhưng ngày hôm nay đã không vào được nên giờ này mới xong mà lò mò vô đây để lại vài dòng tâm sự vậy. Mong sao viết ra được rồi lòng mình sẽ thấy nhẹ nhàng, thanh thản hơn!
Lại 1 đêm mất ngủ như bao đêm khác, ôi sao lại mãi lênh đênh mãi như thế này nhỉ?
Hôm nay là cuối tuần rồi, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA