Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Hôm nay không làm được gì cả, nhớ em quá!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hicx, mình đã có người yêu đâu mà sao lắm người bảo mình có thế nhỉ,hicx...Chả lẽ cái mặt mình lại có gắn chữ: Hiện đang có người yêu à?
Lại có người bảo mình thất tình, nặng thật...ko có lấy gì thất tình với chả thất tình...
Rốt cuộc, chỉ có gia đình và bạn bè là hiểu mình nhất...
Mà ghét nhất mấy người hỏi: Có người yêu chưa, nghe là muốn bụp. Có hay không có cũng ko nói cho mấy người biết, chả có lý do gì mà phải nói cho mấy người biết, trừ..người tui yêu, xí..í.
Lần sau, ai mà nói thu6 có người yêu hay thất tình, cứ gật đầu nhận đại cho xong chuyện, nói vớ va vớ vẩn!:wall:

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
Gần một tuần thương thảo thế là đã OK, ngày mai yên tâm đi đảo Ó rồi!
Tuần sau lại một phi vụ mới,..

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Sao hôm nay thời tiết lại lạnh thế nhỉ?. Mình ước giá mà được đi nghỉ đông thì thích thật. Hôm nay chạy suốt ngoài đường để làm mấy cái thủ tục cho công ty.
Ôi giá bây giờ là mùa thu nhỉ?

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
luckygirl85 nói:
Ôi! Kem cốm! Kem cốm!
Đã biểu hum qua đi ăn lun thì ko nghe. :wall: :wall:

về nhà em mới thấy hối hận :wall: .........lần sau thích là phải làm luôn!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! Buồn quá vì chẳng làm được gì ngày hôm nay cả????

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hocon_86 nói:
về nhà em mới thấy hối hận :wall: .........lần sau thích là phải làm luôn!
ohhh! Dạo này hocon hơi quyết liệt đó......nhưng cũng đúng mà ..... :wall: :wall: :wall:

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
40
ha noi
Híc....một tuần thật là tồi tệ đối với mình.Chẳng lẽ mình làm chưa tốt thật ư? Mình đẫ cố gắng lắm rồi vậy mà vẫn k đạt yêu cầu.:wall: :wall:
Muốn buông xuôi cho xong, mình thấy mình càng cố gắng thì càng thất bại, :1108: hay là mình chưa thực sự cố gắng nhỉ? Nhiều khi thấy chán nản và trở nên lười biếng vô cùng.Có lẽ là người ta k hài lòng vì thái độ của mình cũng nên.Đã tự nhủ với mình là phải làm cho thật tốt thế mà kết quả là vô cùng tồi tệ.:imwithstu
Cả một tuần mở WKT, muốn viết nhưng tâm trạng k tốtvà chẳng muốn viết gì cả.Có hôm nhìn thấy WKT mà cảm thấy chán nản vô cùng.
Hay tối nay đi:food-smil để cho quên đi một tuần vô cùng đáng ghét như thế này nhỉ?:banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana: :banana:

C

ciao

Guest
20/7/06
2
0
0
Ha noi
Cả ngày chẳng làm được gì cả, chỉ thích chạy ra ngoài làm 1 Tour de Phố dòm. Trời lạnh thế này chắc ra đường mát mặt lắm đây

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Lại một tuần nữa trôi qua mà mình chẳng làm được việc gì ra hồn cả. Mai được nghỉ roài. hihiihih.
Kỉ niệm một năm mình đi làm. khà khà. Ngày đầu đi làm mẹ dẫn đi ( phù nhớ lần đầu bước chân vào lớp 1 mẹ cũng đưa đi ). Vậy mà đã một năm. Nhanh thía. Mẹ ơi, con đã học được nhìu thứ mà chỉ có cuộc sống mới dạy con được. Yêu mẹ nhìu......................

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
lại phải ở làm thêm có chán không cơ chứ, biết khi nào em về đây

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
huemis nói:
lại phải ở làm thêm có chán không cơ chứ, biết khi nào em về đây
Về rồi hả?
Anh vẫn còn phải ngồi lại đây này!
Công việc ơi là công việc, giờ thì chả biết làm được gì, chưa làm được gì nữa rồi

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
hic! Hôm nay thật buồn vì chẳng có ai để nói chuyện cả... Giá như bây giờ.....

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
179
0
0
45
hanoi
okanemochi.jp nói:

Một ngày thật qua mau......không biết làm gì. Sáng họp chiều lại họp...có mỗi kỉ niểm 50 năm coquan mà mệt quá.....phù ..mệt oei là mệt.....:biggrinda

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Đã im lặng rồi lại cứ khơi lại, chán!
Tính khấu hao ra thì đó ko fai là quá lớn. Mình nói còn cười mình nữa! Quán chán! Sao ko vận động nghĩ một chút , sao đã phản hồi lại mình!
Về sau mình sẽ ko như thế!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
okanemochi.jp nói:
3/12 oka thi rồi, đừng online nhiều nứa, nhớ giữ gìn sức khỏe nhé!

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
179
0
0
45
hanoi
hocon_86 nói:
3/12 oka thi rồi, đừng online nhiều nứa, nhớ giữ gìn sức khỏe nhé!
Thằng em OK muốn ngất nữa à, ốm không lo nghỉ cứ thích chát chít cơ. Có lên hôm nào cho chát bù.....nhanh lên anh giới thiệu con em cho:bigok:

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Trưa nay ko muốn về nhà, lại lang thang một mình trên Cầu Gỗ-Đinh Lễ.
Năm nay có loại len mới ra. Chết tiệt thật, cái tính cứ thấy len đẹp là ngúa mắt lại trỗi dậy rồi.
Làm luôn 2 con len mang về, thế là mấy hôm nữa khỏi đọc truyện rồi, suốt ngày cầm lên trên tay thể nào cũng bị má dành mất. Biết vậy nên đã mua 2 con để 2 mẹ con đỡ dành nhau đan.
Rút cục thì cũng làm được việc tốt.
Tối về tắc đường gần 1 tiếng đồng hồ, bon chen về tới Ngọc Khánh, trời ạ, BT đang duyệt liveshow lần cuối. Đứng lại xem 1 chút, hic, 1 tiếng đồng hồ trước đã ko định đi xem ngày 2/12 nữa, vậy mà nhìn Bt hát lại quay ngay cái đầu xe ra chỗ bán vé. Vừa lĩnh lương xong là tiêu hết.
Thôi vậy, hy sinh vì thần tượng. Mai rủ con em đi xem.
Lạnh quá...

T

tiểu_nhị_lang

Guest
J:smash:^^ :smash:^:smash:
\_/\_/ '\_/\_/ ' :eek:
bàn ___ghế___sếp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA