Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hic hic
thế là 2 ngày liên tiếp ko ngủ rồi, sáng nay lên cty mà sao mắt cứ mở ko ra.tối nay lại phải thức canh chừng nữa rồi. tới khi em mình hết bệnh thì chắc mình bệnh quá
hic hic

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Kinh thật,
Có mỗi 1 hôm không vào mà cái "Nhật ký" này đã thêm 4trang liền,
Kinh.

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Anh ah! Bình thường thôi mà có hàng chục người tham gia thì 1 ngày 4 trang là it chứ...

be_xinh

be_xinh

Guest
Tối hôm qua ...8 khí thế. Sáng nay...mở mắt ko lên.May mà hôm nay học buổi chiều!!:banana: Sau khi 8 tưng bừng, chợt nhận ra đôi khi mình cũng...sai lầm khi "xem mặt muh bắt hình dong".Có những điều ko như mình nghĩ.Nhưng mình thấy thích khi hiểu hơn về bạn, bạn làm mình khá bấtngờ đấy!:biggrin: Thú vị thật.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
letmyha nói:
Thì chú ấy phải còng lưng ra cày kiếm xiền bỏ túi.......đến mí bà dzợ lựng mừ!
Maitrinh khéo lo túi người khác nhờ!
Ui trời,ý của Mai Trinh cũng như bạn vậy đó, vì chỉ có một vợ thì làm như chú Hưng thì không biết bỏ tiền vào đâu, đằng này mấy vợ liền chịu khó cày nhiều nhưng vẫn ko có xiền bỏ túi, phải không chú Hưng?

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
maitrinh nói:
Ui trời,ý của Mai Trinh cũng như bạn vậy đó, vì chỉ có một vợ thì làm như chú Hưng thì không biết bỏ tiền vào đâu, đằng này mấy vợ liền chịu khó cày nhiều nhưng vẫn ko có xiền bỏ túi, phải không chú Hưng?

:banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana:
:banana: Trời, mấy bà vợ chú kiếm tiền nhiều lắm,.:banana: :banana:
:banana: Cứ tối tối ra gốc cây là lại có người đưa tiền cho:banana: :banana:
:banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana:

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
be_xinh nói:
Tối hôm qua ...8 khí thế. Sáng nay...mở mắt ko lên.May mà hôm nay học buổi chiều!!:banana: Sau khi 8 tưng bừng, chợt nhận ra đôi khi mình cũng...sai lầm khi "xem mặt muh bắt hình dong".Có những điều ko như mình nghĩ.Nhưng mình thấy thích khi hiểu hơn về bạn, bạn làm mình khá bấtngờ đấy!:biggrin: Thú vị thật.

8 khí thế thật, mình đã ngủ mà bị 2 bé lôi vô cuộc để 8, híc. Cuối cùng thì chả bít ngủ lúc nào nữa. Sáng nay chẳng muốn dậy.

Tuần sau bắt đầu đi học rùi

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
47
Ha Noi
Tối thứ 7 rủ anh iu của em di chơi là hết buồn liền. Anh iu của em vẫn ở nhà ngày đó mà.

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Thứ 7 học chán phèo.. thế là nói chuyện, hicx. Chúng bạn cứ liếc qua liếc lại, biết mà, chúng nó chả cho mình tham gia vào chuyện..bí mật của chúng nó.
Mà có gì bí mật đâu, sinh nhật mình thì phải để mình góp ý chứ, chúng nó mừng là mừng sn mình kia mà, xí..í. Nhưng nghe ra, lần này sinh nhật mình hoành tráng hơn về cả chất lượng và số lượng chơi bời, haha...Lại trúng ngay thứ 7, hicx, cái ngày tuyệt vời để chơi bời thế kia mà:)
Kệ, chúng nó làm sao mà coi được thì cứ ok, hahaha...hahaha...
Tháng 12 đẹp ơi là đẹp, tháng chạp đẹp ơi là đẹp!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Hết nửa ngày rồi, ra cafe Báo thôi, hôm nay mình được giao trọng trách đón tiếp 1 số khách mời, mới kinh chứ!
Oai phết!
Ra sớm thôi, không khéo khách lại phải đợi thì chết.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
.......Lịch kín từ 2h chiều đến 10h tối.........Một ngày thứ bảy trọn vẹn,Anh nhỉ?

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
hocon_86 nói:
.......Lịch kín từ 2h chiều đến 10h tối.........Một ngày thứ bảy trọn vẹn,Anh nhỉ?

"Anh" nèo khai mau???

Mọi người chắc đang lục đục kéo nhau ra Báo vậy mà mình ngồi chít dí một chỗ ở đây.
:wall: :wall: :wall:

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
luckygirl85 nói:
"Anh" nèo khai mau???

Mọi người chắc đang lục đục kéo nhau ra Báo vậy mà mình ngồi chít dí một chỗ ở đây.
:wall: :wall: :wall:

Hix :( hix:( hix:(

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Hôm qua vừa mua được quyển " Trăm năm cô đơn " mơ ước từ lâu lắm rùi. Nhưng mà tự nhiên mua về lại ko muốn đọc nữa, thấy chán chán thế nào đó. Bình thường đọc 1 cuốn tiểu thuyết trong vòng 3 ngày là nhiều lắm rồi, nhưng mà quyển này chắc phải đến 1 tuần mới đọc xong quá, chán ghê...

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
hix hix !
Tối thứ 7 đây sao????
mình lại phải lên trông hàng cho ông anh trai, tối thứ 7 có khác đông khách thế kô biết
Thế này thì bao giờ mới có người iu........

N

nobita25258

Guest
23/11/06
3
0
0
Hà nội
Thứ 7 ko đi chơi đâu mà sao mình chăng thấy buồn gì cả nhỉ? Nhưng nếu mà ra đường một mình thì chắc là buồn lắm đây!

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Thứ bẩy là ngày hò hẹn gì đó của các bạn đã yêu còn mình thì ...hic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều